แฟนให้เพื่อนมาช่วยทำลูก

หัวข้อ: แฟนให้เพื่อนมาช่วยทำลูก  (อ่าน 4037 ครั้ง)

ออฟไลน์ p99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -10

แฟนให้เพื่อนมาช่วยทำลูก
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 02:44:14 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนเป็นหมันแต่อยากมีลูก เค้าเลยให้เพื่อนเค้า 2 คนที่ไว้ใจได้มาช่วย โดยปิดไฟจนมืด แล้วรุมมีเซ็กส์กับเราในวันไข่ตก หน้าตาเพื่อนเค้าเราก็ไม่เห็นและไม่อยากเห็นด้วย แต่มันสำคัญตรงที่ แฟนให้เพื่อนเค้า 2 คน สอดใส่เราพร้อมกันในช่องทางเดียว แล้วขยับเข้าออกพร้อมกัน แบบประกบเราหน้าหลัง ทำจนเสร็จแล้วหลั่งข้างในเพื่อให้เราท้อง เรารู้สึกได้เลยว่าน้ำอสุจิที่หลั่งเข้าไปในของเรามันเยอะมากๆ เยอะจนปวดท้องน้อยเลย แต่จะบอกว่าขนาดพยายามทำใจให้มีอารมณ์ร่วม แต่ตลอดเวลาที่มีอะไรกันเราก็ยังเจ็บมากๆอยู่ดี มันคับ มันแน่น ของผู้ชายสองคนมันเบียดเสียดกันในช่องเรา แบบเหมือนจิมิเรามันจะแยกออกจากกันเลยในเวลานั้น แต่ก็ต้องทนเพราะแฟนบอกเวลาท้องจะได้ไม่มีปัญหาว่าพ่อแท้ๆ คือคนไหน เค้าจะไม่ตรวจ DNA จะได้ไม่ต้องติดใจอะไร แฟนบอกแบบนั้น เราคิดถูกไหมที่ยอมทำแบบนี้ แล้วครั้งเดียวจะสำเร็จมั้ย ไม่อยากทำแล้วเพราะเจ็บมาก กลัวจิมิพังด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2017, 02:49:00 pm โดย p99 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: แฟนให้เพื่อนมาช่วยทำลูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 03:20:14 pm »

ทำไม่ไป กิ๊บละครับ สามารถเลือก สเปร์มได้ด้วย จะดีกว่าไหม

ออฟไลน์ p99

• *
  • พลังน้ำใจ: -10

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 03:47:53 pm »

จากที่อ่านแล้วดูว่า โอกาสตั้งท้องนะมีน้อยมาก เพราะเวลาเราเจ็บแล้วจะไม่เสร็จสมอารมณ์หายด้วยกันนะ ถึงช่วงวันไข่ตกจริงๆแล้วจะตกไข่ตั้ง7วันหลังจาก ปจด มานะ ช่วงนี้ที่ต้องระวังสำหรับคนที่ไม่อยากมีลูกนะ แต่ถ้าอยากมีลูกต้องเล้าโลมดีๆๆจะมีอารมณ์ร่วมแล้วเมื่อเสร็จพร้อมกันโอกาสติดลูกสูงนะครับ เมื่อเอาแล้วเจ็บอสุจิก็จะไหลออกมาหมด ถึงจะตกค้างก็ไม่มีโอกาสท้องได้นะ ถ้าตั้งใจจะไม่ค่อยติดลูกนะ ส่วนมากจะติดลูกโดยไม่ตั้งใจเสียส่วนมากเลยนะครับ ทุกๆอย่างมันค่อยเป็นค่อยไปนะ ใช่ว่าจะอาแบบยัดเยียดนะไม่ติดนะครับลูกนะ ต้องลองให้พร้อมใจ พร้อมกาย และไม่หวังผลนะ เอาแบบเสร็จพร้อมกันนะ เล้าโลมสุดๆเลยนะถึงจะมีโอกาสติดสูงนะครับ
สรุปคือเราต้องมีอารมณ์ร่วมกับผู้ชายสองคนที่แฟนพามาให้มากๆ แล้วไม่ให้รู้สึกเจ็บใช่มั้ย แต่มันติดที่ต้องโดนแพคคู่นี่แหละ นี่ก็ 2 วันแล้ว ยังรู้สึกเจ็บๆ อยู่เลย คุยกับแฟน แฟนบอกว่า ครั้งต่อไปจะใช้เจลหล่อลื่นจะช่วย กับให้เราขึ้นทำเอง แฟนบอกเราจะเสียวขึ้น และโดนบ่อยๆก็จะเจ็บน้อยลงเอง แบบนี้ไม่บานหมดก่อนที่จะท้องหรือคะ

wm009

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 05:33:00 pm »

รู้สึกสบายใจเหรอครับ ที่อยากจะมีลูก แต่ใจของคุณก็รู้ดีว่าไม่ใช่ลูกที่เกิดจะเชื้ออสุจิของแฟนคุณ แต่กลับต้องมาใช้น้ำสกุลของแฟนคุณ แล้วถ้าครอบครัวของแฟนคุณและของคุณรู้ คุณคิดว่าเขาจะรู้สึกอย่างไร การแพทย์สมัยนี้ทันสมัย ทำไมไม่ใช้วิธีอื่นครับ

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 326

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 07:31:08 pm »

อยากคอมเม้นนะค่ะ แต่มารออ่านดีกว่า แต่นิดนึงก็ได้ อย่างที่หลายๆคนว่าค่ะ มันไม่ดีตั้งแต่ยอมมีลูกกับคนอื่นแล้ว แถมยังจะสอดใส่พร้อมกันสองอันอีก

ออฟไลน์ e20xcq

• *
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 09:42:23 pm »

มีเรื่องแบบนี้ด้วยวุ้ย แฟนใจกว้างมากเลยนะครับ ไมไม่ทำกิ๊บล่ะครับ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 24

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 10:09:57 pm »

ใส่ทีละอันก็ท้องได้นะ ไม่จำเป็นต้องใส่พร้อมกันถ้าเราไม่ชอบ

ของๆเรา เรามีสิทธิ์ตัดสินใจค่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ cuit

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 02:41:39 am »

จะใส่พร้อมกันทำไม
ใส่ทีละอัน แตกคนละรอบยังมีโอกาสท้องมากกว่าอีก

ถามว่าท้องมั๊ย ก็ 50/50 แหล่ะครับ เย็ดสดแตกในยังไงก็มีโอกาสท้อง

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 07:54:11 am »

เรื่องไม่ทำกิ๊บคงไม่อยากไปเสียเงินมากมายมั้งครับ

แต่ก็ติดใจเหมือนหลายๆท่านบอกคือ จะเข้าทีเดียว 2 อันทำไม!!?  :o :o :o

ต้องบอกว่าแฟนคุณรอบคอบ และใจกว้างมากๆครับ

ออฟไลน์ trcaba2003

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 08:11:31 pm »

ผมว่าสามีคุณชอบแนวสวิงมากกว่าครับ มีอย่างที่ไหน ให้เข้าคู่ยังไง มันก็เกิดได้ทีละคนอยู่ดีครับนอกจากแฝด และไข่ตก 2 ใบ   ถ้าเขาไม่ชอบแนวนี้คงทำกิ๊บมากกว่าครับไม่ยอมให้เมียไปมีอะไรกับคนอื่นหลอกคับ ยิ่งถ้าเขานั่งดูเวลาคุณมีอะไรกับเพื่อนนี่ หรือให้คุณเล่าให้ฟังนี่ ยิ่งใช่เลยครับ สมัยนี้มีเยอะครับ  ขอโทษครับ อายุประมาณเท่าไหร่กันครับ ถ้าไม่มาก ก็ทำกิ๊บแบบคำตอบแรกๆน่าจะดีกว่าครับหรือเด็กหลอดแก้ว ถ้าเงินไม่ใช่ปัญหาครับ