ใครกินเกร็กคูแล้วปวดหัวบ้างครับ ผมปวดจนนอนไม่หลับเลย

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: ใครกินเกร็กคูแล้วปวดหัวบ้างครับ ผมปวดจนนอนไม่หลับเลย  (อ่าน 24517 ครั้ง)

ออฟไลน์ supon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครกินเกร็กคูแล้วปวดหัวบ้างครับ ผมปวดจนนอนไม่หลับเลย
คือผมก็ไม่มั่นว่าเป็นเพราะผม กินเหล้ามาก่อนหรือเปล่า คือกินเบียร์ไป 2 ขวดใหญ่ แล้วกินเกร็กคู ปวดหัวปวดตา ปวดแขน ปวดข้อ จนนอนไม่หลับ แต่ก็ได้ผลนะครับ แข็งอย่างที่ไม่เคยแข็งมาก่อนในชีวิตเลย รู้สึกว่ามันใหญ่กว่าที่เคยด้วย
ตอนนี้หายปวดแล้วกำลังชั่งใจว่าจะกินต่อดีมั๊ย

หรือว่าที่ผมซื้อมากินมันเป็นของปลอมเพราะผมซื้อจากตู้ขายสมุนไพรที่โลตัสรัชดา

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

ยังไงรบกวนฝากยา UROK ของผมไว้พิจจารณาด้วยนะครับ นี่กระทู้แชร์ประสบการณ์การกินครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=39.0

ออฟไลน์ Doctor_Marmui

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

ออฟไลน์ yuparat

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าใครทานยาอึด ทน แล้วปวดหัว ผมแนะนำให้ทาน เป็นสมุนไพรหมามุ่ยครับ ผมทานอยู่ ไม่มีอาการ้างเคียง แข็ง น้ำเยอะ มีอารมณ์ ร่างกายสดชื่น แข็งแรง หลับสนิท หายปวดหลังกับเข่าด้วย สรรพคุณเยอะ ลองดูที่ www.saboojaii.com/forum/index.php?board=4.0 นะครับ เห็นเขาลงข้อมูลไว้