แฟนอยากให้สวิงเค้าจะทิ้งเราไหมค่ะ

หัวข้อ: แฟนอยากให้สวิงเค้าจะทิ้งเราไหมค่ะ  (อ่าน 4643 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชินีแวมไพร์

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 31

แฟนอยากให้สวิงเค้าจะทิ้งเราไหมค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 06:55:50 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอตั้งคำถามแรกเลยนะค่ะ แฟนอยากให้น้องไปสวิง ไปมีเซ็กกับคนอื่น เป็นเรื่องปกติหรือเปล่าค่ะ
ถ้าเราทำเค้าจะทิ้งเราหรือเปล่า

Facebook Comments

ออฟไลน์ TETA

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนอยากให้สวิงเค้าจะทิ้งเราไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 08:00:57 am »

ให้แฟนสวิง หรือให้มีเซ็กส์กับชายอื่นจริงๆผมไม่เคยนะครับเพราะยังรักและหวงแฟนอยู่ ถ้าผมอยากให้แฟนมีเซ็กส์กับคนอื่นจริงๆก็ต่อเมื่อผมไม่รักไม่หวงแล้วแต่คิดถึงเรื่องเซ็กส์อย่างเดียวเลย นี่คือความรู้สึกส่วนตัวของผมนะครับสำหรับคนอื่นผมไม่รู้นะ แต่ผมก็ชอบแกล้งพูดบ่อยๆว่าอยากให้เธอได้ลองมีเซ็กส์กับคนอื่น ผมแกล้งพูดแหละแรกๆเหมือนเธอจะนึกว่าจริงก็เลยมีเคือง แต่ตอนหลังเธอรู้แล้วว่าผมแกล้งพูดก็เลยกลายเป็นเรื่องพูดเล่นกันไปแล้ว
ผมยังรักและหวงเธออยู่แต่ก็อยากมีเซ็กส์แบบตื่นเต้นเล้าใจเพราะอยู่กินกันมานานหลายปีแล้วเซ็กส์ผัวเมียโรแมนติคแบบเดิมๆมันไม่กระตุ้นอารมณ์ให้อยากมีเซ็กส์กันแล้ว จึงตกลงกับเธอว่าเรามาร่วมจินตนาการกันโดยเธอก็เป็นเธอเหมือนเดิมแต่ผมจะเป็นคนอื่นเอง ปิดไฟให้มืดจะจินได้ง่ายแล้วผมก็เป็นดาราหนุ่มใหญ่คนโปรดของเธอ บางทีก็เป็นเพื่อนร่วมงานของเธอในอดีต
แค่จินตนาการกันแบบนี้ก็ตื่นเต้นเล้าใจแล้วครับไม่จำเป็นต้องทำจริงๆ ในชีวิตจริงยังรักกันดีอยู่ไม่อยากให้เกิดขึ้นในชีวิตจริงครับ

wm009

• บุคคลทั่วไป

Re: แฟนอยากให้สวิงเค้าจะทิ้งเราไหมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:23:47 am »

ไม่รู้สินะ รู้แต่ว่าเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติของมนุษย์ เอาเป็นว่าขึ้นอยู่กับความสบายใจของทั้งคู่ ก็แล้วกันครับ คุยกันดี ๆ ถ้าฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งไม่สบายใจก็ไม่ต้องทำครับ

ออนไลน์ Nisanan

• พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 10:59:46 am »

เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับตัวเราเอง จนทำให้เกิดปัญหาของชีวิตคู่ขึ้น แต่โชดดีไม่เกี่ยวกับการเลี้ยงดูลูกๆในครอบครัว สามีเองห่างกับเรานานมาก จนเราสองคนเปิดใจคุยกัน ไม่คิดว่าจะพูดเรื่องสวิง เพราะจะทำให้เขามีอารมณ์กลับมาเหมือนเดิม เราเองก็ยังรับไม่ได้จนถึงวันนี้

เราคิดว่าน่าจะมีวิธีอื่นที่ดีกว่าการสวิงกิ้ง แล้วทำให้อารมณ์ของสามีกลับมาเหมือนเดิม เพราะเราเองมีลูกๆ มีครอบครัวด้วย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 11:52:20 am »

เราโดนชวนบ่อยมาก แล้วความต้องการของเราก็อยากลองนะ แต่ปัญหาที่กลัวก็แค่กลัวเค้าทิ้งเราเท่านั้นเลยค่ะ

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 01:41:51 pm »

ยอมรับว่าสวิงอยู่ค่ะ ก่อนอื่นเราต้องรู้จักป้องกันและตกลงกันให้ดีก่อน แต่อารมณ์ตอนนั้นยังไงก้ยากที่จะทำตามข้อตกลง และสิ่งที่ต้องทำใจก่อนเลยก่อนจะไปสวิง
1 อย่าเผลอรู้สึกดีกับคนที่มาสวิงเด็ดขาด เสร็จก็จบเลยต้องเข้าใจว่าต้องการแค่เซ็กเท่านั้น
2 การเลือกคู่ก็ต้องให้เราเป็นคนเลือกจะดีมากค่ะ
3 ตอบไว้กันถามนะค่ะ ก่อนสวิงถ้ากลัวผ่านผู้ชายเยอะอย่าเลยค่ะ เพราะถ้าชอบมันจะเยอะแน่นอน
4 ร่างกายเป็นสิ่งที่ไม่สำคัญมากเพราะคนที่มาสวิงไม่ค่อยสนใจเรื่องแบบนั้น แต่ตัวเราเองจะรับได้มั๊ยถ้าวันนึงตรงนั้นเราเปลี่ยนแปลงไปเพราะผ่านมาเยอะ หน้าอกหย่อน น้องสาวคล้ำหรือหลวมขึ้น เพราะว่าคนทำแรงแค่ไหนเราไม่รู้หรอกไหนจะขนาดที่น่าจะใหญ่กว่าแฟนจากที่เคยเจอมา 6นิ้วขึ้นเลยคนที่สวิงดีไม่ดีอาจจะเจอฝรั่ง มีอะไรถามเพิ่มได้นะค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 05:26:38 pm »

ขอบคุณค่ะ คุณฟ้าใส แต่อาจจะไม่ขอสวิงแล้วค่ะ :)

ออฟไลน์ Namfon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2017, 02:38:03 pm »

เราเคยต้องการในช่วงหนึ่งมากๆนะ ได้ยินมาจากเพื่อนของเราว่า มันอย่างงั้น มันอย่างงี้ แต่เราลองคิดดีๆแล้ว เราอยากลองแค่ตอนอยากค่ะ ไม่อยากเราก็เฉยๆนะ

ตอนไม่อยากส่วนหนึ่งกลัวนะ กลัวโรค กลัวจะเสพย์ติดเซ็กส์แบบนี้จะหยุดไม่ได้

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 01:01:59 pm »

ถ้าเขาจะทิ้งเพราะคุณไม่ยอมสวิง แอดมินว่าก็ให้เขาทิ้งไปเถอะครับ
แต่ถ้าคุณสามารถทำได้หรือมีจิตใจอยากทำอยู่เป็นส่วนตัวอันนั้นคงต้องตัดสินใจเอง

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 11:13:29 pm »

ความคิดคล้ายกันครับ ถ้าไม่รักแล้วถึงจะยอม
แต่ตอนนี้ไม่ยอมเด็ดขาด ต่อให้ผู้ชายเป็นเทพบุตรจากไหนก็ตาม รู้สึกว่าไม่มีชายใดที่คู่ควรกับแฟนผมแล้ว 555+
เคยนึกแบบที่คุณเล่ามาเหมือนกัน แต่จินตนาการผมจะไม่เห็นหน้าผู้ชาย 555

ให้แฟนสวิง หรือให้มีเซ็กส์กับชายอื่นจริงๆผมไม่เคยนะครับเพราะยังรักและหวงแฟนอยู่ ถ้าผมอยากให้แฟนมีเซ็กส์กับคนอื่นจริงๆก็ต่อเมื่อผมไม่รักไม่หวงแล้วแต่คิดถึงเรื่องเซ็กส์อย่างเดียวเลย นี่คือความรู้สึกส่วนตัวของผมนะครับสำหรับคนอื่นผมไม่รู้นะ แต่ผมก็ชอบแกล้งพูดบ่อยๆว่าอยากให้เธอได้ลองมีเซ็กส์กับคนอื่น ผมแกล้งพูดแหละแรกๆเหมือนเธอจะนึกว่าจริงก็เลยมีเคือง แต่ตอนหลังเธอรู้แล้วว่าผมแกล้งพูดก็เลยกลายเป็นเรื่องพูดเล่นกันไปแล้ว
ผมยังรักและหวงเธออยู่แต่ก็อยากมีเซ็กส์แบบตื่นเต้นเล้าใจเพราะอยู่กินกันมานานหลายปีแล้วเซ็กส์ผัวเมียโรแมนติคแบบเดิมๆมันไม่กระตุ้นอารมณ์ให้อยากมีเซ็กส์กันแล้ว จึงตกลงกับเธอว่าเรามาร่วมจินตนาการกันโดยเธอก็เป็นเธอเหมือนเดิมแต่ผมจะเป็นคนอื่นเอง ปิดไฟให้มืดจะจินได้ง่ายแล้วผมก็เป็นดาราหนุ่มใหญ่คนโปรดของเธอ บางทีก็เป็นเพื่อนร่วมงานของเธอในอดีต
แค่จินตนาการกันแบบนี้ก็ตื่นเต้นเล้าใจแล้วครับไม่จำเป็นต้องทำจริงๆ ในชีวิตจริงยังรักกันดีอยู่ไม่อยากให้เกิดขึ้นในชีวิตจริงครับ

dark

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 11:25:55 pm »

ผมกับภรรยารักกันครับ แต่ก็มีรสนิยมชอบแบบนี้ครับ ตอนนี้กำลังสวิงกันอยู่ในโรงแรมครับ ตอนนี้เธอกำลังเปลือยกายถ่างขาให้เพื่อนของผมคนหนึ่งเลี้ยของสงวนอยู่ ส่วนอีกคนกำลังยืนให้เธออมจรวด ผมเลยมานั่งตอบเว็บแป๊บนึง จึงจะเข้าไปร่วมวงครับ