ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ

หัวข้อ: ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ  (อ่าน 4773 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 31

ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 01:03:40 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้ชายปกติไม่ชอบเลียตรงนั้นของผู้หญิงหรอค่ะ พอดีแฟนไม่ค่อยจะทำให้เลย
สาเหตุมาจากอะไรได้บ้างค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 41

Re: ผู้ชายไม่ชอบเลียหรอค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 04:10:05 pm »

1. บางคนอาจถือ... ถือว่าการก้มหัวมุดถ้ำสาวเป็นสิ่งไม่ดี (บ้าที่สุด โบราณเกิ๊น)
2. เรื่องความสะอาดของน้องสาว กลิ่น รสชาติ รูปลักษณ์ พงหญ้ารกมาก ฯลฯ
3. ความชอบ/ไม่ชอบ เป็นการส่วนตัว (มั้ง)
4. ความไม่รู้.... ไม่รู้จักของดี ๆ (เฮ้อ)

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 05:09:46 pm »

1. บางคนอาจถือ... ถือว่าการก้มหัวมุดถ้ำสาวเป็นสิ่งไม่ดี (บ้าที่สุด โบราณเกิ๊น)
2. เรื่องความสะอาดของน้องสาว กลิ่น รสชาติ รูปลักษณ์ พงหญ้ารกมาก ฯลฯ
3. ความชอบ/ไม่ชอบ เป็นการส่วนตัว (มั้ง)
4. ความไม่รู้.... ไม่รู้จักของดี ๆ (เฮ้อ)
2ไม่ใช่แน่ค่ะเพราะกลิ่นไม่น่ามีขนแว็กออกแล้วค่ะเพราะชอบใส่บิกินี่ รูปลักษณ์อันนี้ก็ปกตินะค่ะมีอะไรกับเค้าแค่คนแรกคนเดียวจะบอกว่าสีชมพูอ่อนๆอยู่เลยค่ะ :) 3กับ4อันนี้มีส่วนมั้งค่ะ ไม่แน่ใจว่าทำไมเหมือนกันแต่ไม่ค่อยทำให้เลย

ออฟไลน์ Dedejang

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 07:24:10 pm »

ผู้ชายปกติไม่ชอบเลียตรงนั้นของผู้หญิงหรอค่ะ พอดีแฟนไม่ค่อยจะทำให้เลย
สาเหตุมาจากอะไรได้บ้างค่ะ

ผมว่าเเล้วเเต่คนนะครับ ผมชอบเลียให้แฟน และชอบให้แฟนเลียให้ เลียกันนานๆอบอุ่นดี

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 41

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 12:35:26 pm »

2ไม่ใช่แน่ค่ะเพราะกลิ่นไม่น่ามีขนแว็กออกแล้วค่ะเพราะชอบใส่บิกินี่ รูปลักษณ์อันนี้ก็ปกตินะค่ะมีอะไรกับเค้าแค่คนแรกคนเดียวจะบอกว่าสีชมพูอ่อนๆอยู่เลยค่ะ :) 3กับ4อันนี้มีส่วนมั้งค่ะ ไม่แน่ใจว่าทำไมเหมือนกันแต่ไม่ค่อยทำให้เลย

หาก 2 เป็นแบบที่คุณสาธยายมาเนี่ย มันของโปรดของลิ้นชายเลยนะ คุณต้องหาทางบอกแฟน เป็นนัย ๆ ก็ได้ แบบว่าเปิดหนัง X ดู พอถึงบทเล้าโลมเบิร์นจิมิ ก็สะกิดแกมหยอกหน่อย "เนี่ยเธอ อยากโดนแบบเนี้ยบ้างจัง จัดให้ด้วยน๊าาา"  เป็นต้น

ปล. คุณใช้คำว่าแฟนไม่ค่อยใช้ลิ้นทำให้ แสดงว่ามีทำให้บ้างใช่มั๊ยแต่ไม่บ่อย อืมส์...หากเคยใช้ลิ้นกะจิมิบ้างแล้วแต่ไม่ค่อยชอบทำเนี่ย มันชักยังไง ๆ คุณรู้สึกฟินและตอบสนองสู้ลิ้นบ้างป่าว สงสัยแฟนคุณอาจจะไม่ชอบใช้ลิ้นก็เป็นได้ (เป็นผู้ชายส่วนน้อย)

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 02:36:03 pm »

อ้อนให้ทำให้แล้วยังครับ ผมอยากทำแต่แฟนไม่ค่อยอยากให้ทำ ก็เลยไม่ค่อยได้ทำ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 05:09:02 pm »

หาก 2 เป็นแบบที่คุณสาธยายมาเนี่ย มันของโปรดของลิ้นชายเลยนะ คุณต้องหาทางบอกแฟน เป็นนัย ๆ ก็ได้ แบบว่าเปิดหนัง X ดู พอถึงบทเล้าโลมเบิร์นจิมิ ก็สะกิดแกมหยอกหน่อย "เนี่ยเธอ อยากโดนแบบเนี้ยบ้างจัง จัดให้ด้วยน๊าาา"  เป็นต้น

ปล. คุณใช้คำว่าแฟนไม่ค่อยใช้ลิ้นทำให้ แสดงว่ามีทำให้บ้างใช่มั๊ยแต่ไม่บ่อย อืมส์...หากเคยใช้ลิ้นกะจิมิบ้างแล้วแต่ไม่ค่อยชอบทำเนี่ย มันชักยังไง ๆ คุณรู้สึกฟินและตอบสนองสู้ลิ้นบ้างป่าว สงสัยแฟนคุณอาจจะไม่ชอบใช้ลิ้นก็เป็นได้ (เป็นผู้ชายส่วนน้อย)
เคยทำไม่กี่ครั้งค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรเหมือนกัน จะลองทำตามที่บอกดูนะค่ะเปิดหนังให้ถึงฉากนั้นดู ถ้าได้ผลจะมารายงานนะค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 05:09:51 pm »

อ้อนให้ทำให้แล้วยังครับ ผมอยากทำแต่แฟนไม่ค่อยอยากให้ทำ ก็เลยไม่ค่อยได้ทำ
ยังเลยค่ะ ไว้จะลองดูค่ะ

wm009

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2017, 10:29:42 am »

ส่วนผมนั้น ภรรยานั่งถ่างขาบนเก้าอี้เรียกให้ผมมาเลียให้โดยที่ผมไม่เคยจะต้องได้ขอเลยสักครั้งครับ

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 03:41:45 pm »

มันคงมีหลายเหตุผลนะ เคยถามแฟนคนนึง คือตอนเอากันครั้งแรกผมก็เล้าโลมไปเรื่อยๆจนก้มลงไปจะเลียให้
แฟนผมคนนั้นทำท่าทางตกใจ แต่ผมก็เลียให้จนเสร็จ ผมเลยถามว่าตกใจอะไร เค้าบอกว่าคนเก่าไม่เคยเลียให้
ไม่คิดว่าผมจะกล่าเลีย ผมบอกว่าทำไมต้องไม่กล่าเลียด้วยล่ะผมชอบ เค้าบอกว่าคนเก่าไม่เลียให้เพราะน้ำเยอะไม่ชอบ

แต่ยอมรับว่าครั้งแรกที่ผมได้เลียของผู้หญิงเลยมันเหมือนจะอ้วกเหมือนกันนะ แต่พอทำไปเรื่อยๆชอบเลยขาดไม่ได้

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 06:45:01 pm »

ชอบครับ หอมดี แต่สำหรับผมเลียทีไรสิวขึ้นแถวๆปากทุกทีขนาดล้างหลังเสร็จตลอด  :'( :'(

ออฟไลน์ pantip2

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 08:35:39 am »

อีกเหตุผลครับ เบื่อเมีย เอากันจนเบื่อแล้ว ไว้เงี่ยนจริงๆ ถึงทำให้ ถ้าปกติจะไม่ทำขี้เกียจครับ

ออฟไลน์ ZentaroIndY

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 02:57:03 pm »

ตอบตามที่เคยนะครับ
ชอบทำมาก แต่แฟนไม่ค่อยจะให้ทำเลย
เค้าบอกมันจะขาดใจ ...

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 12:55:07 pm »

ผช ส่วนใหญ่ชอบนะครับแต่

ต้องไม่เหม็น ต้องดูสะอาดนะ

ออฟไลน์ kapor

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 03:00:03 pm »

ชอบมากครับ

ชอบเลียให้เสร็จคาลิ้นเลย

ยิ่งเวลาใกล้เสร็จต้องเอาลิ้นล้วงไปให้ลึกที่สุด

มันจะตอดลิ้น