หมอเอ็ดเวิร์ด VS หมอเจคอป ... ศึกชิงนางเบลล่า

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: หมอเอ็ดเวิร์ด VS หมอเจคอป ... ศึกชิงนางเบลล่า  (อ่าน 5702 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺBella Swan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เปิดหัวกระทู้มาแบบอลังการ อิอิ มาๆๆ เขยิบล้อมวงเข้ามาใกล้ๆหน่อยย
สตอรี่จะยาวมาก และละเอียดมากในระดับหนึ่ง หาเวลามาเสพกันด้วยนะคะ ^^
เราไม่เคยนวดแนวนี้มาก่อน อยากรู้และอยากลอง ก็เลยมีหนังเรื่องนี้ขึ้นมา แหะๆ

โปรเจคนี้เกิดจากการอ่านการบ้านของรุ่นพี่ เรียกได้ว่าเกือบทุกอัน สอบยังไม่ขยันขนาดนี้
โดยเฉพาะของพี่ Nevermine ทำให้เกิดการมโนขึ้นว่า เราจะเป็นเบลล่าภาคต่อของพี่เค้า 555
พออ่านการบ้านตอนแรกผ่านไป ตอนสองตอนสาม ค่อยๆผ่านไป...
ในภาพมโน หมอที่กระแทกใจเบลล่าอย่างแรงคือ

>> หมอเอ็ดเวิร์ด และ หมอเจคอป นั้นงั๊ยย <<

ต้องขออภัยหมอนวดท่านอื่นๆ ที่เป็นฝ่ายแอดไปเอง แต่ก็ปฏิเสธเค้าเฉย 555
ขอโทษค่ะ เบลล่าขอโทษ TT จ๋วยเลือกได้รึเปล่า ก็เปล่า อิอิ
แต่จะมานวดทั้งที ก็อยากได้ถูกใจนิดนึง แฮร่ๆ

พอได้ทั้งพระเอก และ กิ๊กนางเอกแล้ว ก็ไม่รีรอ ไม่ลีลาอะไรทั้งนั้น add line ทันที พิกัดก็หาตามซอกตามมุม
แต่แหม... ตัวละครทั้งคู่นี่ไม่คิดจะทักเบลล่ากันก่อนเลยหรอ นี่เราเป็นนางเอกนะ 55555
ลึกลับกันนักใช่ป้ะ เบลล่าทักไปเองก็ได้ ชิ

แต่ให้ทายย ใครตอบเบลล่าก่อน?

แท๊นนนนนน!!!

หมอเอ็ดเวิร์ดค่ะ ตอบไวแซง 4G มาอีกกก ได้ใจเบลล่ามากกกก
ทักทายอะไรกันไปตามระเบียบ เรื่องนวดเบลล่าไม่ถามเยอะ อ่านมาเยอะแล้ว รู้ดี รู้มากก
คุยกับเอ็ดเวิร์ดก็จะสไตล์ขี้เล่น ยียวนกวนอารมณ์บ้าง ขยันทำให้สาวๆยิ้มนะคนนี้
เบลล่าเองก็เช่นกัน คุยไปยิ้มไป มีเสน่ห์จังเบยคุณหมอเอ็ดเวิร์ด ^^
วันที่ add ไปเป็นช่วงไฟแดง หมอเอ็ดเวิร์ดบอกว่า จริงๆวันนี้ก็ว่างนะ
แต่ช่วงล่างเบลล่าไม่พร้อมงัย next week แล้วกัน ก็นัดวันกันไป หมอเอ็ดเวิร์ด คิวทองก็บอกว่า
ว่ามาเลยครับ เดี๋ยวล๊อควันให้ ก็โอวว เป็นเบลล่า มันก็ดีแบบนี้นิเอง 55555
สรุปก็ได้วันมาเรียบร้อย นับวันรอ รอวันที่จะได้เป็นของหมอเอ็ดเวิร์ดแล้ว ^^"

แต่.....

ฝันสลายย หมอเอ็ดเวิร์ดขอเลื่อนวัน จิตใจล่องลอยยย คิวทองแบบนี้ เบลล่าเสียใจ
คุณหมอบอกว่าติดธุระกับทางบ้าน T[]T.

ตามหนัง พอโดนพระเอกเท อยู่พักนึง เบลล่าก็จะเซไปหาเจคอป ใช่ป่ะ
เราจะลองทำแบบในหนังดูมะ 5555555

คุณหมอเจคอปจะออกแนวเนิ่บๆ เบลล่ามาหาเจคอปแล้วนะ หมาป่าของเบลล่าาา
เจคอปจะเนิ่บๆชิลๆ ถามเช้าตอบเที่ยง ถามเที่ยงตอบเย็น 5555
คือเบลล่ามารู้ทีหลังว่าเจคอปทำงานประจำ ก็เข้าใจค่ะ ^^
ตอบช้าแต่ตอบชัวร์ไม่มั่วนิ่ม พูดเพราะ พูดครับสุภาพทุกคำ คุณลูกค้าครับแบบนั้น แบบนี้
เห็นแบบนี้ แต่รุกหนักได้ดังใจ วันไหนครับ วันไหนดี โอ๊ยยย เบลล่าชอบจัง
พอโดนรุกขนาดนี้ เบลล่าไม่รีรอ เอาคิวเจคอปมาเสียบฉึกแทน!!!

ฝั่งคุณหมอเอ็ดเวิร์ด ก็ขี้อ้อน น่ารักน่าชัง มาง้อเบลล่า ใช้คำว่าง้อได้มั้ย
ได้สิ เราเป็นผู้กำกับ เราจะใช้คำไหนก็ได้น่ะ อิอิ
หมอเอ็ดเวิร์ดบอกว่า อย่ายกเลิกพี่เลยนะ please โอ๊ยยย เบลล่าใจอ่อน
สวยเลือกได้อีกละะะ เบื่อ555555
ก็ไม่ยกเลิกค่ะ จริงๆจะให้คุณหมอเป็นคนแรก แต่คุณหมอขอเลื่อน
เพราะฉะนั้นคุณหมอ ไปต่อคิว เจคอปนะคะ ^^"

เบลล่าจัดคิวให้แล้ว ให้มาวันไหนก็ต้องมา อย่างอแงกันนะคะ เข้าจั๊ย?
ปากดีไปอย่างนั้นแหละค่ะ ท่าทางไม่เก่งเหมือนปาก 555555

|| PART NEW MOON ||

พอถึงวันนัดกับพ่อหมาป่า เบลล่าก็ไปแบบชิลๆ นัดกันที่ห้างดังย่านพระรามเก้า หกโมงครึ่ง
ก่อนจะถึงเวลานัด คุณหมอเจคอปโทรมา "หวาดดีค้าบบ" เสียงหล่อมากกกก แอร๊ยยยยยยยยยย
ตอนนั้นอยู่ใน MRT แทบจะจิกหลังคนแถวนั้น แต่ช้าก่อน สติ ต้องมาา
คุณหมอโทรมาคอนเฟิร์มสถานที่และเวลา เพราะกำลังจะออกเดินทางจากที่ทำงาน
ระหว่างนั้นเบลล่าคิดว่าคุณหมอเจคอปจะมาสภาพไหนน้า ร่างคนหรือร่างหมาป่า 55555

จะมาเป็นสภาพเชิ๊ต กางเกงสแลกซ์ หรือว่าเสื้ดยืด หรืออะไร ยังไง

หกโมงครึ่งงงงงแล้ว
เบลล่าหันซ้าย หันขวา หันเหมือนคนมองหาอะไรบางอย่าง คนนั้นรึเปล่านะ หรือจะเป็นคนนี้
จนกระทั่ง คุณหมอเจคอปโทรมา "อยู่ไหนครับ"
เป็นจังหวะเดียวกับที่เบลล่าหันไปสบตากับคุณหมอเจคอปพอดี

จังหวะนี้บอกเลยว่า สายตาของเบลล่าจับจ้องไปที่คุณหมอเจคอป ขาววว ตี๋ น่ารัก ดูดี
เสื้อยืด กางเกงไม่แน่ใจ แต่ว่ามาในลุคสบายๆ แอบเปลี่ยนชุดมาแล้วชิมิ?? ^^
ก่อนหน้านี้คุณหมอบอกว่า มาเจอกันก่อน ถ้าไม่โอเค ไม่นวดก็ได้
แต่ก็ยังไม่เคยมีใครปฏิเสธนะครับ ง่อววววว พรีเซนต์แบบนี้ เบลล่าจะปฏิเสธให้ดูคนแรกเลย!
แต่พอเจอตัวจริง เหมือนว่า ขาจะไม่มีแรง เจคอปอุ้มเบลล่าหน่อยสิคะ 555555
อยากขี่หลังหมาป่า งานดีแบบนี้ จะพาเข้าป่า ขึ้นเขา เบลล่าก็ไปค่ะ เอิ๊กกกกกก

คุณหมอบอกว่า "ผมเอามอเตอร์ไซค์มานะครับ สะดวกซ้อนไหม"
จะบอกว่าเราเกิดมาเพื่อคู่กันค่ะ ที่ไหนมีเบลล่า ที่นั่นมีเจคอป ไปค่ะ 555

ช่วงที่เบลล่าได้ขึ้นซ้อนนั้น ฟินอย่าบอกใคร ขึ้นคล่อมรถของคุณหมอเจคอป
เหมือนได้ขี่หลังหมาป่า ยังไงอย่างงั้นเลยนะ ปาดซ้าย ปาดขวา คล่องแคล่วว่องไว
ทำให้แว้บนึงได้ฟิลลิ่งว่า กำลังขี่หลังหมาป่าจริงๆ เบลล่าจะปลอดภัยตลอดการเดินทางนี้ :)
แล้วเบลล่าก็โน้มตัวไปข้างหน้าแนบกับแผ่นหลังของคุณหมอ มันช่างอบอุ่น และโรแมนติก
เอามือเกาะไหล่ของคุณหมอเจคอปเอาไว้ นาทีนี้จะไม่มีอะไรแยกเราออกจากกัน
คุณหมอชวนคุยตลอดทางเลย กลัวเบลล่าเหงาใช่ไหมคะ ^^

พอถึงรังรักของเราแล้ว
คุณหมอก็ออกไปจ่ายเงินค่าห้องให้ค่ะ แล้วก็ให้เบลล่าไปอาบน้ำ
"อาบให้ไหมครับ" แต่เบลล่าขี้อายค่ะ เบลล่าอาบเองดีกว่า (ไม่คุ้มเลยนะยะเบลล่า หล่อนทำเสียเรื่อง!)
แต่ท่าทางคุณหมอเหมือนอยากจะอาบให้เบลล่านะ อันนี้คิดไปเองอะ 5555
พออาบเสร็จออกมาาา ว้าววว
คุณหมอปิดไฟ จุดเทียน เตรียมอุปกรณ์การนวดออกมา น้ำมันจัดแจงไว้บนเตียง เปิดเพลง
เพลงสวดมนต์อะไรที่เค้าว่ากัน ไม่มีแล้วนะคะ ตอนนี้เป็นเพลงแบบอีโรติกจริงจัง
ฟังแล้วน่าจะปลุกเร้าอารมณ์ได้ดี อันนี้มโนเอง ^^

เบลล่าออกมาสภาพมัดผ้าเช็ดตัวไว้ค่ะ ชุดชั้นในอะไรก็ยังใส่ครบ บอกแล้วอ่านมาเยอะ
เป็นลูกค้าที่เป็นงาน มาถึงนอนคว่ำให้เลย 55555
พอคุณหมออาบน้ำเสร็จออกมา ก็เริ่มมานวดที่เท้าก่อน พอนวดเท้าเสร็จ เจคอปก็ขออนุญาตดึงผ้าเช็ดตัวออก

ได้ค่ะ กระชากออกไปเลยค่ะ อันนี้คิดในใจ 55555
แต่คุณหมอก็ค่อยๆดึงออก และสอดมือเข้ามาถอดกางเกงในออกค่ะ ออกไปแบบง่ายง่ายเลย ><.
เบลล่าโล่งแล้วจ้าาา
ไล่มาที่น่อง ลงน้ำหนักทุกอย่าง ดีต่อใจเบลล่า
คอยถามตลอด หนักไปไหมครับ เบาไปไหมครับ
กำลังเคลิ้มๆจะหลับ คุณหมอชวนคุยตลอดค่ะ นี่คงเป็นเวลาพูดคุยของเราสินะ 555
ตอนแชทนี่ไม่แชทกับเบลล่าเลยยยยย

แต่ถึงคุณหมอจะชวนคุย แต่คุณหมอก็ตั้งใจนวดดีมากค่ะ บอกให้เน้นหลัง ก็เน้นให้ ^^
ปลดเสื้อใน ก็ง่ายมากเช่นกัน ปลดไปตอนไหนนะ มือข้างไหนปลด เดี๋ยวตีเลยยย 555
ช่วงต้นขา นวดแฉลบไปมา พอให้เสียว มีจับโดนน้องจังๆเลย ให้ตื่นตัว
จับแยกขาออก ยกขาให้งอขึ้น เหมือนว่ายน้ำท่ากบ อารมณ์นั้นค่ะ ท่านี้คุณหมอจะนวดต้นขาถนัด

นวดหลังไปสักพัก เจคอปเริ่มลงลิ้นที่แผ่นหลังเบลล่า วูบวาบไปทั้งตัวเลยยยยยยย
แล้วคุณหมอก็เริ่มนวดแบบ Body to Body เอาหน้าอกแนบกับหลังของเบลล่า วนเป็นเข็มนาฬิกาช้าๆ
น้ำหนักดีเลิศไม่มีที่ติ เหมือนกำลังจะละลายไปกับเตียง ทั้งอุ่น ทั้งปลอดภัยในอ้อมอกของเจคอป
จนกระทั่ง.... เบลล่าก็รู้สึกได้ถึงพลังงานบางอย่าง

ใช่ค่ะ เจคอปน้อยตอนนี้ตื่นตัวแล้ว วนเวียนอยู่แถวๆปากถ้ำน้องเบลล่า
ช่วงที่ BTB วนไปวนมา น้องเจคอปก็เหมือนจะเล็งปากถ้ำ 55555 ลิ้นก็ซนอยู่ที่หู ที่คอเบลล่า
นึกถึงการบ้านของพี่ Nevermine ก็เอ่ะะ เจคอปเราไม่ถนัดเรื่อง sex นินาาา คิดไปเพลินๆ
ในขณะเจคอปน้อยวนๆอยู่สักพัก ก็เหมือนจะหาปากถ้ำเจอค่ะ แล้วก็เข้าไปทีละนิด ทีละนิด ทีละนิดดดดด
จนได้จังหวะ เข้าไปจนลึก เบลล่าจิกผ้าแน่นน เจคอปก็เอาสองมือมาประสานที่มือเบลล่า
เราโลดแล่นไปตามจังหวะ อย่างที่ควรจะเป็น ^^
เจคอปกระซิบข้างหูตลอดเวลา "เสียวไหมครับ" เบลล่าไม่ค่อยตอบค่ะ เพราะมันก็กำลังสบาย

คุณหมอค่อยๆขยับท่าให้เบลล่ายกสะโพกขึ้น แล้วก็จับท่าให้เราสองคนแบบหกเก้า
เบลล่ากำลังตกใจ เพราะไม่ชอบออรัล ไม่เคยออรัลให้ใครมาก่อน
เลยรีบบอกไปว่า "ไม่ถนัดนะ ทำไม่เป็น" แต่เจคอปไม่ฟังแล้ววววววววววว
เจคอปลงลิ้น ตวัดไปมา ทั้งดัน ทั้งรัว ทั้งซด โอยยยยยย ไม่ไหวแล้ว ยกสะโพกหนีไปหนีมา
หนีไม่ได้ คุณหมอล๊อคแน่นเลย ประหนึ่งเป็นก๊วยเตี๋ยวชามโปรด TT
แทบจะขึ้นสวรรค์ชั้นอะไรก็ได้เลยค่ะ 5555555
แต่ว่าติดตรงไอติมตรงหน้านี่สิคะ เบลล่าทำไม่เป็น ก็อมๆไป แต่ไม่กล้าแลบลิ้น คุณหมอมีสะดุ้งเบาๆ
ไม่ทราบว่าเสียว หรือไปโดนอะไรเข้า แหะๆ

สักพักนึง เจคอปก็จับเบลล่าพลิกตัวค่ะ พอพลิกตัวมาปุ๊ป เจคอปก็ลงลิ้นทักทายกับสองเนินคู่แฝดอย่างเร่าร้อน
ปากประกบปาก ชนิดว่าถึงพริก ถึงขิง เร่าร้อนระดับสิบ
สอดลิ้นตวัดไปมา เหมือนจะเอาตับไตไส้พุงเบลล่าไปด้วย 55555 ร้อนแรงมากจริงๆ
เจคอปจะไม่กลายร่างเป็นหมาป่า แล้วขย้ำเบลล่าตอนนี้ใช่ไหมคะ
มือเบลล่าก้อทั้งจิกผม ทั้งข่วนหลัง เอ้ยยย มันเร่าร้อนเบอร์นั้นเลยป่ะอะะะ??
แว้บนี้การบ้านพี่ Nevermine ก็แว้บมาอีก เจคอปจูบไม่เก่งนินาาาา
ตอนนี้พัฒนาขึ้นเยอะเลยนะคะ จูบเก่งแล้วค่ะ ^^

เจคอปยังคงพาเบลล่าไปผจญภัยกับสวรรค์ชั้นต่างๆ ที่เบลล่าไม่เคยมาถึง
แต่ก็มีจังหวะที่เบลล่าเจ็บ เพราะห่างหายจากเรื่องนี้เป็นปีค่ะ
เจคอปก็พยายามแก้ไขสถานการณ์ เอาเจลมาทาให้
เวลาที่เจคอปถามว่าเสียวไหม เอาจริงๆก็ยังเสียวไม่เต็มที่เท่าไหร่ เพราะเจ็บมากกว่า
แต่อาจเป็นที่ของเบลล่า น้ำน้อย ผิดที่เบลล่าเอง 55555

เบลล่าเลยอนุญาตให้เจคอปนำไปที่เส้นชัยก่อนค่ะ ไม่ว่ากัน เพราะสบายตัวละ

มีอ้อนเจคอปว่าปวดขา เจคอปก็นวดต่อให้ น่ารักมากกก
ขออะไรก็ให้ อยากได้อะไรก็ทำ ชี้นกเป็นนก ชี้ไม้เป็นไม้ หลงเสน่ห์เบลล่าแล้วใช่ป่ะล่ะ ^^
พอนวดเสร็จ เจคอปก็มานอนกอดเบลล่าไว้ อ้อมอกอุ่นๆของเจคอป ทำเอาไม่อยากลุกไปไหน
เรานอนคุยกันหลายเรื่องเลยค่ะ
เราคุยกันถึงฉากนึงในหนังแวมไพร์ ทไวไลน์ ฉากที่เบลล่าต้องไปอยู่บนเขาแล้วอากาศหนาวมาก
เอ็ดเวิร์ด ไม่สามารถทำให้เบลล่าคลายความหนาวได้ เพราะตัวเอ็ดเวิร์ดเป็นแวมไพร์ ตัวจะเย็น
เจคอปจึงมาช่วยนอนกอดเบลล่าไว้ อ้อมกอดอันแสนอบอุ่น ที่ทำให้เบลล่ารอดตาย อิอิ
ถึงแม้ว่าหมอเอ็ดเวิร์ดจะยิงฟันใส่ก็ตาม และสามารถอ่านความคิดเจคอปได้ว่าคิดอะไรอยู่

เราสองคนก็ยิ้มและหัวเราะให้กับฉากนี้ และนอนกอดกัน เหมือนเป็นคู่รักจริงๆ
เบลล่า เจคอป เราเป็นของกันและกันโดยสมบูรณ์ ><

จากนั้นเบลล่าก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน เจคอปก็เหมือนจะอยากอาบให้อีกแล้วว อันนี้ก็ยังคิดไปเองอยู่ดี5555
แต่ทำไมยังเขิล ก็เลยขออาบเอง จริงๆก็ไม่มีอะไรน่าอายแล้วเนอะ
เจคอปก็แล้วแต่เบลล่าหมดเลย อยากได้แบบไหน เจคอปตามใจหมด
ขนาดเบลล่าอยู่ในห้องน้ำ ยังขออนุญาตคุยโทรศัพท์ก่อน น่ารักจังนะะะะะ

ขากลับ เจคอปก็ไปส่งถึงคอนโดค่ะ
ก่อนจะจากกัน เราสองคนก็เหมือนเบลล่ากับเจคอปในหนัง ดูแล ห่วงใยกันจริงจัง ฟินมากนะ
เจคอปตะโกนบอกว่า "ถึงห้องแล้วไลน์มาด้วยนะ"
เบลล่าบอกว่า โอเคจ่ะ ขับรถดีๆนะ ^^

หลังจากที่เราได้กันแล้ว เอ้ยย ได้เจอกันแล้วว แหะๆ
เจคอปก็ตอบแชทไวขึ้น ใส่ใจมากขึ้น คิดไปเองอีกแล้วรึเปล่าอันนี้ 55555
มีทักมาก่อนด้วยย เจคอปของเบลล่า ชมเบลล่าว่าน่ารักนะคนเนี้ยะ
สรุปว่าเราจะจิ้นกันจริงๆช่ะป่ะ พ่อหมาป่า
ยังไงก็ขอบคุณนะคะ ที่ทำให้เราได้เป็นเบลล่าจริงๆในช่วงเวลาหนึ่ง มีความสุขมากค่ะ

การนวด 9/10
รูปร่าง หน้าตา บุคลิก 9/10
บรรยากาศ/เพลง 8/10
ความเอาใจใส่ 10/10
รวม 36 คะแนนค่ะ

ฟินกันไปกับ Part New Moon ทีนี้ตามในหนัง...หลังจากที่เทเบลล่าไป
เอ็ดเวิร์ดก็กลับมาหาเบลล่า เพราะเบลล่าพยายามจะฆ่าตัวตาย แต่เบลล่าภาคนี้
แค่ดีดนิ้วค่ะ เอ็ดเวิร์ดก็มาแล้ว 555555555 ล้อเล่นนะคะ อิอิ

บางคนสงสัยว่าหมอเอ็ดเวิร์ดคือใคร มีรุ่นพี่ในเพจตั้งฉายากันไว้ก่อนแล้วค่ะ
พมบ.นั่นเอง หมอที่เบลล่าเล็งไว้แต่แรก คือเราต้องได้กันแน่นอน เอ้ยย ต้องได้เจอกันแน่นอน
ทำไมชอบพิมพ์ผิด ไม่เข้าใจ 55555

งานดีงานหล่องานสะอาด เอิ่มม แค่ได้อ่านก็อยากแล้วใช่ป้ะ
อยากเจอ... อิอิ
เบลล่ารอจะเป็นของเอ็ดเวิร์ดอยู่นะ รอจะไม่ไหวววววว
นี่หรือกุลสตรี ร้องเรียกหาเอ็ดเวิร์ดที เจคอปที โหวววว เธอนี่น่าอิจจัง เบลล่าาาาาาา

และแล้ว.....
วันที่เราจะได้พบกันก็มาถึง คุณหมอเอ็ดเวิร์ดขับรถมารับถึงคอนโด
เนื่องจากสภาพการจราจรบนถนนในเมือง ทำให้เวลาที่เรานัดกัน เลทออกไปชั่วโมงนึง
เบลล่าใจดีค่ะ ไม่ว่ากัน ^^ พอดีอยู่ในเมือง แออัด555

พอคุณหมอเอ็ดเวิร์ด ใกล้จะมาถึง ก็ถ่ายรูปส่งมาว่า อยู่ตรงนี้แล้วนะ
ให้เบลล่าลงมารอเลย เบลล่าก็เตรียมตัวลงมา เป็นฝ่ายรอที่ดี มืดแล้วด้วยยย
แล้วเอ็ดเวิร์ด คัลเลน ก็มาถึงงงงงงงง!!!
เบลล่าเปิดประตู แว้บแรกคือมองหน้าเอ็ดเวิร์ด OMG!!!! หล่อเหลาเอาการ
นี่พระเอกของเบลล่า ออร่ามาจนแทบจะเปลี่ยนนามสกุลให้ตอนนี้ เบลล่า คัลเลน!!!
แต่คุณหมอก็เล่นมุข "นี่น้องบีป่ะครับ" จะให้เบลล่าขึ้นรถผิดคันให้ได้
ขอบอกว่า มุขของเอ็ดเวิร์ดทุกอัน เบลล่ารู้ทันหมดแล้ว Memorie ของเบลล่ารวบมาจาก
การบ้านทุกเวอร์ชั่นของพรบ.เนาะ 5555555555555

เบลล่าเข้าไปนั่ง สำรวจรถ สำรวจหน้าตา รูปร่างคุณหมอเอ็ดเวิร์ด
ขาว หล่อ ตาไม่เล็กไม่โต ดูสะอาด ดูดี มาแบบเสื้อเชิ๊ต ลุค business man
ตั้งใจสำรวจมาก แต่ท่าทางคุณหมอก็ดูจะตื่นเต้นที่ได้เจอเบลล่าเหมือนกัน จังหวะจะออกจากคอนโด
คุณหมอทำบัตรจอดรถหาย... เงิบบบ

เพิ่งรับบัตรเข้ามา ลืมแล้วหรือคะคุณหมอ
เบลล่ารีบช่วยหา ตามซอกตามมุมรถ คุณหมอก็ดุ "แน่ะ อย่าซน"
โอ๊ยตายยย ล่กขนาดนี้ยังมาดุเบลล่าอีก คันหลังเค้าก็รอจะออก เลยต้องขยับรถออกไปหาข้างนอก
ไม่งั้นคุณหมอจะโดนยึดบัตรปชช.แน่ๆ หุหุหุหุ
สุดท้าย เบลล่าก็คือนางเอกของเอ็ดเวิร์ด เพราะเบลล่าเป็นคนหาเจอ 5555555

เฮ้อออออ คิดว่าหนังจะจบแค่นี้ซะแล้ว พ่อเอ็ดเวิร์ดของเบลล่าาาาาาาา
ถ้าจะตื่นเต้นขนาดนี้ ทำไมไม่บอกก

|| PART HANEYMOON "Breaking Dawn" ||

เราไปถึงสถานที่ฮันนีมูนของเราใช้เวลาไม่นานค่ะ อยู่ใกล้ๆกับคอนโดเบลล่า
คุณหมอก็ให้เราไปรอด้านในโรงแรมก่อน ส่วนคุณหมอไปหาที่จอดรถ

แต่คุณหมอก็ยังไม่วายอำเบลล่าอีกว่า "น้องบีไลน์มาตามแล้วอ่ะ"
เบลล่าเลยบอกว่า มีแต่เบลล่า สวอนค่ะ เอาไปก่อน
จนเอ็ดเวิร์ดต้องบอกว่า "แต่พอดีน้องเบลล่าน่ารักกว่าน้องบี เลยพาน้องเบลล่ามา"
อุ่ยยยย ปากหวานนนน รสชาติจะหวานไหมนะ อิอิ

หยอกล้อกันเล็กๆ ก่อนที่คุณหมอจะพาเบลล่าเข้าเรือนหอ ห้อง 108
จำเลขห้องได้ คือไร? 555555

พอเข้ามาในห้อง คุณหมอก็เริ่มวางของ จัดของ จัดอะไร
เบลล่าก็ซนกับประตูกระจกวิวสระน้ำ ซึ่งมันมืดและมองอะไรไม่เห็น สำรวจประหนึ่งว่าเรามาเที่ยวกัน
คุณหมอเอ็ดเวิร์ดก็เขยิบหน้าเข้ามาใกล้เบลล่า
เบลล่าก็ได้มองเห็นหน้าเอ็ดเวิร์ดใกล้ๆ อ้าวว ไม่ได้จะจูบหรอกหรอ 55555
แก้ม แนบ แก้ม จะยั่วเบลล่าเนาะะะ
แล้วเบลล่าก็ไปอาบน้ำ ^^

ห้องน้ำที่นี่ เป็นกระจกใส ถ้าไม่ปิดมู่ลี่ ก็เห็นหมดเลยแหละ นิสัยเบลล่าเป็นคนขี้อาย
ก็คิดว่าจะยังไงดีนะ เห็นก็เห็นไป อะไรงี้หรอ
หมอเอ็ดเวิร์ดคงไม่มาดูเราอาบหรอกมั้ง พอเริ่มลงอ่าง เริ่มเปิดน้ำ
เอ็ดเวิร์ดก็เดินมาดูตรงกระจก แถมยังมองลดลงมาดูหน้าอกเค้าอีก แอร๊!!!!! ขี้แกล้งงงงงงง บร้าๆๆๆๆๆ

พอแกล้งจนสาแก่ใจ คุณหมอก็ปิดมู่ลี่ให้ เฮ่อออ
แล้วทำไมไม่ปิดให้แต่แรกกก TwT เห็นเบลล่ารู้ทันไปหมด เลยหมั่นไส้หรอไง อิอิ

อาบเสร็จอะไรเสร็จ ก็มัดผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมา
คราวนี้เบลล่าไม่ใส่อะไรเลยค่ะ คืออยากได้ฟิลสองแบบ ตอนเจคอปคือใส่ เพราะอยากได้ฟิลตอนโดนถอด
แต่ฟิลของคุณหมอเอ็ดเวิร์ดคือ เราถอดเองหมด คุณหมอไม่ต้อง 5555
สรุปแล้ว ฟิลโดนถอด น่าจะสยิวกว่านะคะ ^^
สาวๆคนไหนชอบ ลองเลือกดูว่าจะถอดหรือไม่ถอด

เอ็ดเวิร์ดอาบน้ำเสร็จแล้วค่ะ ออกมาแบบหุ่นน่าฟัด กระทัดรัด กำลังพอดีกับเบลล่าเลย
ไม่เล็กไป ไม่ใหญ่ไป ไม่มีปัญหาในแนวราบ :)
เบลล่านอนคว่ำอีกตามเคย ตามสไตล์คนอ่านการบ้านมาเยอะแล้ว แก่วิชา แต่หน้าไม่แก่ 5555
คุณหมอก็บอกว่าให้เขยิบลงมาอีกนิด เบลล่าก็ลุกขึ้นขยับตาม
แต่จังหวะที่ขยับ ผ้าเช็ดตัวหลุดค่ะะะ

โล่งโจ้งงงงงง คุณหมอก็เห็นหมดเลย เอ็ดเวิร์ดคงจะอึ้ง ผู้หญิงคนนี้ไม่ชอบปกปิดซะหน่อยหรอ
อย่านะ อย่าคิดดังงงง เบลล่าก็ทำใจดีสู้เสือ
จินตนาการข้ามไปหนังเรื่อง ไททานิค ฉากที่โรสแก้ผ้าแล้วจัดที่จัดทางให้แจ๊ควาดภาพเปลือย
ฉันต้องไม่อายสิ งานศิลปะ กลับมาๆๆ กลับมาเป็นเบลล่าต่อ 555
ผ้าหลุดแล้วก็หลุดไปค่ะ สตรอง ไม่มีท่าทีเขินอายใดๆ ขยับให้คุณหมอแบบชิลๆ

มาถึงช่วงเวลาที่เบลล่า สวอนจะกลายเป็น เบลล่า คัลเลนละ
หึหึหึหึ

แต่หิวข้าวจังเลยง่าาาา เดี๋ยวเบลล่ามาต่อนะคะ ขอไปหาไรหม่ำๆก่อน ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2017, 11:26:23 pm โดย ฺBella Swan »

• *

Re: หมอเอ็ดเวิร์ด VS หมอเจคอป ... ศึกชิงนางเบลล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 01:37:01 pm »

มาต่อแล้วค่าา

ต้องขอบอกว่าเพลงของเอ็ดเวิร์ด ที่เปิดมา
สร้างบรรยากาศได้ดีแบบไม่น่าเชื่อ เบลล่าชอบบรรยากาศแบบนี้มาก เพลงโรแมนติกฝุดดดดดดดดดดด
เพลงมันสำหรับคนมาฮันนีมูนกันชัดๆ เพลงสากล ฟังแล้วสบายยย

คุณหมอเริ่มนวดเท้าให้อย่างอ่อนโยน น้ำหนักดี ไม่หนักไป ไม่เบาไป น้ำหนักนุ่มนวล
เบลล่านอนคว่ำหน้า รู้สึกว่าไม่มีอะไรปิดเลย 555555
เผยผิวสวย อวบอ้วนให้คุณหมอย่ำยี เอ้ยย ให้คุณหมอได้วาดลีลานวดลงมาช้าๆ
คุณหมอชมว่าผิวสวย แต่ผิวแห้งไปหน่อย
เบลล่าเลยถามว่า เบลล่ากับเอ็ดเวิร์ดใครขาวกว่ากัน?

เอ็ดเวิร์ดบอกว่า "เบลล่าครับ" ^^

มือของเอ็ดเวิร์ดซุกซนมาก เหมือนเอ็ดเวิร์ดในหนังจะมีความสามารถพิเศษในการอ่านใจคนได้
แต่ไม่สามารถอ่านใจเบลล่าได้นินา
แต่ทำไมจะนวดไปตรงจุดไหนก็โดนใจไปหมด เหมือนอ่านใจทะลุเข้ามา ตรงต้นขา นวดเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาก็โดนจุดที่มันสบายพอดี นวดหลังก็สบาย นิ้วมือสัมผัสกับหน้าอกด้านข้าง นวดวนไปอย่างนุ่มนวล
อยากหยุดเวลาตรงนี้เอาไว้ให้นาน

ช่วง BTB เอ็ดเวิร์ดก็ค่อยๆโน้มตัวลงมาทับเบลล่าไว้ เย็นวาบบบเหมือนอยู่กับแวมไพร์  555
คุณหมอเทน้ำมันลงกลางหลัง น้ำมันเย็นหรือตัวเอ็ดเวิร์ดเย็นหว่าาา
เอ็ดเวิร์ดใช้เขี้ยวงับที่หลังเบลล่าเบาๆ อืมมมมม.....

เบลล่ากลายเป็นแวมไพร์แล้วสินะ ^^

เอ็ดเวิร์ด ลงลิ้นที่หู เล้าโลม เอามือข้างซ้ายสอดมาจับน้องเนินแฝดของเบลล่า
และเอามือข้างขวามาจับมือเบลล่าไว้ สักพัก ก็ค่อยๆเลื่อนตัวต่ำลงไป ใช้ทั้งลิ้น ใช้ทั้งนิ้ว
ทักทายกับน้องสาวเบลล่า มันดีต่อใจมากเหลือเกินนนนนนนนน

แล้วเบลล่าก็ได้ยินคุณหมอฉีกซองเสื้อกันฝน อ๊าาาา

พอพลิกตัวกลับมา คุณหมอก็ล๊อคตัวเบลล่าไว้ เลื่อนตัวขึ้นมาประกบจูบเบลล่าอย่างนุ่มนวล
เบลล่ารู้สึกล่องลอย เหมือนโดนทะนุถนอมในอ้อมกอดของเอ็ดเวิร์ด
เอ็ดเวิร์ดตัวหอมมาก สมคำร่ำลือ แอบสืบมาแล้วว่าใช้น้ำหอมอะไร อิอิ
รอยจูบของคุณหมอ ทำให้เบลล่าละลาย ลิ้นของคุณหมอก็ค่อยๆสำรวจลิ้นของเบลล่า

เราจูบกันไปสักพักกก ถ้าจะตัดภาพไปโคมไฟตอนนี้ หลายคนคงเคืองแน่ๆ
55555555555

คุณหมอสอดน้องชายเอ็ดเวิร์ดเข้ามาในถ้ำของเบลล่า ตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ค่ะ
แล้วเบลล่าก็ครางออกมาแบบคอนโทรลตัวเองไม่ได้
เอ็ดเวิร์ดเริ่มสตาร์ทเครื่อง เบลล่าเจ็บหน่อยๆ เลยบอกคุณหมอไป
คุณหมอเริ่มเอาผู้ช่วย ในตระกูลคัลเลนมาจ่อที่หน้าถ้ำ แล้วเปิดสวิทซ์

อืมมมมมมมม เสียววววว
คุณหมอเปิดเบาๆก่อน แล้วก็สลับไปเบอร์แรง แล้วก็เบา
ทรมานเบลล่าใจแทบขาด เบลล่าจะเอาเครื่องออก เพราะเสียวทนไม่ไหว
ดึงเอ็ดเวิร์ดขึ้นมากอด แล้วเอ็ดเวิร์ดก็ขึ้นมาสวมกอดและพรมจูบอีกครั้ง

คราวนี้คุณหมอพาเบลล่าไปเจอประสบการณ์ใหม่บนสวรรค์
สตาร์ทเครื่องแบบนุ่มนวล อ่อนโยน ให้เบลล่ารู้สึกมีความสุขเท่าที่จะมีได้
ก่อนที่จะเริ่มลดตัวลงไป ใช้ลิ้นให้เบลล่าได้เสียวจนขนลุกไปอีก
เบลล่าทั้งขยำหัวเอ็ดเวิร์ด ทั้งเอาขาหนีบหมอไว้...คือขอ นิ้ว กับ ลิ้น เอ็ดเวิร์ดกลับบ้านได้มั้ย?

จะขาดใจ......
ถ้าไม่ติดว่าเจ็บน้องสาว เบลล่าอยากไปเที่ยวสักสองสามรอบ 5555555555

เอ่ะะะะ
พอเขียนมาถึงตรงนี้เพิ่งนึกขึ้นได้ว่า
ทั้งหมอเอ็ดเวิร์ดและเจคอป ไม่ได้นวดหน้าอกให้เบลล่ากันเลยนินาาาา รีบกันอีกละะะ
คิโกงงงงงง 555555555555

ชดเชยให้วันหลังเลยนะะะ เบลล่าไม่ยอมนะเนี่ย

พอจบการเดินทางของเราสองคน บนเกาะฮันนีมูนแห่งนี้
เอ็ดเวิร์ดก็มานอนกอด และจูบหน้าผากเบลล่า ตามสไตล์ข้าวใหม่ ปลามัน 555
เบลล่าลูบหน้าอกเอ็กเวิร์ด ผิวขาว เนียน กล้ามเนื้อแข็งแรง ตามสไตล์ผู้ชายเล่นกีฬา
ที่สำคัญมีกลิ่นหอมอ่อนๆลอยมาให้ได้กลิ่นตลอดเวลา

ผู้ชายคนนี้ เบลล่ายอมจริงๆ ^^

นอนกันไปสักพักกำลังเคลิ้ม เอ็ดเวิร์ด คัลเลน กรนนนน
เบลล่าได้แต่นอนฟัง รู้สึกได้ถึงกล้ามเนื้อของเอ็ดเวิร์ดกระตุกเป็นระยะ
อยากอยู่แบบนี้นานๆจัง ^^

สักพัก เอ็ดเวิร์ดก็ลุกค่ะ เพราะใกล้จะหมดเวลาแล้ว
แต่ต้องบอกว่า เสียบรรยากาศนิดนึง
เพราะนอนกอดกันแปปเดียวเท่านั้นเอง แต่ไม่เป็นไรค่ะ ยังไงเบลล่าก็เป็นของคุณหมอเอ็ดเวิร์ด โดยสมบูรณ์ ^^

MISSION COMPLETED แล้วววว
เก็บได้ทั้งเอ็ดเวิร์ด เก็บได้ทั้งเจคอป เบลล่า สบายตัว 555555555

พอนวดกันเสร็จ คุณหมอเอ็ดเวิร์ดก็พาเบลล่าไปเลี้ยงข้าวด้วย ขอบคุณมากนะคะ
ขอบคุณอีกครั้ง ที่ทำให้เราได้เป็นเบลล่าในช่วงสั้นๆ มีความสุขมากๆค่ะ

การนวด 9.5/10
รูปร่าง หน้าตา บุคลิก 10/10
บรรยากาศ/เพลง 10/10
ความเอาใจใส่ 8/10
รวม 37.5 คะแนนค่ะ

เบลล่าให้คะแนนอิงตามความรู้สึกของเบลล่าเองนะคะ
อาจจะเพราะบรรยากาศตอนนั้น ความรู้สึก ณ ขณะนั้นของเบลล่าเอง
เพียงช่วงสั้นๆ เบลล่าให้จากใจล้วนๆค่ะ
คะแนนกินกันนิดเดียว หนุ่มเจคอปไม่น้อยใจเบลล่าน้าา อาจจะแพ้เรื่องเพลงนิดนึง
เพราะเบลล่าเป็นคนให้ความสำคัญกับมิวสิคมากกกกก
ไว้แก้ตัวกันใหม่ได้ เนาะ อิอิ

แต่ต้องขอบอกว่า ถ้าขาดหมอคนใด คนนึงไป เบลล่า ก็คงไม่ใช่เบลล่าแบบสมบูรณ์
ขอบคุณ คุณหมอทั้งสองอีกครั้ง ที่มอบช่วงเวลาดีๆ แม้จะเป็นช่วงเวลาสั้นๆให้กับเบลล่า

แล้วพบกันใหม่ เมื่อมีโอกาสค่ะ
เบลล่ายังเป็นของคุณหมอทั้งสองคนเสมอ
เลิฟนะ เอ็ดเวิร์ด & เจคอป

เบลล่า สวอน :')

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2017, 11:27:50 pm โดย ฺBella Swan »

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

Re: หมอเอ็ดเวิร์ด VS หมอเจคอป ... ศึกชิงนางเบลล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 05:46:58 pm »

เจคอปนี่พอเดาออกว่าใคร แต่เอดเวิร์ดนี่ใครกันนะ เขียนการบ้านได้น่าตามรอยมากค่ะ แอบมากระซิบบอกว่าใครใน PM ได้ไหมคะเนี่ย??

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:04:48 pm »

เจคอปนี่พอเดาออกว่าใคร แต่เอดเวิร์ดนี่ใครกันนะ เขียนการบ้านได้น่าตามรอยมากค่ะ แอบมากระซิบบอกว่าใครใน PM ได้ไหมคะเนี่ย??

เบลล่า มีเฉลยอยู่ในบทความค่ะ อิอิ
ลองอ่านดูอีกรอบน้าาาา ^^

ออฟไลน์ The Dream

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:45:10 pm »

หมอเจคอป นี่เคยนวดแล้ว นวดดีจริงๆค่ะ ขออะไรก็ให้ เหนื่อยก็สู้คร้า ล่ำมากกกขอบอก กอดแล้วอุ่นดี.. น่าเสียดายอ้อมกอดนี้ความรู้สึกไม่ลึกถึงกลางใจ....ไม่ใช่แฟนมันแทนกันได้ไม่หมด  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
แต่ไม่ได้ส่งการบ้าน ความรู้สึกไม่สามารถเขียนออกมาได้..... เขินค่าาา  อยากนวดอีกแต่ขอทำใจแพล็บ...กลัวได้กอดอีกครั้ง...ความรู้สึกมันจะทิ่มใจเอา...

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 09:48:59 pm »

เบลล่า มีเฉลยอยู่ในบทความค่ะ อิอิ

อ๋อออออออออ รู้แล้ว ล่ะค่ะ เราเองก็เลื่อนนัดเค้าเพราะไฟแดงมาเหมือนกัน โอ้ย...แบบนี้ก็ไม่ควรพลาด น่าไปลองทำการบ้านดูสักตั้งหน่อยล่ะ ยิ่งบอกว่าหล่อดูดี ยิ่งอยากเจอใหญ่เล้ยยยย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 10:42:35 pm »

หมอเจคอป นี่เคยนวดแล้ว นวดดีจริงๆค่ะ ขออะไรก็ให้ เหนื่อยก็สู้คร้า ล่ำมากกกขอบอก กอดแล้วอุ่นดี.. น่าเสียดายอ้อมกอดนี้ความรู้สึกไม่ลึกถึงกลางใจ....ไม่ใช่แฟนมันแทนกันได้ไม่หมด  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
แต่ไม่ได้ส่งการบ้าน ความรู้สึกไม่สามารถเขียนออกมาได้..... เขินค่าาา  อยากนวดอีกแต่ขอทำใจแพล็บ...กลัวได้กอดอีกครั้ง...ความรู้สึกมันจะทิ่มใจเอา...

ทำไมฟังดูเศร้าจังเบย TT
ทำใจแล้วนัดใหม่ คราวนี้อาจจะเป็นความรู้สึกดีๆนะคะ ^^ เอาใจช่วยค่ะ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 10:47:11 pm »

อ๋อออออออออ รู้แล้ว ล่ะค่ะ เราเองก็เลื่อนนัดเค้าเพราะไฟแดงมาเหมือนกัน โอ้ย...แบบนี้ก็ไม่ควรพลาด น่าไปลองทำการบ้านดูสักตั้งหน่อยล่ะ ยิ่งบอกว่าหล่อดูดี ยิ่งอยากเจอใหญ่เล้ยยยย

คนนี้ต้องจัดค่ะ บอกเลยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ควรพลาดดดด ^______^  Enjoy นะคะะ

ออฟไลน์ Nevermine

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 65

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 12:04:20 am »

หึหึ น้องฟินพี่ดีใจด้วย
ในที่สุดเบลล่าก็เกิดใหม่จนได้
ยกตำแหน่งให้ พี่มาไกลเกินนั้นแล้ว
หุหุหุ อ่านไปฟินไป การบ้านน่ารักมุ้งมิ้งมากค่ะ

#พี่สาวใจดี
#ผู้หญิงร้ายกาจ
#จำศีลยาวเลยจร้าคราวนี้

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 09:26:06 am »

หึหึ น้องฟินพี่ดีใจด้วย
ในที่สุดเบลล่าก็เกิดใหม่จนได้
ยกตำแหน่งให้ พี่มาไกลเกินนั้นแล้ว
หุหุหุ อ่านไปฟินไป การบ้านน่ารักมุ้งมิ้งมากค่ะ

ต้องขอบคุณพี่สาวมากๆเลยค่ะ
^____________^

ออฟไลน์ mano69

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 01:44:04 pm »

ว้าววววววว.....การบ้านดีจังเลยอ่ะคะ

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 05:05:57 pm »

ว้าววววววว.....การบ้านดีจังเลยอ่ะคะ

ขอบคุณนะคะ ^_______^

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 52

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 10:39:46 pm »

ขอบคุณสำหรับการบ้านด้วยนะครับ เพิ่งมีโอกาสว่างๆ นั่งเล่นเว็บนั่งตอบสบายๆ อ่านเพลิดเพลินมากๆ การบ้านน่ารักฟรุ้งฟริ้งดีอ่ะ มีความจิ้น อ่านแล้วสนุก ^^

เบลล่ากับเอ็ดเวิร์ด ต้องมีอีกหลายๆ ภาคใช่มะ

;)

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<