เวลาเราแต่งตัวปกติแฟนไม่มีอารมเลยแม้แต่นิดเดียวแต่กลับกันเวลาเราใส่ชุดนศ

หัวข้อ: เวลาเราแต่งตัวปกติแฟนไม่มีอารมเลยแม้แต่นิดเดียวแต่กลับกันเวลาเราใส่ชุดนศ  (อ่าน 2978 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราเป็นคนนึงที่เวงาอยู่บ้านเฉยๆชอบใส่เกงขายาว บางครั้งก็ใส่สั้นบ้าง เวลาออกไปข้าวนอกไปเที่ยวก็ใส่เกงยีนไป เราสังเกตุได้ว่าราล่อแฟนเท่าไหร่บอกเราอยากมีเซ็กแค่ไหนเขาก็ไม่สนใจแล้วทำหน้าเบื่อหน่ายหันไปทางอื่น แต่บางวันที่เรามีเรียนเราจะใส่ชุดนศ และกระโปรงทรงเอ ยาว14 กลับมาแฟนชอบมีอะไรกับเราทันที บางครั้งทางกลับบ้านเรามันจะต้องผ่านถนนเส้นที่มีสองข้างทางเป็นป่าไป แฟนจะชอบพาเข้าซอยป่าแล้วมีซัมติงกัน แต่พอเราเปลี่ยนไปใส่เกงเพราะมันสบายกว่าแฟนกลับไม่สนใจต่อ ท่านชายทั้งหลายเคยเป็นรึปล่าวคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

นั้นก็บอกเเล้วครับ เค้าเเพ้ชุดครับ

ออฟไลน์ Noob001

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ผมก็แพ้ครับ อิอิ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

ผู้ชายส่วนมากเป็นนะ แพ้ยูนิฟอร์ม ผมนิชอบพวกชุดคลีนิคเสริมความงาม กับชุดข้าราชการ

ออฟไลน์ oralman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

4301011
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2017, 01:01:43 am »

5555 คาดว่าเป็นเหมือนกันเกือบทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

แอดก็เป็นนะครับเหอๆ

wm009

• บุคคลทั่วไป

ผมแพ้ชุดสูทสาวออฟิศแบบนี้ที่ภรรยาผมใส่ครับ เธอใส่สั้นมาก ยาวแค่ 12 ครับ