แฟนชอบใส่ถุงยางแค่ปลายอวัยวะตอนทำ

หัวข้อ: แฟนชอบใส่ถุงยางแค่ปลายอวัยวะตอนทำ  (อ่าน 712 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

แฟนชอบใส่ถุงยางแค่ปลายอวัยวะตอนทำ
« เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 10:41:03 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟนพลอยเวลามีซัมติงกันเค้าไม่ชอบใส่ถุงคะแต่พักหลังๆพลอยอยากให้ใส่เพราะเหลืออีกไม่กี่ปีก็จะเรียนจบละกลัวพลาดขึ้นมา แต่แฟนพลอยก็ยอมใส่จริงคะแต่ใส่แค่ปลายอวัยวเพศครั้งแรกที่ทำแบบนั้น ทำไปทำมาถุงยางมันหลุดจากหัวเข้าไปในจิ้มิ้ แพรวรู้สึกแปลกเลยบอกใฟ้แฟนดึงออกมาทัน ครั้งสองแฟนซื้อถุงขนาด49ใส่จนรัดหัวอวัยวะแล้วรอบนี้ไม่หลุดเข้าไปคะเวลาเสร็จเหมือนแฟนปล่อยในเลยแต่พอดึงออกมาน้ำอสจมันก็อยู่ในถุงละถุงไม่หลุดจากหัวอวัยวะด้วย อยากรู้ว่าแบบนี้จะเป็นไรรึปล่าวคะ เหมืองป้องกันครึ่งๆกลางๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Matt

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แฟนชอบใส่ถุงยางแค่ปลายอวัยวะตอนทำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 02:15:49 pm »

ผมว่ามันก็ยังเสี่ยงอยู่ดีนะคัรบ
เสี่ยง 1 คือเสี่ยงน้ำอสุจิเล็ดรอด
เสี่ยง 2 เสี่ยงถุงหลุดเข้าไปค้างในมดลูก กรณีรู้ตัวช้า ซอยไปซอยมา หลุดตอนไหนไม่รู้  โดยเฉพาะในมดลูกจะเป็นสูญญากาศ ถุงที่หลุดอาถถูกดูดเข้าไปได้ แล้วถ้าเอาออกไม่ได้ ต้องแบกหน้าไปหาหมอที่ รพ. ช่วยเอาออกเลยนะคัรบ

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: แฟนชอบใส่ถุงยางแค่ปลายอวัยวะตอนทำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 09:25:17 pm »

เสี่ยงเกินไปหน่อยนะครับแบบนี้ ใส่ให้ถูกต้องตามคำแนะนำบนกล่องถุงยางดีที่สุดครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 09:27:29 pm »

ถ้ามันดันหลุดโดยไม่รู้ตัว จะยุ่งเอานะครับ

ออฟไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 12

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 05:23:13 pm »

คิดว่า แฟนคุณจะเห็นแก่ตัวไปน้า รักกันก็ต้องช่วยกันเซฟจิ ไม่งั้นครึ่งๆ ต่างคนต่างเซฟ จะเรียนจบอยู่ล่ะ ผช.กะใส่ถุงไป ผญ. กะกินยาคุมไปด้วยซิค่ะ เรืองแบบนี้มันต้องช่วยกันทั้งคู่ค่ะ อย่าให้ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งมารับภาระ เดี๋ยวพอผลาดขึ้นมาจะหาความรับผิดชอบมิได้นะคะ จัดปายยย!!!