มีคนบอกว่าการทำให้ผญ ที่ช่วยตัวเองด้วยการฉีดน้ำ เสร็จยากสุด

หัวข้อ: มีคนบอกว่าการทำให้ผญ ที่ช่วยตัวเองด้วยการฉีดน้ำ เสร็จยากสุด  (อ่าน 1009 ครั้ง)

ออฟไลน์ Janie

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หมอนวดคิวทอง ที่ผ่านผญ มามากมานถามเราว่า
ปกติเสร็จยังไง
เราบอกว่า ฉีดน้ำ
เค้าบอกว่างั้นพี่ไม่ต้องไปค้นฟ้า คว้าดาวที่ไหนแล้ว
กลุ่มเสร็จด้วยน้ำ ถือว่ายากที่จะเสร็จด้วยการสอดใส่
พี่ต้องเบ็ดไปด้วยตอนผมทำ

จริงมั้ย?
ลองช่วยกันแชร์ประสบการณ์ค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

สำหรับเรา เราเสร็จด้วยจุดคริส ไม่ค่อยเสร็จด้วยจุด G หรือการสอดใส่เท่าไหร่ค่ะ นานๆจะ jackpot เสร็จด้วยสอดใส่สักครั้ง เอาเป็นว่าสัก 30% ได้ที่เราเสร็จด้วยข้างในค่ะ เราจะต้องเขี่ยเม็ดด้วยตลอดถึงเสร็จค่ะ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

ของเราฉีดให้น้ำท่วมก็ไม่เสร็จค่ะ ได้แค่เสียวๆ
อยากเสร็จที่คริสตอริสจริงๆ เราจะใช้เครื่องสั่นจี้เอามากกว่า 15-20 นาที นานหน่อยแต่เสร็จชัวร์ ทำให้หัวโล่ง ง่วงอยากนอนต่อได้เลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Chikona

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมก็พึ่งรู้นะเนี้ยว่าผู้หญิงก็เสร็จยากเหมือนกัน

ออฟไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -84

ผมเห็นต่างนะครับ ผู้หญิงที่เสร็จจากการใช้สายชำระฉีดแล้วเสร็จ เป็นผู้หญิงกลุ่มที่เสร็จง่ายที่สุด