ทำไมห้องนี้เงียบจัง งั้นmelodyจะมาเม้าส์ให้อ่านกัน

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ทำไมห้องนี้เงียบจัง งั้นmelodyจะมาเม้าส์ให้อ่านกัน  (อ่าน 1273 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melody

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ห่างหาย ห้องนี้ไปนานนนนนน
ทำไมห้องนี้มันเงียบอย่างนี้นะ
เมื่อก่อนห้องนี้สนุกและครึกครื้นกว่านี้นะ  :'(

ออกตัวก่อน เราเป็นคนที่ไม่ค่อยนวดเท่าไหร่
เป็นเด็กอ่อนแอ ไม่ชอบอะไรเจ็บๆ(ก็นวดมันลงน้ำหนัก ส่วนไหนตึงก็ต้องเจ็บต้องปวดสิ)
เราจะนวดเฉพาะเวลาที่ร่างกายหมดแรง เครียด หรือ ล้ามากๆ
เมื่อไม่ชอบอะไรเจ็บๆ ก็ต้องนวดน้ำมันเท่านั้น

เวลาไปร้านนวด มันก็ดีนะ ผ่อนคลายดี
แต่บางครั้งเราก็อยากสครับผิวไปด้วย
จะไปซื้อสครับผิวดีๆสักกระปุก แต่ใครจะมาสครับให้ล่ะ?
แขนขาสครับเองได้ แต่หลังละ? แขนมันยาวไม่ถึงง่ะ

นึกไปนึกมา เคยนวดกับคนนึงนี่นา
เหมือนจะมีสครับผิวให้ด้วย
ห่างหายไปนาน ลองสักหน่อยละกัน

จิ้มไลน์ ทักทายนัดหมาย (ดีนะไลน์ยังอยู่)
หมอว่างไหมคะ? อยากนวดน้ำมัน+สครับผิว
ขอแบบเดิมนะ ไม่ลงน้ำหนัก กลัวเจ็บ 555

พอถึงวันนัดหมาย อารมณ์เหมือนเพื่อนที่ไม่ได้เจอกันนาน
มันผ่อนคลาย สบายใจ

ก็ถึงตอนนวด ก็นวดน้ำมันไป คุยกันนิดๆหน่อยๆ จิกกันเล็กน้อย
แอบงีบบ้าง (ก็มันสบายนี่นา แต่ก็มีสะดุ้งตื่นนะ ก็ช่วงคอกับไหล่เส้นมันจะตึงๆหน่อย)
นวดน้ำมันเสร็จ ก็โดนปลุก ไปล้างตัวเตรียมสครับผิวต่อ
ก็นอนเพลินๆ สบายๆ จักจี้เบาๆ
พอเสร็จก็ไปล้างตัว ทาครีม แต่งตัว

คือผิวนุ๊มนุ่ม ไม่ได้รู้สึกแบบนี้มานานแค่ไหนแล้วนะ
ไปนวดร้านยังไม่ได้ขนาดนี้เลย
คุ้มค่ามากๆ กับเวลาแค่2ชั่วโมง

วันนี้ melody ขอจบการเม้าส์มอยเพียงเท่านั้น
คนอื่นๆมาร่วมเม้าส์มอยกันนะ ^^

ปล. ขอเรียกว่าการเม้าส์มอย ไม่ใช่การรีวิว หรือส่งการบ้านนะ
เพราะผ่านมาหลายวันก็ลืมๆรายละเอียดไปบ้าง
แล้วอีกอย่างพี่หมอก็หายไปจากเว็บไปแล้ว

mysterious girl ^^

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ทำไมห้องนี้เงียบจัง งั้นmelodyจะมาเม้าส์ให้อ่านกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 09:41:18 pm »

หมอเวอฯเหลืออยู่ไม่กี่คน เลยไม่มีการบ้านของสาวๆให้เสพย์

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 35

Re: ทำไมห้องนี้เงียบจัง งั้นmelodyจะมาเม้าส์ให้อ่านกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 10:42:13 am »

ช่วงนี้ไม่ค่อยฟินกับการนวดแล้วละ มีเซ็กส์กับคู่นอนที่รู้ใจมันถึงใจมากกว่ากันเยอะเลย

ปากคอเราะร้าย นิสัยไม่ดีตามชื่อ จะเกลียดกันก็ได้ถ้ายอมรับความจริงไม่ไหว ขอโทษที่ขาดความเกรงอกเกรงใจนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Melody

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2017, 06:31:41 pm »

ช่วงนี้ไม่ค่อยฟินกับการนวดแล้วละ มีเซ็กส์กับคู่นอนที่รู้ใจมันถึงใจมากกว่ากันเยอะเลย

เราไม่ได้โฟกัสเรื่องเซ็กส์อะค่ะ เหมือนมันไม่ใช่แนวเรา
เน้นนวดๆขัดตัวเพลินๆดีกว่า

mysterious girl ^^

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 10:26:10 am »

สั้น กะทัดรัด ได้ใจความ  :P

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<