รีวิว Mr.Dick สูตร1

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว Mr.Dick สูตร1  (อ่าน 2357 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miyamoto

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว Mr.Dick สูตร1
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2016, 11:46:30 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

ลองสูตร1 มา3กระปุกครับ

เริ่มเเรกก็กินตามที่คู่มือบอกเอาไว้ครับกล่องเเรกวันละ2เม็ด ประมาณวันที่8ของการกิน
ตื่นขึ้นมาตอนเช้า น้องชายตื่นเเข็งมากครับ

พอผ่านไปประมาณ10วัน เเข็งตัวไวขึ้นอย่างเห็นได้ชัดครับ เวลามีอารมณ์ เเต่ถ้าไม่มีอารมณ์
มันก็ไม่ขึ้นครับ ชอบตรงนี้มากธรรมชาติดี เเล้วก็กินต่อเนื่องจนหมดกล่องเเรก
เเล้วก็กินต่อกล่องที่2เเละ3จนหมดครับ

ระหว่างที่กินตั้งเเต่กล่องเเรกจนหมดกล่องที่3 ไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลยครับ

ตอนนี้หยุดกินมา2เดือนเเล้วครับ(พักไม่อยากกินต่อเนื่องติดต่อกันนานๆ)ตื่นเช้ามาก็ยังเเข็งตัวดี
เวลาทำกิจก็เเข็งตัวได้ไวดีมากครับ

ส่วนเรื่องขนาดไม่เคยวัด เเต่กำดูมันอ้วนๆขึ้นนิดหน่อยครับ

สรุป
เหมาะกับการกินระยะยาวเพื่อผลที่ถาวรครับ ใครคิดที่จะหวังผลตั้งเเต่เม็ดเเรกที่กิน คงผิดหวังครับ
เเต่ถ้ากินตามคู่มือไปประมาณ1.5-2อาทิตย์รับรองไม่ผิดหวังครับ สั่งได้ดั่งใจ
ความแข็งตัว : 9/10
ขนาด : 7/10 (ไม่เคยวัดจริงจัง)
อารมณ์ทางเพศความไว : 9/10

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 168

Re: รีวิว Mr.Dick สูตร1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 09:13:30 am »

ขอบคุณสำหรับอาหารเสริมผู้ชายดีๆครับ

ออฟไลน์ Mr. DICK

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:55:08 am »

ขอแจ้งเรื่องการเปลี่ยนโฉมใหม่นะครับ

Mr. DICK เปลี่ยนโฉมใหม่เป็น MDX
เพิ่มประสิทธิภาพ แต่ราคาเท่าเดิม

www.mdxformen.com   088-3993-919   Line : @mdxformen

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2017, 01:22:38 pm โดย Mr. DICK »
ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับผู้ชาย

ออฟไลน์ Mr. DICK

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2017, 02:04:11 pm »

ซื้อผ่านเว็บ www.mdxformen.com    ซื้อผ่าน LINE : @mdxformen    ซื้อผ่านโทรศัพท์ : 088-3993-919

Mr. DICK ปรับโฉมใหม่เป็น MDX

ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศ - บริการ Messenger ส่งเร็วทันใจใน 2 ชม.

โปรตรุษจีน 2560

ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับผู้ชาย