ขอนินทาเซกส์หน่อยเหอะ

หัวข้อ: ขอนินทาเซกส์หน่อยเหอะ  (อ่าน 3979 ครั้ง)

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

ขอนินทาเซกส์หน่อยเหอะ
« เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 02:19:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอเริ่มไปทีละเรื่องนะคะ (เปลี่ยนใจละนะคะ เรื่องอื่นยังไม่คุยต่อละกัน เดี๋ยวสับสน ไว้วันไหนนึกสนุกจะมาชวนคุยใหม่ดีกว่า )

คุณเคยมีเซกส์แบบดีมากๆ เพราะมันล้ำลึกและเนิ่นนานมากเท่าที่ต้องการ ทุกความเคลื่อนไหวของเค้า เปรียบเหมือนสวรรค์ชั้นฟ้า เนื้อตัวเราชุ่มโชกทุกครั้ง 
เสร็จแล้วผิวพรรณก็ผุดผ่อง แก้มแดงระเรื่อ สุขสมอารมณ์หมายระดับ5ดาว สุดยอดดดดด

แต่... รุ้สึกไร้ค่ามั้ยคะ

ถ้าผู้หญิงซักคนจะผละออกจากผู้ชายแสนดี เพราะเหตุผลแบบนี้

ถามว่า : โง่มั้ยคะ?
(ปล. ไม่ได้ต้องการความรักนะคะ แค่เป็นสิ่งอื่นบางอย่าง)

เพิ่มอีก 1 ปล. จะชวนสังเกตว่ากระทู้นี้ ไม่ได้อยู่ในห้องนวดนะคะ ....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2017, 08:06:39 pm โดย °SnowQueen° »
Facebook Comments

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: ขอนินทาเซกส์หน่อยเหอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 02:22:56 pm »

สิ่งที่คุณต้องการไม่ใช่ความรัก คุณต้องการเซ็กส์เพียงอย่างเดียวหรือ? ปราถนามากกว่าความเป็นคนที่มีคุณค่าอย่างนั้นหรือ? บางคนทนอยู่กับผู้ชายเพราะต้องการสิ่งที่จำเป็นต่อการดำรงชีพ และเพียงพอที่จะนำมาเพื่อความสุขของคนในครอบครัว นั่นก็อาจจะเป็นเหตุผลที่ดีในการยังคงทนอยู่ ถึงแม้จะไร้ค่า สิ่งที่คุณปราถนาถ้านำมาเปรียบเทียบกับคุณค่าของคนสิ่งไหนสำคัญมากกว่ากันคุณคนเดียวเท่านั้นที่จะรู้ถึงเหตุผลข้อนี้

Flirting

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 10:51:12 pm »

คนที่ออกมาจากจุดที่ตัวเองรู้สึกไม่ดี คงไม่ใช่คนโง่หรอกครับ
ดีซะอีกที่รู้ตัว

ตอนนี้เราอาจจะรู้สึกว่า อุตส่าห์ได้สิ่งที่ตามหามานาน แล้วจะออกมาเพราะความรู้สึกบางอย่าง ก็อาจจะเสียดายสิ่งนั้น แต่เรื่องเซกส์เป็นเรื่องละเอียดอ่อน มีทั้งความต้องการทางกาย และความพึงพอใจในความรู้สึก ถ้าความรู้สึกยังมีจุดที่ทำให้ความสุขไม่เต็มที่ เช่นในกรณีนี้รู้สึกไร้ค่า แล้วเราไม่สามารถที่จะแก้ไขเปลี่ยนแปลงปรับปรุงให้ดีขึ้นได้  จะออกมาหาสิ่งที่ดีกว่าย่อมไม่ใช่เรื่องผิดครับ

เพราะเรามีเซกส์เพื่อความสุขครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 124

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 06:59:59 pm »

ร้านอาหารอร่อยเจ้าของร้านมักพูดจาไม่ดี  บ้านไหนลูกสาวสวยมักจะเล่นตัว การได้ทานอาหารอร่อย เชยชมลูกสาวคนสวยทรงคุณค่าเสมอ

อยู่ที่แนวคิดครับ ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบ อยากทานอาหารอร่อยอาจจะต้องเข้าคิวยาว อยากจีบลูกสาวสวยอย่าสนใจปากแม่ยาย

อิอิ  เกี่ยวกันไหม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

SnowQueen

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 09:13:55 pm »

ร้านอาหารอร่อยเจ้าของร้านมักพูดจาไม่ดี  บ้านไหนลูกสาวสวยมักจะเล่นตัว การได้ทานอาหารอร่อย เชยชมลูกสาวคนสวยทรงคุณค่าเสมอ

อยู่ที่แนวคิดครับ ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบ อยากทานอาหารอร่อยอาจจะต้องเข้าคิวยาว อยากจีบลูกสาวสวยอย่าสนใจปากแม่ยาย

อิอิ  เกี่ยวกันไหม

ไม่เกี่ยวค่ะ

ออฟไลน์ Lalitalay29

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 11:14:43 pm »

การหลอกตัวเอง
มันไม่เคยเป็นทางออกที่ดีที่สุด

แต่การเข้มแข็งที่จะก้าวเดินออกมา ..

ปล่อยให้ใจได้เจ็บปวด และรับความจริงบ้าง
ยังดูมีศักดิ์ศรี และมีค่ามากกว่า

การอดทนอยู่แบบไร้ค่า .......

ออฟไลน์ กระดังงาลนไฟ

• สมาชิก VIP
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 02:44:28 pm »

การหลอกตัวเอง
มันไม่เคยเป็นทางออกที่ดีที่สุด

แต่การเข้มแข็งที่จะก้าวเดินออกมา ..

ปล่อยให้ใจได้เจ็บปวด และรับความจริงบ้าง
ยังดูมีศักดิ์ศรี และมีค่ามากกว่า

การอดทนอยู่แบบไร้ค่า .....
  เห็นดัวยคะเจ็บปวดใด้ไม่นานหรอกกับหัวใจ(ถอยออกมาอย่างมีศักดิ์ศรี)

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 03:02:35 pm »

ที่ผ่านมา เจอของอร่อย อาจจะแก้หิวชั่วคราว ขณะเปิบอยู่มันก็แซ่บถึงใจในสิ่งที่ชอบกิน เมื่ออิ่มมันก็หายหิว วน ๆ ไป ซ้ำ ๆ

ความสุขที่แท้จริงและความอิ่มเอิบในเซ็กส์ที่ยั่งยืน คือ เซ็กส์อันทรงคุณค่าที่จะได้รับทั้งทางร่างกายและจิตใจ ถึงแม้ว่าอาจจะลดโทนความถึงใจทางกายที่เคยได้รับ แต่โทนเรื่องจิตใจเข้ามาเสริม ทำให้เกิดความสมดุลในชีวิต

ครับ นั่นคือชีวิตคู่ที่แท้จริง ซึ่งไม่ได้มีแค่เรื่องเซ็กส์เรื่องเดียวแล้ว มันจะมีหลายเรื่องที่เราจะได้รับและได้ให้ เป็นความผูกพันกับความรักความสเน่หา ก่อเกิดเป็นชีวิตคู่ หากทุกอย่างลงตัว มันก็ดีต่อใจและอีกหลายอย่าง

ฺBalance of Life ครับ ผมเดินสายนี้อยู่ ซึ่งปัจจุบันผมก็ไม่ได้ต้องการเซ็กส์ที่ถึงใจ ไม่ต้องไปไขว่คว้าหาใคร ไม่ต้องการเข้า อาบ อบ นวด ไม่ต้องการเด็กออฟ  ผมอยากกับคนที่ผมรักและรักผม ความสุขบังเกิดครับ มันดีต่อใจ.. จริง ๆ

ความเร้าใจแบบถึงกึ๋นสุดไส้ติ่งบางอย่าง ก็เก็บไว้เป็นความทรงจำดี ๆ ที่ผ่านมาในชีวิตเรา ณ ช่วงเวลาหนึ่ง ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป

และหากไม่ต้องการความรัก เซ็กส์ที่ปราศจากความรักแล้วไซร้ ผมคิดว่าเซ็กส์นั้นไร้ค่าโดยสิ้นเชิง มีแค่เพื่อสนุก ระงับความอยากไปเรื่อย แค่นี้เองละเหรอ มันจะไปจบ ณ ที่ใด ยังไง ชีวิต

บ๊าย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 03:25:19 pm โดย s.chantrai »

SnowQueen

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 05:24:11 pm »

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

คือก็ไม่ได้มีความเจ็บปวดหรือเสียศักดิ์ศรีเลยนะคะ เรายังคงมีมิตรภาพที่ดีต่อกัน

เพียงแต่เราเองที่ถอยออกมาเพราะเกิดความรุ้สึกแบบนี้ขึ้น แต่อีกฝ่ายก็ยังคงอยากพบอยากเจอ และต้องการติดต่อเราอยู่ตลอดค่ะ

ยังยืนยันว่า นี่เป็นเซกส์ที่ไม่ได้ต้องการความรักจริงๆ แต่เป็นมิตรภาพบางอย่าง ที่เราพยายามสร้างมันขึ้นในรูปแบบที่ต้องการ

ทีนี้ จากหลายๆความเห็น จับประเด็นได้ว่า มันต้องมีอะไรแฝงอยู่แน่ๆ คุณ s.chantrai คะ ขอบคุณมากๆ ได้ข้อคิดดีๆขึ้นเยอะเลยค่ะ

ตอนนี้ยอมรับแล้วค่ะว่า เซ็กส์นั้นเป็นรองความรู้สึกดีๆ

แต่....ความรุ้สึกที่ได้มันก็ยังคง "ไร้ค่า" จริงๆแหล่ะค่ะ เหมือนตะโกนใส่หุบเขา.... เข้าใจอยู่คนเดียว
อันนี้คือ คิดแบบผญ.นะคะ เราไม่สามารถคิดแบบผช.ได้ค่ะ เราไม่ได้ต้องการให้ใครต่อใครมากมายเข้ามาสัมผัสเรา

จะไปเปลี่ยนเค้า มันก็ไม่ถูกต้อง
จะเสียดาย มันก็จะเสียเวลา
จะยื้อต่อ  ก็สงสารคนที่รอคอยอยู่
( อุตส่าห์เลือกเขาไว้คนเดียว เลือกอยู่ตั้งนาน คัดแล้วคัดอีก )

สรุปว่า  ... ขออนุญาตหาใหม่นะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 05:41:40 pm โดย °SnowQueen° »

ออฟไลน์ Iwantsomeone

• **
  • พลังน้ำใจ: 2
  • Always be honest to feeling

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 01:08:48 am »

สู้ๆ ค่ะ พี่  Snowqueen   ขอให้หาคนถูกใจใหม่ได้นะคะ  ^__^

Love you my Desperado

SnowQueen

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 08:07:16 pm »

สู้ๆ ค่ะ พี่  Snowqueen   ขอให้หาคนถูกใจใหม่ได้นะคะ  ^__^

ขอบคุณค่ะ ค่อยๆดูไปค่ะ

Reality

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 12:01:27 am »

คนที่เคมีเข้ากับเราจริงๆ หายากนะคะ แต่ขอให้คุณสโนว์ควีน เจอคนๆนั้นในที่สุดค่ะ
ส่วนตัวน้องเอง ขอขุดหลุมซัก2-3หลุม ไว้กระโดดข้ามไปข้ามมาค่ะ จะได้ไม่ตกหลุมใดนานเกินไป^^

ออฟไลน์ Eaglewood

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 22

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 09:05:40 pm »

คนที่เคมีเข้ากับเราจริงๆ หายากนะคะ แต่ขอให้คุณสโนว์ควีน เจอคนๆนั้นในที่สุดค่ะ
ส่วนตัวน้องเอง ขอขุดหลุมซัก2-3หลุม ไว้กระโดดข้ามไปข้ามมาค่ะ จะได้ไม่ตกหลุมใดนานเกินไป^^

รบกวนท่านอาจารย์ชี้แน่ะด้วย
 เผื่อข้าน้อยจะหาหลุมสำรองไว้ ..อิอิอิ

Reality

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 09:18:07 pm »

รบกวนท่านอาจารย์ชี้แน่ะด้วย
 เผื่อข้าน้อยจะหาหลุมสำรองไว้ ..อิอิอิ
เริ่มแรก ลองเปลี่ยนสเป็คแล้วมาอยู่หลุมเดียวกับอาจารย์ก่อนนะจ้ะ^^