ใครชอบดูหนังโป๊กันบ้างค่ะ

หัวข้อ: ใครชอบดูหนังโป๊กันบ้างค่ะ  (อ่าน 6391 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -7

Re: ใครชอบดูหนังโป๊กันบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 11:38:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ชอบดูแต่จะไม่ใช่หนัง จะเป็นคลิปมากกว่า
รู้สึกหนังเป็นการแสดง เลยไม่ค่อยอินเท่าไหร่
ชอบดูแบบที่ถ่ายกันเอง หรือเพื่อนถ่ายให้ตอนกำลังทำ อะไรที่ไม่แสแสรงจะชอบดู

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 08:53:12 am »

ชอบเหมือนกันครับ  เพือ่บิ้มอารมณ์ ชวนเเม่บ้านดูด้วย เจอ ท่าพิศดาร  โดนสั้งห้ามซะงั้น!!!

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 04:17:06 pm »

ดูไปใช้เครื่องสั่นไป บางทีก็เสร็จพร้อมๆ กับนางเอกเค้าก็มี
ยอมรับเลยว่ามันช่วยได้เยอะกว่าจริงๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ Nikar

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 05:41:58 pm »

ชอบดูค่า ดูแล้วใช้นิ้วไปด้วย เสียว เสร็จ ดีมาก

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 11:02:09 pm »

เราก็ดูคะ ดูไปด้วย ถูร่องเสียวไปด้วย พอมีอารมณ์มากก็แยงนิ้วตามเข้าไปด้วย เสียวมาก เสร็จบ่อย มันดีคะ

ออฟไลน์ tuatuapp

• **
  • พลังน้ำใจ: -1
  • สิ่งที่ฉันเป็น

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 07:57:52 am »

ชอบดูแบบเลส ผู้หญิงใส่กางเกงทอมแล้วซอยเก่งๆ ตื่นเต้นมาก

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ Politeman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 01:55:50 am »

ชอบดูเหมือนกันครับ

เทพธิดา คลีนิค เพื่อผู้หญิงขั้นเทพฯ ทุกปัญหาคาใจที่คุณอยากรู้ ทุกเรื่องที่คุณไม่มั่นใจ พูดคุยกันครับ

ออฟไลน์ TETA

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2018, 08:36:13 am »

แฟนก็ชอบดูครับ ดูไปเธอก็ช่วยตัวเองไป ทั้งนิ้ว ทั้งดิลโด หมายถึงเธอทำเองนะ ผมนอนดูเธอช่วยตัวเองดูแล้วได้อารมณ์มาก รอจนเธอจะเอาของผมผมค่อยสอดใส่ บางทีเธอก็เสร็จกับนิ้วตัวเองหรือกับดิลโด้ก่อนแล้ว บางทีก็มาเสร็จที่ผม
เธอบอกว่าไม่ชอบดูฉาก เลีย อม สอดนิ้ว ใช้อุปกรณ์ แต่ชอบฉากเล้าโลม จูบ ฉากเอา แต่ต้องเห็นหน้าดาราชายนะ ถ้าไม่เห็นหน้าดาราชายหรือเบลอหน้าแฟนจะไม่ชอบ

• **

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 09:39:23 pm »

คือเราชอบดู แล้วมันก็แฉะเองเลย แล้วก็ช่วยตัวเองเลยค่ะมันเสร็จง่ายกว่าไม่ดูอ่ะ
มีใครชอบดูบ้างค่ะ คงไม่ผิดหรอกน๊า><
ฃอบดูแบบผู้หญิงโดนทั้งหน้าทั้งหลังตื่นเต้นดี ยัดสองอันในรูเดียวโห้ย สุดๆ

ออฟไลน์ mickey mouse

• **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 10:13:54 am »

ชอบมากๆครับ ..โลกสวยด้วยมือเรา55

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:44:39 am »

ดูบ้างค่ะ ชอบดูหนังเอเชียแบบพระเอกหล่อๆ ฟินน~~~~

ออฟไลน์ FAMILY-INDY

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 10:16:34 am »

ชอบนะ ไทยแท้ ไทยฝรั่ง เลสเบี้ยน แล้วก็แนวพี่น้อง

ออนไลน์ หมูอ้วน

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 52

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 09:22:57 pm »

เราชอบแบบแนว แนวญี่ปุ่นอ่ะ เค้าถ่ายทำดีมีเรื่องราวมีสตอรี่
ฟังเสียงครางแล้วมีอารมณ์พุ่งพล่าน

ส่วนแนวเลสเบียนก็ชอบดูของฝรั่ง อันนี้อารมณ์ขึ้นก็แบบแรกอีก
นี่ก็งงใจ

• **

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2018, 02:56:34 am »

เราชอบแบบแนว แนวญี่ปุ่นอ่ะ เค้าถ่ายทำดีมีเรื่องราวมีสตอรี่
ฟังเสียงครางแล้วมีอารมณ์พุ่งพล่าน

ส่วนแนวเลสเบียนก็ชอบดูของฝรั่ง อันนี้อารมณ์ขึ้นก็แบบแรกอีก
นี่ก็งงใจ
ครับเค้าจิตนาการ ถึงใจคนดูครับ ดูแบบยัดรูเดียวสองอันเราหัวใจเต้นแรง เลยฃอบแนวนี้มาตลอด