รีวิว BleD ยาสมุนไพรบำรุงทางเพศสำหรับผู้ชาย

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว BleD ยาสมุนไพรบำรุงทางเพศสำหรับผู้ชาย  (อ่าน 914 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rayvat

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว BleD ยาสมุนไพรบำรุงทางเพศสำหรับผู้ชาย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 05:04:50 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สำหรับ เบิ้ลดี ตัวนี้เป็นตัวที่แอดมินส่งมาให้ผมทดลองและรีวิวดูนะครับ
ผมต้องงดยาตัวที่กินอยู่ประจำเกือบอาทิตย์เพื่อที่ว่าจะได้รับรู้ประสิทธิภาพของยาตัวนี้เพียวๆ
ตัวยาเป็นแคปซูลสีเทาอ่อนบรรจุมาในซองอยู่เม็ดเดียว ด้านในแพคซองข้างขวาพิมพ์ไว้ว่า
ทานครั้งละ 1 เม็ด ตอนท้องว่าง ก่อนมีกิจ 20 นาที ผมก็ทำตามนั้น
หลังผ่านไปประมาณ 30 นาที ไม่มีผลข้างเคียงใดๆ ตาไม่ไวต่อแสง ไม่มีอาการตาพร่า
หรืออาจจะเป็นเฉพาะบุคคลผมก็ยังไม่แน่ใจครับ แต่ที่แน่ๆคือเจ้าน้องชายมีอาการตื่นตัวต่อสิ่งเร้าอย่างเห็นได้ชัด
ก็ได้ปฎิบัติกิจในอ่างครั้งแรกไปกับคนถูตัวให้ และครั้งที่สองบนเตียงหลังหนึ่งชั่วโมงต่อมาครับ เบิ้ล ดีจริงๆ 555

สรุปผลการรีวิว ยาเซ็กส์ BleD
ความอึดทนนาน 8/10
การแข็งตัว 9/10
ไร้ผลข้างเคียง 10/10
ราคา 9/10
บรรจุภัณฑ์ 5/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 05:29:47 pm โดย Rayvat »

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 163

Re: รีวิว Ble D ยาสมุนไพรบำรุงทางเพศสำหรับผู้ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 05:11:49 pm »

ขอบคุณสำหรับรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย เบิลดี นะครับ