เวลามีอะไรกัน คำพูดที่พูดรู้สึกอย่างนั้นจริงๆไหมคะ

หัวข้อ: เวลามีอะไรกัน คำพูดที่พูดรู้สึกอย่างนั้นจริงๆไหมคะ  (อ่าน 1535 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melodyka

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลามีอะไรกัน คำพูดที่พูดรู้สึกอย่างนั้นจริงๆไหมคะ หรือพูดตามอารมณ์เพื่อบิ้วอารมณ์
อย่างเช่น ฟิตจัง บางทีเค้าก็จะถามว่า เสียวไหม เก่งไหม คือเค้าไม่มั่นใจตัวเอง
หรือเค้าใส่ใจเราคะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ °SnowQueen°

• สมาชิก VIP
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 74
  • Seeing Is Believing

คำถามมันก้ำกึ่งมากๆ
คือตัวพี่เอง เวลาที่รุ้สึกดีมากๆ พี่มักจะกระซิบ... I love you ... เสมอ

และพี่ไม่ได้รักน่ะค่ะ

แต่... ฟิตจังเนี่ย ได้ยินบ่อย .... พี่ว่าถ้าไม่ฟิต ผช.ก็ไม่น่าจะพูดออกมาได้นะคะ

ถ้าน้องสาวทำงานกับฝรั่ง

เวลาเราทำงานใหญ่สำเร็จ เค้าจะพากันมาบอกเราว่า ...will you marry me!  I love you!!!

มันคือคำพูดยกย่อง เจ๋งงงงง อะไรทำนองนั้นน่ะค่ะ

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

ถามว่า เสียวมั๊ย เก่งมั๊ย เนี่ย  จะแบบว่าทั้งเอาใจใส่และเสริมความมั่นใจเลยครับ ทั้ง 2 อย่างมัดรวม

หากไม่เสียว เค้าอาจพยายามและหาวิธีเอาให้เสียว อะไรประมาณนี้(มั้ง) หากทำยังไงก็ไม่เสียว ก็อาจจะหมายความกลาย ๆ ว่าไม่เก่ง(มั้ง)
ทั้งนี้และทั้งนั้น ก็ขึ้นอยู่กับปฏิกริยาตอบสนองของฝ่าย ญ ด้วย หากเสียวก็ต้องมีอาการแสดงออกชัดเจนจนแล้วเสร็จ แบบนี้ไม่ต้องถามเลย ผลงานมันชัดเจน

ไม่รู้คุณ จขกท. นอนนิ่งและเงียบไปป่าวขณะปฏิบัติภาระกิจกัน สลัดอย่างอื่นในหัวออกให้หมด ให้ปล่อยตัวปล่อยใจไปตามอารมณ์ทางเพศเลย อย่าไปกั๊ก

ส่วนเรื่องฟิตนี่่ จริงเหมือนคอมเม้นต์บนว่าไว้ ฟิตคือฟิต ผช.เจอฟิต ๆ ส่วนใหญ่จะเอ่ยปากแทบทุกคน อาจตามด้วย..เสียวดีจัง มันส์ดี โอ้ยซี้ดดดด ข้าง ๆ หู ช่วยกระตุ้นอารมณ์อีกทางนึงด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2016, 05:14:35 pm โดย s.chantrai »

ออนไลน์ Sw_370

• *

ถ้านอกเตียง เขาเป็นคนตรงๆและจริงใจ บนเตียงก็จะเป็นอย่างนั้น

ออนไลน์ sam16

• *

มีทั้งพูดจริง และพูดเพื่อสร้างอารมณ์ครับ

เรื่องของฟิตๆ นี่ต้องชมมากๆครับ ยิ่งตอดด้วยไม่ชมไม่ไหวแล้ว อิอิ

ถ้าเจอแบบนี้ ไม่ปล่อยไปไหนเลยครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• *

เอาตามจริง คือสร้างอารมณ์ แล้วอยากรู้ด้วยว่าชอบแบบไหน  จะได้ปรับกันได้ถูกต้องอ่ะ

เพราะบางครั้งเราอาจจะไม่รู้ว่าอีกฝ่ายชอบแบบไหนอ่ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 121

อะไรที่เป็นบวกคงพูดจริงครับ  อะไรที่เป็นลบ  ไม่พูดดีกว่า

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 162

ผช ส่วนใหญ่พูดเพื่อให้ ผญ มั่นใจและมีอารมณ์ร่วมครับ ส่วน ผญ สมัยแอดเคยเที่ยวอาบอบนวด เขาก็จะพูดชมสารพัดว่าใหญ่ เก่ง ไปอ่างไหนก็เห็นพูดทุกคนก็คงชมไปเพื่อให้เราเสร็จไวๆงานเขาจะได้จบๆ