ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ

หัวข้อ: ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ  (อ่าน 4774 ครั้ง)

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2018, 03:00:27 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มันคงมีหลายเหตุผลนะ เคยถามแฟนคนนึง คือตอนเอากันครั้งแรกผมก็เล้าโลมไปเรื่อยๆจนก้มลงไปจะเลียให้
แฟนผมคนนั้นทำท่าทางตกใจ แต่ผมก็เลียให้จนเสร็จ ผมเลยถามว่าตกใจอะไร เค้าบอกว่าคนเก่าไม่เคยเลียให้
ไม่คิดว่าผมจะกล่าเลีย ผมบอกว่าทำไมต้องไม่กล่าเลียด้วยล่ะผมชอบ เค้าบอกว่าคนเก่าไม่เลียให้เพราะน้ำเยอะไม่ชอบ

แต่ยอมรับว่าครั้งแรกที่ผมได้เลียของผู้หญิงเลยมันเหมือนจะอ้วกเหมือนกันนะ แต่พอทำไปเรื่อยๆชอบเลยขาดไม่ได้

สำหรับผม อยู่ระหว่าง ไม่กล้า กับไม่ชอบ บอกไม่ถูก เพราะน้ำตรงนั้นนั้นแหละ เหมือนกันเลย
ไม่รู้จะต้องทำไง (กินไปเลยหรอ)

::) ::) ::)

Facebook Comments

ออฟไลน์ saniper2016

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2018, 03:04:31 pm »

สำหรับผมม ตรงกันข้ามเลยครับ

ผบชอบเลียให้แฟน  เลียๆ  กินน ๆๆ เม้มมๆ  ดูดๆ  แยงงลิ้นเข้ารู  ลากๆๆๆ ขึ้นๆ  ลงๆ  จ๊วบๆ  สารพัดกับตรงนั้น

แต่.....แฟน...ไม่ค่อยอยากให้ทำ เพราะเสียว   สาเหตุกลัวเสร็จคาปาก    อยากเสร็จกับท่อนของผมครับ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 01:37:01 pm »

ส่วนใหญ่น่าจะชอบนะครับ แต่ยังไงเรื่องความสะอาดและกลิ่นก็สำคัญ ช่วยกันรักษาความสะอาด ทั้งฝ่ายหญิงและชาย จะดีมากๆครับ

บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ katikiki

• *
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2018, 11:58:07 am »

อาจจะไม่เลียเพราะว่าไม่มีอารมณ์กับการเลีย แต่มีอารมณ์อยากเอามากกว่าก้ได้
ผช บางคนก้ไม่ชอบเล้าโลม/บิ้วท์ให้ ผญ มีอารมณ์ กะจะสอดใส่อย่างเดียวเลย อันนี้เบื่อมากกก  >:( >:( >:(

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2018, 04:18:08 am »

ส่วนน้อยครับที่ไม่ชอบ แฟนเก่าเราทั้งเลียทั้งดูดรูหน้ารูหลังยิ่งเห็นเธอร้อง ก็ยิ่งมีอารมณ์หลายครั้งเพลิน 2-3 ชม. เรากลั้นไม่ไหวยัดง่ามเท้าแตกเลยปากยังคาอยู่เลย

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ iincubuss

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 03:03:03 pm »

ชอบมากครับ  ชอบความรู้สึกที่ได้ทำให้อีกฝ่ายมีความสุข  กับแฟนเก่านี่ชอบเลียแล้วสบตากัน หรือบางครั้งเล่นบทบาทสมมุติเปนทาส  เลียได้ยันเท้า ไม่ก็โดนเอาน้องสาวมาขย่มหน้าจนเสด   ฟินไปเลยครับ

ออนไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 01:07:59 am »

ถามเขาตรงๆเลยครับ แต่ละคนมีสาเหตุไม่เหมือนกัน
ถ้าทำตามคนอื่น ก็อาจจะยิ่งแย่ก็ได้
เรื่องแบบนี้ต้องเปิดใจคุยกันครับ

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ

ออฟไลน์ doodee038

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 11:52:51 am »

ส่วนตัวผม ผมชอบเลียมากๆคับ แต่ต้องเป็นผู้หญิงที่ผมเห็นว่าโอเค ผมจะเลียทุกๆส่วนตั้งแต่หัวยันฝ่าเท้า แต่ส่วนที่ชอบเลียเป็นพิเศษือที่รักแร้คับ

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 11:59:40 am »

ชอบเลียครับ เพราะทำให้ผู้หญิงเสียวสุดๆ จะได้เสร็จง่ายๆ

แต่ก็ต้องดูว่าสะอาดพอ ไม่มีกลิ่น ถ้าเป็นสาวๆที่รับงานอย่างว่า

จะไม่ค่อยเลียเพราะกลัวโรค แต่ถ้าเป็นแฟนหรือกิ๊กนี่ไม่พลาดต้องเลียครับ

แต่ก็มีกิ๊กล่าสุดที่ไม่ค่อยเลีย เพราะเลียแล้วมีกลิ่นไม่ค่อยดี

บอกน้องแล้วไป ก็ไปทำความสะอาดรักษาแต่ก็ยังไม่หมด

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 10:04:28 pm »

ชวนเค้าเล่นท่า 69