สาวๆคนไหนอมควยแล้วรู้สึกอร่อยจริงๆบ้าง

หัวข้อ: สาวๆคนไหนอมควยแล้วรู้สึกอร่อยจริงๆบ้าง  (อ่าน 3404 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาวๆคนไหนอมควยแล้วรู้สึกอร่อยจริงๆบ้าง

หรือรู้สึกดี หรือมีอารมณ์ หรือชอบกลิ่น บ้าง

เราเป็นคนนึง ที่ไม่ชอบการอม แต่ชอบโดนขอให้อมทุกที

Facebook Comments

ออฟไลน์ Janie

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: สาวๆคนไหนอมควยแล้วรู้สึกอร่อยจริงๆบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 06:58:15 pm »

ถ้าถูก build จนมีอารมณ์ และรูปร่างสะอาดสะอ้าน
เราชอบอมให้นะ ชอบตอนเค้าแสดงความรู้สึก
รู้สึกเหมือน control เค้าได้เล็กๆ ควบคุมเกมหน่อยๆ
คิดว่าเก่งไม่เก่ง ผช ก็น่าจะชอบ

ออฟไลน์ yummy

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: สาวๆคนไหนอมควยแล้วรู้สึกอร่อยจริงๆบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 07:18:41 pm »

5555 ถามตรงดี   สงสัยจะมีปม

ผมว่า แทบจะทั้งร้อยของสาว คงไม่มีใครชอบอมควรให้ ผช. กันหรอก  แต่ขณะเดียวกันแทบจะทั้งหมดที่อมควยก็เพราะ 1.ตามใจคู่ขา แฟน ผัว  2. เพื่อสร้างบรรยากาศของการซั่ม

ควยนะ ไม่ใช่ไส้กรอกรมควัน จะได้ทั้งหอมทั้งอร่อย ว่าปะครับ  หากล้างไม่เกลี้ยงก็อาจมีกลิ่นเหม็นๆติดมาอีก 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2019, 07:26:16 pm โดย yummy »

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 08:38:25 pm »

ลองอมควยขลิบดูไหมรับรองว่าไม่มีกลิ่น

ออฟไลน์ กันดั้ม

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 03:29:22 pm »

ผมว่าชอบครับ  ผญ.ก็ต้องชอบควย  ทีผช.ยังชอบจิ๋ม  จริงป่ะ 555

ออฟไลน์ ความสุข

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 05:29:39 am »

ชอบมากค่ะ  ขอแค่ไม่มีกลิ่น ยิ่งแบบขริบแล้วยิ่งฟินค่ะ  ชอบมาก แต่คงไม่ถึงขนาดอร่อย

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 09:57:13 pm »

แล้วแต่คนค่ะ ผช.บางคน ดูไม่สะอาด ก็ไม่น่าอม
แต่เจอแบบสะอาดๆ ไม่ต้องขอให้อม ก็อมให้ค่ะ
อมจนต้องขอให้หยุด ฮ่าๆ

ออนไลน์ noo_ann

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 04:06:09 am »

จริงๆ คงแล้วแต่ผู้หญิงแต่ละคนมั้งค่ะ แต่โดยสวยตัวชอบอม ชอบดูดเลียให้ค่ะ ยิ่งถ้ายิ่งมีกลิ่นอ่อนๆ ไม่รู้เป็นงัยมันปลุกอารมณ์มากค่ะ เวลามีแท่งอุ่นๆ ดิ้นหงึกๆ อยู่ในปากจะรู้สึกร้อนวูบวาวที่ร่องเสียว ยิ่งถ้าแตกคาปากจะรู้สึกภูมิใจมากค่ะ สำหรับหนูถ้าซั่มกันใช้ปากให้ทุกคนค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2019, 04:07:51 am โดย noo_ann »
"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออฟไลน์ sam16

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 04:33:04 pm »

ถ้าของผช.สะอาดๆ ผญ.อมให้แทบทั้งนั้นครับ

ของผมทำความสะอาดตลอดไม่มีกลิ่น

สาวบางคนที่ไปเจอ ตอนแรกบอกว่าไม่อม

แต่พอเห็นสะอาดน่าอม เลยอมไม่หยุดจนแตกปากเลยก็มี 555

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 10:58:11 pm »

แฟนผมชอบน่ะครับ เพราะมันทำให้ผมมีอารมณ์แบบสุดๆ แล้วก็พาเค้าเสร็จหลายรอบ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 07:20:58 am »

แฟนผมอมแท่งจะเฉยๆ แต่ชอบผมถุงแบบอมทั้ง 2 ลูกเลย เค้าบอกเหมือนผมเม็ดมังคุดใหญ่ๆ  ;D 5555

ผมเลยลองอมเม็ดมังคุดก็ไม่เห็นมันจะสนุกตรงไหนนะ 5555 แต่ก็ตามจัย  :-*

ออฟไลน์ Mustad

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 03:31:41 pm »

คิดว่าคนที่อมแบบชื่นชอบจริงๆต้องมีอยู่แล้วครับ แต่น่าจะน้อยคน
สาวๆส่วนใหญ่น่าจะอมเพราะอยากให้ผู้ชายมีความสุขมากกว่า แต่สาวๆที่หยี๋แบบไม่อยากอมเลย อันนี้ก็ต้องมีแน่นอน แต่ก็น่าจะน้อยเช่นกัน คิดว่าเปอร์เซ็นส่วนใหญ่น่าจะเต็มใจอมให้แฟน มากกว่าอมเพราะชื่นชอบหรืออร่อย

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2019, 04:49:08 pm »

ขออนุญาตแชร์ประสบการณ์บ้างคับ..

ผมนี่ชอบให้สาวๆอมน๊ะ...แต่ก่อนที่จะให้เธออม ผมเองต้องล้างทำความสะอาดให้เรียบร้อยยย

ยิ่งรอยหยัก ตรงเงี่ยงนี่ต้องล้างเยอะหน่อย ล้างไข่ด้วยน๊ะ ง่ามขานี่ก็ต้องล้างนะ ทำความสะอาดหอมๆ ใครก็ชอบของหอมๆ