ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ

หัวข้อ: ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ  (อ่าน 14617 ครั้ง)

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

Re: ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:19:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีที่หรือแหล่งแนะนำมั้ยคะ
แนะนำหนังหรือว่าดิลโด้ครับ

อืมมม.....

จริงๆจะถามเรื่องหนังxนะคะ อันนี้บอกตรงๆว่าไม่รุ้ที่ๆจะหาดูได้เลยจริงๆค่ะ เค้าไปเอามาจากไหนกัน ใครมีแหล่งดีๆรบกวนด้วยนะคะ เอาแบบสวยๆพอดีๆนะคะ ไม่เอาแบบแปลกแหวกแนว หรือชัดเด๊ะเหมือนเรียนอะนาโตมี่น้าาาา

ส่วนดิลโด้.... ที่แปลว่าของปลอมนี่ จริงๆเคยไปเจอร้านที่ขายออนไลน์นานมาแล้ว  แต่ก็ไม่ได้ซื้อซะทีค่ะ  ไม่มีเหตุผลนะคะ ก็แค่เลือกไม่เป็น และก็ไม่กล้าเท่านั้นแหล่ะค่ะ
อันดับแรกไปโหลดโปรแกรมพวก Bit torrent มาก่อนเลยแนะนำ Utorrent

แล้วแนะนำไป web นี้ https://javjunkies.com
อยากได้เรื่องไหนก็โหลดไฟล์ torrent มารอซักแปป มีคนปล่อยจนโหลดเสร็จก็ได้หนังมาละ
รายละเอียดโปรแกรมยังมีอีกอันนี้พูดคร่าวๆ  ;D

ขอบคุณมากๆค่ะ จะลองทำตามดูนะคะ
 เอาล่ะ ... ต่อไปนี้เราจะลุยหนังx ล่ะน๊าาาา 555

@คุณ chorn ขอบคุณนะคะ ยังไงจะลองโหลดเองดูก่อนนะคะ  มีคนใจดีโหลดและเลือกหนังมาให้พี่เลือกไว้ส่วนนึงละค่ะ  ... เดี๋ยวขอดูตรงนี้ก่อนนะคะ

@คุณบอลคันคะ ขอขอบคุณการจุดประกายไอเดียนี้มากๆค่ะ  ... ตอนนี้กำลังคิดว่าดูไปฉีดน้ำไป มันจะเป็นไงน๊าาา  มีแค่สองมือเองอ่าาาาา

@น้องสาว liljen /reality คะ ขอบคุณมากๆนะคะ  ไว้ลองทำดูแล้วจะมารายงานผลน้าาาาา

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:28:45 am »

ไวเบรเตอร์เค้าก็ไม่ฟินเหมือนกัน ลงลิ้นดีกว่าเยอะ คริคริ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

Notear

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 07:29:36 am »

ตอนทำก็ดูหนังประกอบ ค่อยๆ จี้ตรงคริส ค่อยสั่นๆ และแรงขึ้นไปเรื่อยๆ หรือมีเบาบ้างหนักบ้าง คิดว่าเป็นอันนั้นของผช. แล้วส่ายสะโพกโยกรับตามอารมณ์ค่ะ ปกติจะทำแบบนี้ค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 08:29:31 am »

ขออนุญาติ  ปูเสื่อนอนใกล้ๆๆ  แซวววววววววนะครับ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ บอลคัน

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 08:32:58 am »

@°SnowQueen° มีที่เเนะนำครับ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 12:13:46 pm »

ฮาโหลๆ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะทุกคน

ได้หนังจากคนใจดี หน้าตาดี หุ่นก็ดี๊ดี มาหลายเรื่องเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ ยังรอเรื่องอื่นๆอยู่นะคะ

นอนดูเพลินๆ และเริ่มอินกับหนัง ก็เลยลองใช้เจลดูค่ะ เจลตัวนี้นะคะ เลิฟมากก

บีบมาป้ายไว้แล้วลองนวดวนๆ คลึงเบาๆไปเรื่อยๆดู โอยยยย มีอารมณ์มากมาย ปุ่มมันเต่งตูมขึ้นมาสู้นิ้วใหญ่เลย เพิ่งรู้ว่านิ้วเราก็ใช้ได้แฮะ แต่ทำเรื่อยๆแล้วเริ่มคันๆ เลยไปฉีดน้ำต่อ  ปรากฏว่า แป๊บเดียวเสร็จเลย!  ขัดใจมาก!

อันนี้เคยซื้อมาใช้กับแฟน แพงเหมือนกันแต่แฟนบอกว่าเสียวขึ้นนิดหน่อยไม่มาก คงแล้วแต่คนแฟนผมเวลาจะปลุกอารมณ์กินเหล้าเอา เคยครั้งนึงไปกินเบียร์กันเมามาก ปกติเค้าจะกินนิดหน่อยก็เมาแล้ว แต่ครั้งนี้กินไปหลายขวด กลับมาที่บ้านโซโลกันดุเดือดเลย หัวนมชูชันแข็งปั้ง มันส์ที่สุดเท่าที่เคยเอากันมาเลย

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 128
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 08:24:49 pm »

ไม่อินกะของเล่นเหมือนกัน
ของปลอมก็ไม่ปัง

ออกจะรู้สึกเซงๆ

ชอบของจริงมากกว่า ....

ว่าแต่ มันไม่มีวิธีแก้ใช่มั้ย ><

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 12:36:12 pm »

เข้ามาเก็บข้อมูล  อิอิ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 08:54:15 am »

ระดับลุง ไม่ต้องเก็บข้อมูลละมั้งงงง

เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 22

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 03:01:51 pm »

ระดับลุง ไม่ต้องเก็บข้อมูลละมั้งงงง

คำนี้ไม่ได้ยินนานล่ะน่ะ

" ลุงจักร"

อิอิอิ..ชักคิดถึงลุงซ่ะแล้วแฮ่ะ!!!

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 09:51:36 am »

" ลุงจักร"

อิอิอิ..ชักคิดถึงลุงซ่ะแล้วแฮ่ะ!!!

ลุยดิ !!
รอการบ้าน กร่ปีแล้ว ถามใจเธอดู 555

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 12:05:57 pm »

" ลุงจักร"

ลุยดิ !!
รอการบ้าน กร่ปีแล้ว ถามใจเธอดู 555

อย่าเบี่ยงกระทู้  อิอิ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:05:21 pm »

คุณลุงย้งรับงานอยู่หรือคะนิเงียบหายไปนานเนาะ(คุณลุงจักร)

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 11:10:03 pm »

" ลุงจักร"

ลุยดิ !!

อย่าเบี่ยงกระทู้  อิอิ

5555
log in  เข้ามาขำเลยนะเนี่ยย

ลุง ก็ คือ ลุง  ;D

Reality

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 07:26:40 pm »

อ้าว เป็นกระทู้รวมแฟนคลับลุงไปแล้ว ^^
ลุงจักรคะ ถ้ายังไม่เกษียณ ติดต่อนู๋ด้วยนะคะ^^