ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ

หัวข้อ: ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ  (อ่าน 12878 ครั้ง)

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2017, 11:03:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันนี้ลองเอามาใช้อีกครั้ง ก็อันเดิมที่ได้รางวัลจากการทายบอลครั้งโน้นนั่นแหล่ะค่ะ
และครั้งนี้ก็เตรียมตัวอย่างดีเลย

เริ่มจากจิบดื่มเบียร์เย็นเชี้ยบบไปครึ่งแก้ว ย้อมใจ....  เปิดแจ๊สเบาๆ เอาเจลกระตุ้นมาทา คราวนี้นวด วนๆนิดๆจะได้รู้สึกเยอะๆ แล้วก็มานั่งจิบเบียร์ต่อ เพื่อรอเวลาให้เจลทำงาน

เปิดเครื่อง แล้วเอาด้านข้างกดลงไป... เสียวนิดๆ เพราะเจลนั่นแหล่ะค่ะ  เสียวชาซ่านกระจายออกไปที่หน้าขาหน่อยๆ ดีจังเลย.... เออทำไมก่อนนี้ไม่ชอบล่ะ  ไหนลองเปิดแรงอีกนิดซิ ...คราวนี้มันเสียวจิ๊ดดดพุ่งไล่ขึ้นมาที่แก้ม กดแรงขึ้นอีก.... อูยยย ไม่ไหวแระ คัน....

สรุปว่า คันและเจ็บ แล้วก็ไม่สำเร็จตามเคย
คือแทนที่ความรู้สึกมันจะพุ่งขึ้นไปจนสุดๆ มันกลับรู้สึก เจ็บๆชาๆจนไปต่อไม่ได้น่ะค่ะ  นี่ใช้น้ำฉีดก็ไม่ค่อยจะสำเร็จไปด้วยเลย ทำไงดีคะ ปกติถ้าทาเจลนี่จะเสร็จแบบรู้สึกเยอะมากกกก แค่คิดยังตุ๊บๆเลยเนี่ย

ใครใช้แล้วประสพความสำเร็จบ้าง ช่วยสอนหน่อย

*เห็นอ่านกันตรึม ไม่มีใครตอบเราซักคน สงสัยจะไร้วาสนากะไอ่เจ้าเครื่องนี่ซะละมั้ง

ใครมาตอบ ก็ขอขอบคุณมากๆล่วงหน้านะคะ... จุ๊บๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 09:00:03 am โดย °SnowQueen° »
Facebook Comments

ออฟไลน์ chorn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ใช้ไวเบรเตอร์กันยังไงคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 12:47:42 pm »

ผมว่าอาจจะใจร้อนเกินไปเลยเปิดแรงสั่นแรงเกินไปจนนะครับ
หรือสนใจจะเปลี่ยนเป็นเบิร์นมั้ยครับ

SnowQueen

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 10:06:19 pm »

ผมว่าอาจจะใจร้อนเกินไปเลยเปิดแรงสั่นแรงเกินไปจนนะครับ
หรือสนใจจะเปลี่ยนเป็นเบิร์นมั้ยครับ

เบิร์นคืออะไรคะ

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:24:46 pm »

เบิร์นคืออะไรคะ
คือใช้ลิ้นครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 11:39:41 am »

รูปประกอบเล้าอารมณ์มากครับพี่สาว

ออฟไลน์ liljen

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:03:14 am »

เคยลองนะคะ แฟนซื้อให้เมื่อนานมาแล้ว ก็ใช้แบบปกติแหละค่ะ ทาเจล ค่อยๆสอด เปิดสั่น ก็เสียวๆดีค่ะแต่ยังไงก็ไม่เคยเสร็จจากเครื่องนี้เลย ตอนนี้เลยไม่ใช้แล้ว

ที่เราใช้สำเร็จและชอบมากๆกลับเป็นจู๋ปลอมธรรมดาๆแบบไม่สั่นนี่แหละค่ะ เวลามีอารมณ์อยากมากๆก็แค่ตั้งบนเตียงแล้วขึ้นขย่มเอง ไม่นานก็เสร็จค่ะ แก้ขัดแทนของจริงแฟนไปได้

SnowQueen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 05:35:48 pm »

ขอบคุณค่ะน้องสาว

สอดใส่ของปลอมเข้าไปแล้วถึงจุดสุดยอดได้เลยนี่ ถือเป็นความรู้ใหม่ของพี่นะคะ เพราะปกติแม้จะเป็นนิ้วมือเราเองก็จะไม่มีความรู้สึกเลยค่ะ เจ็บไปหมดอารมณ์ไม่มาเลยค่ะ .... (ต้องลองสินะ)

แต่ถ้าเป็นนิ้วผู้ชายก็จะอีกเรื่องนึงเลย แปลกเนอะ

ขอบคุณนะคะคุณ chorn ที่เตือนข้อนี้ อาจใจร้อนไปจริงๆด้วยแหล่ะค่ะ เรื่องใช้ลิ้นที่คุณแนะนำ... ก็ขอบคุณมากๆค่ะ แต่เชื่อป่ะ ว่า... สู้ฉีดน้ำเองไม่ได้ค่ะ 

คือตอนฉีดนี่ เราจะปรับมุมที่รุ้สึกได้เอง และทำให้เห็นด้วยว่า ตอนที่เราถึงจุดสำเร็จ มีอาการอย่างไร มีอะไรออกมา และมันเสร็จแบบต่างจากการสำเร็จกับผู้ชายนะคะ

ก็เลยขอแยกเรื่องกันไปนะคะ (ก็เค้าอยากฝึกอันนี้อ่ะ)

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 07:31:26 pm »

ขอบคุณค่ะน้องสาว

สอดใส่ของปลอมเข้าไปแล้วถึงจุดสุดยอดได้เลยนี่ ถือเป็นความรู้ใหม่ของพี่นะคะ เพราะปกติแม้จะเป็นนิ้วมือเราเองก็จะไม่มีความรู้สึกเลยค่ะ เจ็บไปหมดอารมณ์ไม่มาเลยค่ะ .... (ต้องลองสินะ)

แต่ถ้าเป็นนิ้วผู้ชายก็จะอีกเรื่องนึงเลย แปลกเนอะ

ขอบคุณนะคะคุณ chorn ที่เตือนข้อนี้ อาจใจร้อนไปจริงๆด้วยแหล่ะค่ะ เรื่องใช้ลิ้นที่คุณแนะนำ... ก็ขอบคุณมากๆค่ะ แต่เชื่อป่ะ ว่า... สู้ฉีดน้ำเองไม่ได้ค่ะ 

คือตอนฉีดนี่ เราจะปรับมุมที่รุ้สึกได้เอง และทำให้เห็นด้วยว่า ตอนที่เราถึงจุดสำเร็จ มีอาการอย่างไร มีอะไรออกมา และมันเสร็จแบบต่างจากการสำเร็จกับผู้ชายนะคะ

ก็เลยขอแยกเรื่องกันไปนะคะ (ก็เค้าอยากฝึกอันนี้อ่ะ)
ผมก็อยากฝึกทำให้ผญ.น้ำแตกเหมือนกันนะครับ

Reality

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 01:15:50 am »

ดิลโด้ที่ผิวสัมผัสแข็งหรือสากๆ จะรู้สึกดีในตอนเริ่มต้นและอาจจะเจ็บจนไม่เสร็จได้ เมื่อใช้กระตุ้นภายนอกหรือสอดใส่ก้อตามค่ะ ใช้แล้วผิดหวังตลอด แต่ถ้านิ่มแบบซิลิโคน และมีการปรับแรงสั่นได้ให้ค่อยๆหาจุดที่รู้สึกดี(ส่วนใหญ่คือด้านข้างเม็ดคลิส)ค่อยๆเพิ่มแรงสั่นได้ค่ะ แต่หากเพิ่มเยอะแรกๆเลยมันจะชาค่ะ ไม่เสร็จแน่นอน^^
พี่สโนว์ลองดูค่ะ การถึงจุดสุดยอดติดๆกัน3-5ครั้งเนี่ย มันเลิศมากค่ะ

ออฟไลน์ liljen

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:05:43 am »

อาจแล้วแต่คนด้วยนะคะ แต่ที่ลองแล้วได้ผลคือเราต้องแฉะพอและมีอารมณ์มากๆก่อนค่ะ ทาเจลช่วยเยอะๆไปด้วยจะลื่นสอดง่ายแล้วไม่เจ็บ หนูเองเป็นผู้หญิงที่เสร็จไม่ยากแต่ยังไงต้องกระตุ้นเม็ดคริสค่ะ ซึ่งถ้าเอาจู่ปลอมตั้งแล้วเราขึ้นขย่มเองให้สีเม็ดตามจังหวะจะเสร็จเร็วมากๆค่ะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 10

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 02:26:22 pm »

เพิ่ม อรรถรถ ด้วยการดูหนัง....xx..xxx.xด้วยอะครับ น่าจะดีนะ

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:14:07 pm »

มีที่หรือแหล่งแนะนำมั้ยคะ
แนะนำหนังหรือว่าดิลโด้ครับ

SnowQueen

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 12:01:14 pm »

อืมมม.....

จริงๆจะถามเรื่องหนังxนะคะ อันนี้บอกตรงๆว่าไม่รุ้ที่ๆจะหาดูได้เลยจริงๆค่ะ เค้าไปเอามาจากไหนกัน ใครมีแหล่งดีๆรบกวนด้วยนะคะ เอาแบบสวยๆพอดีๆนะคะ ไม่เอาแบบแปลกแหวกแนว หรือชัดเด๊ะเหมือนเรียนอะนาโตมี่น้าาาา

ส่วนดิลโด้.... ที่แปลว่าของปลอมนี่ จริงๆเคยไปเจอร้านที่ขายออนไลน์นานมาแล้ว  แต่ก็ไม่ได้ซื้อซะทีค่ะ  ไม่มีเหตุผลนะคะ ก็แค่เลือกไม่เป็น และก็ไม่กล้าเท่านั้นแหล่ะค่ะ

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 02:41:15 pm »

อืมมม.....

จริงๆจะถามเรื่องหนังxนะคะ อันนี้บอกตรงๆว่าไม่รุ้ที่ๆจะหาดูได้เลยจริงๆค่ะ เค้าไปเอามาจากไหนกัน ใครมีแหล่งดีๆรบกวนด้วยนะคะ เอาแบบสวยๆพอดีๆนะคะ ไม่เอาแบบแปลกแหวกแนว หรือชัดเด๊ะเหมือนเรียนอะนาโตมี่น้าาาา

ส่วนดิลโด้.... ที่แปลว่าของปลอมนี่ จริงๆเคยไปเจอร้านที่ขายออนไลน์นานมาแล้ว  แต่ก็ไม่ได้ซื้อซะทีค่ะ  ไม่มีเหตุผลนะคะ ก็แค่เลือกไม่เป็น และก็ไม่กล้าเท่านั้นแหล่ะค่ะ
อันดับแรกไปโหลดโปรแกรมพวก Bit torrent มาก่อนเลยแนะนำ Utorrent

แล้วแนะนำไป web นี้ https://javjunkies.com
อยากได้เรื่องไหนก็โหลดไฟล์ torrent มารอซักแปป มีคนปล่อยจนโหลดเสร็จก็ได้หนังมาละ
รายละเอียดโปรแกรมยังมีอีกอันนี้พูดคร่าวๆ  ;D

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 09:42:24 pm »

อืมมม.....

หนังผมขอpm ดีกว่าครับ