น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน

หัวข้อ: น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน  (อ่าน 1594 ครั้ง)

ออนไลน์ sam16

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 12:33:19 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

3-4 วันน้ำก็เยอะครับ เคยแตกในน้ำนี่ไหลออกมาปากทางเลย อิอิ

ส่วนน้ำของผม สาวที่เคยกินบอกว่าหวานๆไม่เหม็นคาว

เพราะไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 12:34:44 pm »

3 วันก็น่าจะเข้มข้นล้นอ่าวสุดๆแล้วครับ และถ้ายิ่งโดนบิ๊วด้วยนะ แทบจะกลั้นไม่อยู่