ผู้ชายจะรู้มั้ยว่าเราไปมี sex มาก่อนหน้าที่จะกับเค้า

หัวข้อ: ผู้ชายจะรู้มั้ยว่าเราไปมี sex มาก่อนหน้าที่จะกับเค้า  (อ่าน 3622 ครั้ง)

ออฟไลน์ plainsong

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเราเองไปมีอะไรกับฝรั่งมาค่ะ ปกติจะมีคู่นอนอยู่แล้ว แต่เราก็เองก็เบื่อๆก็ไปกับคนอิ่นบ้าง
เรื่องของเรื่องคือขนาดของฝรั่งคนนั้นใหญ่พอควร ใหญ่กว่าคู่นอนเรามาก
ทีนี้คู่นอนเราชวนไปนอนด้วยเราก็ไม่อยากไปเพราะกลัวเค้ารู้ว่าไปมีกับคนอื่นมา
เหตุเกิดได้เกือบสองอาทิตย์แล้ว ผู้ชายจะรู้สึกมั้ยคะว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลง

Facebook Comments

ออฟไลน์ Sura

• *

Re: ผู้ชายจะรู้มั้ยว่าเราไปมี sex มาก่อนหน้าที่จะกับเค้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 06:55:32 pm »

ไม่ทราบหรอกครับ ผมเคยนอนกับ กิ๊กที่ขายบริการ
เพิ่งรู้ทีหลังว่าเค้าขาย เค้าไปนอนกับแขกมา กลับมาเอากับผม
ผมไม่รู้นะว่าเค้าไปนอนมา นอกจากจะฉีกขาดจนเห็นร่องรอย
ปล. อย่างี้จะโกอินเตอร์อีกรอบมั้ยน้อ แฮ่ๆๆ ^^

• *

Re: ผู้ชายจะรู้มั้ยว่าเราไปมี sex มาก่อนหน้าที่จะกับเค้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 07:02:14 pm »

ยอมรับว่าติดใจค่ะ รู้สึกแตกต่างมากๆ ไม่ใช่เรื่องขนาดนะคะ คนที่เรามีด้วยก็ไม่ได้ดูช่ำชอง
ใส่อยู่ดีๆก็อ่อนขึ้นมากะทันหัน แต่เค้าทรีตเราดีมาก ด้วยคำพูด ท่าทาง ความเอาใจใส่ เราไม่เคยได้จากผู้ชายคนไหนเลย แต่ก็ไม่เคยมีกับฝรั่งคนอื่น ก็เลยไม่แน่ใจว่าโดยทั่วๆไปเคเาเป็นแบบนี้มั้ย

ออฟไลน์ tiramisu

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 07:11:55 pm »

ทิ้งระยะหน่อยก็ดีค่ะ แต่ถ้าเจอที่ถูกใจแล้วก็มีความสุขกับสิ่งที่มีเถอะค่ะ
บางครั้งความถูกใจ กับ ความถูกต้อง มันก็ไม่ได้เดินมาด้วยกัน อะไรที่ทำแล้วมีความสุข ก็ทำไปค่ะ ^^

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 07:28:35 pm »

จริงๆเราไม่สนใจเรื่องความถูกต้องอะไรนี่หรอกค่ะ แต่เรากลัวจะโดนบ่นมากกว่า รำคาญ
ตอนนี้เราก็แพลนถอยออกมาจากคู่นอนคนนั้นแล้วด้วยค่ะ แบบว่าเบื่อเพราะมันไม่ตื่นเต้นแล้วด้วย

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 09:09:16 pm »

ถ้าใส่ถุงยางอาจและคู่นอนของคุณลงลิ้นให้อาจจะรู้ อาจมีกลิ่นถุงยางติด
แต่ไม่เคยมีประสบการณ์จับได้หรือโดนจับได้หรอกสังเกตุจากตอนไปล้างก็ยังมีกลิ่นถึงยางติดมืออยู่

ออฟไลน์ wm009

• พลังน้ำใจ: -25

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 12:43:10 pm »

ก็อาจจะรู้ หรืออาจจะไม่รู้ก็ได้ครับ  50/50

ออฟไลน์ Robirt

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 05:09:30 pm »

ถ้าเป็นผม ผมรู้นะครับ พิจารณาจากหลายอย่าง
อารมย์ การแสดงออก การมีอารมย์ร่วม คือไม่ได้บอกเพื่อให้เครียดนะครับ แต่ผู้ชายบางคนจะรู้ ;D ;D

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:49:42 am »

นานเป็นอาทิตสังเกตไม่ออกหรอกครับ

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• พลังน้ำใจ: 12

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 01:36:48 pm »

จะเลิกยุ่งกับเค้า ก็อย่าไปแคร์ครับ ทำตัวสบายๆ พูดมากก็เลิก
แต่เรื่องทรีตดีๆตอนมีอะไรกันสำคัญจริงๆ ผมก็พยายามอยู่

ออนไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 07:25:33 pm »

ทิ้งระยะหน่อยก็ดีค่ะ แต่ถ้าเจอที่ถูกใจแล้วก็มีความสุขกับสิ่งที่มีเถอะค่ะ
บางครั้งความถูกใจ กับ ความถูกต้อง มันก็ไม่ได้เดินมาด้วยกัน อะไรที่ทำแล้วมีความสุข ก็ทำไปค่ะ ^^

จริงค่ะ เห็นด้วย เพราะบางสิ่ง บางปัจจัย ไม่สามารถเดินไปด้วยกันได้