รีวิว ยาเฉพาะกิจ Traction

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว ยาเฉพาะกิจ Traction  (อ่าน 1057 ครั้ง)

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว ยาเฉพาะกิจ Traction
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 11:17:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ วันนี้จะมารีวิวอาหารเสริม Traction ที่ได้รับจากแอดมินครับ

ทานรอบแรก
ตอนที่ทานยา ก็กินช่วงท้องไม่ว่างน่ะครับ พอดีทานข้าวไปตอนหัวค่ำ แล้วทานยาหลังจากนั้นราวๆ2ชั่วโมง ...จากนั้นอาบน้ำรอแฟนครับ ใกล้เวลาเผด็จศึก 555  ...รอให้ฤทธิ์ยาเริ่มทำงานราวๆ30นาทีครับ มีอาการแค่หายใจขัดๆนิดหน่อย ตัวร้อนๆ ไม่ปวดหัวครับ ถือว่าสบายมากๆ ถือว่ามีผลข้างเคียงน้อยมาก

ตอนที่เริ่มฟีเจอร์ริ่งกับแฟน การแข็งตัวมาเร็วมากครับ แล้วก็แข็งแบบชี้หน้าแฟนเลย แข็งได้เต็มที่กว่าปกติพอควร ที่สำคัญ ผมค่อนข้างมีอารมณ์มากกว่าปกติพอควร หัวเยิ้ม จนกางเกงบ็อกเซอร์แฉะ เยิ้มมากกว่าแฟนอีกครับ ไม่รู้ว่าเป็นผลมาจากยารึป่าว ...รอบแรกทำเวลาไปครึ่งชั่วโมงครับ ถือว่าอึดใช้ได้เลย น้องชายอ่อนตัวลงตามปกติครับ แต่ยังอวบๆอยู่ ... พักซักพักนึงครับ ก็ต่อรอบสองได้สบายๆเลย

ทานรอบสอง ...หลังจากรอบแรกหลายวัน
รอบนี้ต่างจากรอบแรกตรงที่ ผมท้องว่างเลย ...ความแตกต่างคือ ผมรู้สึกว่าฤทธิ์ยาแรงมากกว่า ตัวร้อนกว่า แต่ว่าอาการอื่นๆอย่างปวดหัว มองเห็นโทนฟ้า ยังไม่มีเหมือนเดิม ... ส่วนเรื่องอารมณ์ ผมมามั่นใจรอบนี้แหละครับ ว่าน่าจะมาจากยาด้วย เพราะน้ำเยิ้มอีกเหมือนรอบแรก เยิ้มจนแฟนทักว่าอยากมากเหรอ รึเก็บกด 555 ...ระยะเวลา ใช้เวลาเท่าเดิมครับ แต่จริงๆ ถ้าค่อยๆทำ น่าจะคุมเวลาได้นานกว่า แต่แฟนเริ่มเหนื่อย เพราะเค้าเสร็จหลายรอบแล้ว ก็เลยเร่งให้เสร็จเร็วๆครับ

สรุป Traction ถือว่าเยี่ยมมากๆครับ  ;D

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: รีวิว ยาเฉพาะกิจ Traction
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 10:47:53 am »

ขอบคุณมากๆเลยครับผม  ;D