คุณผู้หญิงชอบใช้ปากกับคุณผู้ชายไหม?

หัวข้อ: คุณผู้หญิงชอบใช้ปากกับคุณผู้ชายไหม?  (อ่าน 15269 ครั้ง)

ออนไลน์ Sinee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: คุณผู้หญิงชอบใช้ปากกับคุณผู้ชายไหม?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 03:47:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ชอบค่ะ  แต่แรกก็ตกใจ คิดว่ามันสกปรก และไม่รู้ว่ากินได้  แต่มันคุ้นเคยมาตั้งแต่ครั้งแรกที่มีเซ็ก ครั้งมีเซ็กโดยไม่ได้คาดหมาย แฟนไม่มีถุงยาง เรากลัวท้องไม่อยากให้แฟนเสียบจิ๋ม เขาก็ไม่ฝืนใจ แต่เขาขยับมานั่งคร่อมหน้าอกเรา เอาดุุ้นแข็งๆ ทั้งใหญ่ทั้งยาวมาบดกับริมฝีปากเรา เราไม่เคยมีประสบการณ์ เขาก็ไม่ได้บอกว่าให้อม แต่เพราะอารมณ์มันมาแล้ว  ก็เลยลอง ดูดๆเลียๆดู  เราว่ามันสนุกดี ก็เลยดูดเรื่อยมานับแต่บัดนั้น แต่ตอนหลังมาชอบเพราะเหมือนได้ยินเสียงเขาซี้ดซ้าด  เหมือนตอนเราโดนเลียเม็ด แล้วเราซี้ดซี้ด เขายิ่งจัดหนักขึ้น เราก็เลยเลียนแบบเขา

ถ้าเสียงครวญครางของผู้หญิงคือเสียงสวรรค์สำหรับผู้ชาย เสียงผู้ชายก็คือเสียงสวรรค์สำหรับผู้หญิงเหมือนกัน หนามยอกเอาหนามบ่ง.

Facebook Comments

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: คุณผู้หญิงชอบใช้ปากกับคุณผู้ชายไหม?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 10:06:06 pm »

ผมกับแฟนชอบทำให้กันตลอดครับ แต่ที่สำคัญผมไม่แตกในปากแฟนแน่นอน ส่วนมากผญไม่ชอบ

ยกเว้นบางวันเค้าอยากให้แตกใส่หน้าเค้า ผมก็ตามใจ 555