เพลย์แมนครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: เพลย์แมนครับ  (อ่าน 1134 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

เพลย์แมนครับ
« เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 06:38:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

รีวิวเพลย์แมนครับ
จริงๆก็ไม่ได้มีปัญหากับการแข็งตัวสักเท่าไหร่ครับ อาจจะมีแข็งตัวช้าบ้างไรบ้าง ขึ้นอยู่กับการใช้ชีวิตในช่วงเวลานั้นๆ เช่น ดื่มมากไปหน่อย หรือพักผ่อนน้อย
ได้รับเพลย์แมนจากแอดฯ จริงๆนี่ก็ไม่ใช่ครั้งแรก ทานมาหลายครั้งแล้ว ก็เช่นเดิมครับ ไม่ผิดหวัง ตอบสนองได้อย่างใจ ที่ชอบเป็นพิเศษก็ตรงซอง ไม่มีอะไรย่งบอกเลยว่าเป็นอาหารเสริมแนวนี้ ฉีกซองทานได้ไม่ต้องขวยเขิล เชียร์ครับ ของเขาดีทานได้เรื่อยๆ อาการข้างเคียงน้อย ลองติดตามไลน์แอด ของแอดฯดูครับ มีโปรออกมาเรื่อยๆ ไม่แพงครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: เพลย์แมนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 08:29:15 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมดีๆครับ