อยากรู้ว่า ตัวไหนดีกว่ากัน

หัวข้อ: อยากรู้ว่า ตัวไหนดีกว่ากัน  (อ่าน 10957 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dal3oo

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: อยากรู้ว่า ตัวไหนดีกว่ากัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 08:24:11 am »
ขออนุญาติแชร์ประสพกามนะครับท่านอย่ากินหมดเม็ดนะครับมันอันตรายและไม่เป็นธรรมชาติด้วย ท่านแบ่งครึ่งใส่ในขวดเอ็มร้อย ลิโพ 2 ขวด/1 เม็ด ก่อนร่วมสักคร่งชั่วโมงจิบพอประมาณจะแข็งและขึ้นประมาณ 3 ครั้งครับ

กินเต็มเม็ด ปวดหัวจิงครับ

มึนเลยง่ะ

โทษทีครับแอดมินส่งผิดคน ว่าจะส่งให้หมามุ่นอินเดียครับ

รับทราบครับผม  ^^    แอดมินใช้หมามุ่ยแล้วเปนไง  มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

ปล.  ถึงคุณ  หมามุ่ยอินเดียนะครับ    อยากทราบว่า หมามุ่ยอินเดีย ต่างจากหมามุ่ยไทยมั๊ยครับ

ออนไลน์ Mr. DICK

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

Re: อยากรู้ว่า ตัวไหนดีกว่ากัน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 11:19:55 am »
Mr. DICK สูตร 1 ครับ

เป็นผลิตภัณฑ์ที่คิดค้นโดย ทายาทหมอนพพร

จึงมั่นใจคุณภาพ และความปลอดภัยครับ

รายละเอียดสามารถเข้าไปดูได้ที่

www.mrdick.co.th
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2014, 09:48:42 am โดย Mr. DICK »
ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารแบบครบวงจร

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • Full Member
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 11:16:50 pm »
ขอแนะนำ U.RO.K ครับ http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=64.0

ออฟไลน์ gangbank

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 07:48:30 am »
ในทัศนคติของผม

เป็นการตอบที่ยากมากครับที่จะบอกได้ว่าตัวไหนดี  ผลลัพธ์ที่ได้น่าจะวัดกันที่ปัจจัยของร่างการกายมากกว่าครับ  สำหรับสถิติที่ผมได้แอบทำไว้

1. ไวอะกร้า 100 มิลลิกรัม
2.  เซียลิส 20 มิลลิกรัม

สำหรับตัวเลือกตามรูปนั้น อันแรก เป็นของอินเดียครับๆๆๆ  ตัวนี้ยังไม่เคยลองครับ ส่วนรูปทางด้านขวาอันนี้ไม่รู้จักมาก่อนครับๆๆๆ

บางท่านใช้ตัวที่ 1 แล้วไม่ประทับใจ แต่พอมาใช้ตัวที่ 2 แล้ว ประทับใจ บางรายเห็นผล บางรายไม่เห็นผล ต้องปรับจูนวิธีการใช้ให้เข้ากับร่างกายด้วยครับ 

สำหรับสินค้าที่เป็นยานอกนั้น ต้องระวังเป็นพิเศษครับเนื่องจากราคาค่าตัวสูง  พิสูจน์ได้ยากครับว่า แท้หรือไม่  สินค้าบางตัว ผมเช็คได้ราคาหลักพัน  แต่มีขายกันหลักร้อย สุดท้ายแล้วคงต้องหามาทดลองกันด้วยตัวเองครับๆๆๆ

ออฟไลน์ czmize

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
    • www.double-max.com

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 04:34:01 pm »
เคยใช้มาหมดแล้ว double max เร็วแรงแต่ปวดหัว
omg กินแรกๆรู้สึกว่าเบา แต่ใช้ต่อเนื่องแล้วดี
แล้วแต่คนชอบนะแต่ผมอายุเยอะแล้วเลยใช้ omg เพราะรู้สึกมันไม่มีผลข้างเคียง

double max ของเราไม่ใช้ยา แต่เป็นสมุนไพร ครับ อาการของคุณ จะพบบ้างในลูกค้าบางท่าน จะมีอาการปวดดังกล่าวประมาณ 2-3 วัน ในการกินต่อเนื่อง

ซึ่งก็คือ ร่างกายกำลังปรับสมดุล และบำรุงร่างกาย ถ้ามีอาการดังกล่าว ก็รับปะทาน น้ำอุ่น จะช่วยได้ครับ

เพราะส่วนประกอบสำคัญของ double max เน้นไปที่สมุนไพร หลากหลายชนิด จ่ะช่วยเรืองระบบเลือดให้ไหลเวียนดีขึ้น

แต่จะไม่เป็นอันตรายแน่นอนครับ สินค้าเรามี อย และสัญลักษณ์ ฮาลาล

อ่านเพิ่มเติมได้ที่เว็บผมครับ www.saboojaii.com/forum/index.php?board=3.0

ปล. ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องต่างๆ เกี่ยวกับ double max ครับ
 sale@saboojaii.com/forum/index.php?board=3.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2014, 10:19:37 pm โดย czmize »
จำหน่ายสินค้า ปลีก/ส่ง
เว็บไซค์: double-max(.)com
อีเมล์: sale(@)double-max(.)com
เบอร์โทร: 083-549-1646
line: 0835491646