review Lancer ครับผม ภาค Service สุดที่รัก

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: review Lancer ครับผม ภาค Service สุดที่รัก  (อ่าน 44 ครั้ง)

isad และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ Date_80

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 1

review Lancer ครับผม ภาค Service สุดที่รัก
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:22:14 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับทุกท่าน หลังปีใหม่แล้ว กลับเข้าสู่การทำงานเต็มตัว ตั้งหน้ารอสงกรานต์ต่อไป 555

ตอนนี้ก็มีโอกาศได้จังหวะลองของพอดี เลย ขอแชร์ซะหน่อยครับ
อาหารเสริม lancer ตัวนี้ บรรจุมาแบบมีโฟมเจาะรูมาเป็นช่องๆ เห็นเม็ดยาเด่นอยู่ในกล่องสีดำ ดูดีทีเดียว

อ่ะอย่ารอช้า จัดก่อนเลย 1 เม็ดตอนหัวค่ำ หลังข้าวเย็น 1ชมได้
อ่ะ วันนี้เรามีโปรพิเศษครับ นวดน้ำมันฟรี อิๆ (แก้ตัวครับ เพราะงวดก่อนทำเธอระบมไปหลายวัน )

จอดรถซื้อ ออย มาเลยนะเนี่ย
หลังจากอาบน้ำแล้วเราก็ลงน้ำมันแล้วก็นวดหลังไปเรื่อยครับ เป็นคนนวดก็เพลนดีนะครับ อิๆ
นั่งคร่อมนวดไปนวดมา ส่วนหลังเราใช้มือนวด สะโพกเราก็ใช้อย่างอื่นนวดไปด้วยพร้อมกัน อิๆ จังหวะนี้ boxer ตุงแล้วครับ

ลองมานึกๆดูอาการข้างเคียงของตัวนี้ไม่รู้สึกเลยแหะ สงสัยนวดเพลิน

นวดไปนวดมาโดนแฟนจับถอดboxer แล้วจับใส่ถุงขึ้นคร่อมเลยครับ (เค้ายังนวดไม่เสดเลยนะเทอ) ตอนนี้น่าจะผ่านไป 30-40นาทีได้หลังจากกิน Lancer ไป ซึ่งความแข็งแกร่งนี่มาเต็มดีครับ แข็งผงกหัวเลย
วันนี้จัดกันไปน่าจะไม่นานครับ เพราะคุณแฟนเหมือนจะเสร็จเร็ว แหมการนวดเล้าโลมนี่ใช้ได้เลย

ผมก็เลยเอาออกก่อนครับ ยังไม่ทำให้เสร็จ กลับมานวดต่อ ด้านหน้าที่ค้างไว้ วันนี้ทำตัวดีนะเนี่ย อิๆ
นวดไปอีกสักแปปก็จัดการเปลี่ยนจากใช้มือนวดเป็นใช้ปากนวด แล้วก็ จัดการนวดกดจุดด้วยอุปกรณ์เฉพาะ วันนี้ทำเบาๆนะเนี่ย การสู้ศึกทำได้ดีครับวันนี้ ไม่มีปัญหาอะไร ทำคุณแฟนให้เสร็จพร้อมกันไปเลย
ตื่นเช้ามา อาการแข็งตัวง่ายก็ตามมานิดหน่อยครับ ไม่มากเท่าไหร่ อาจจะเป็นเพราะเราทานแต่หัวค่ำไม่ดึกมากก็ได้มั้ง

Lancer เป็นอาหารเสริมอีกตัวที่ทำงานได้ดีครับ ผมมาลองอีกรอบนึงวันอื่นก็ว่าผลข้างเคียงมันน้อยดีนะครับ หัวตึงๆเบาๆ ตัวนี้ทานทิ้งไว้ 30-40นาทีก็ได้เรื่องแล้วครับ ภาพรวม ถือว่าทำมาตอบโจทย์ได้ดีครับ เป็นอีกตัวเลือกหนึ่งที่ทำงานได้ดีครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: review Lancer ครับผม ภาค Service สุดที่รัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:51:38 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผู้ชายดีๆครับ