ถามสาวๆครับ จิ๋มสาวๆถ้าเราเอานิ้วแหย่เข้าไป จะเสียวเลยใช่เปล่าครับ

หัวข้อ: ถามสาวๆครับ จิ๋มสาวๆถ้าเราเอานิ้วแหย่เข้าไป จะเสียวเลยใช่เปล่าครับ  (อ่าน 3052 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -14

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าเราเล้าโลมสักพักจนน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะแล้ว  เราเอานิ้วสองนิ้งหงายมือขึ้นแล้วแหย่เข้าไปชักเข้าชักออก ให้มือโดนพนังถ้ำด้านบนสาวๆ  ชักเข้าออกไม่หยุดจะทำให้ถึงจุดได้เลยหรือเปล่าครับ  หรือต้องทำอย่างอื่นด้วยครับ  ขอบคุณครับ 
ปล. ไม่กล้าเอาของจริงใส่เพราะกลัวเรื่องท้องครับ

Facebook Comments

Reality

• บุคคลทั่วไป

น้องคะ ถุงยางมีขายแล้วที่7/11 นะค่ะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 39

น้องคะ ถุงยางมีขายแล้วที่7/11 นะค่ะ

555
สงสัยมือใหม่จริง ๆ
ใช้แต่นิ้ว เดี๋ยวเสียแฟนนะน้อง

น้อง ผญ.ก็มือใหม่ด้วยกันป่าวอ่ะ เอาละ ที่น้องเล้าโลมเยอะ ๆ จนมีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะ ๆ นั่นดีแล้ว จงอย่าหยุดทำ
พอเอานิ้วสอดใส่(ไม่จำเป็นต้อง 2 นิ้ว นิ้วเดียวได้ ไม่พอค่อยเพิ่ม) ค่อยๆ ทำอย่างนิ่มนวล นั่นคือสิ่งที่ต้องถนุถนอม
หากน้องรู้จักจุด G-spot ใช้ปลายนิ้วสัมผัสจุดนั้น(คาดว่าไม่รู้จัก เรียนรู้ต่อไปยังมีเวลา) ลูบป้ายทิ่มควานคลึง
แผ่วเบา
หากแรงหรือสะดุดผิดจังหวะ ญ อาจเจ็บได้ ทำไปเรื่อย ๆ ญ จะเสียวเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ จากนั้นก็เร่งจังหวะตามอารมณ์ไป
ช่วงเริ่มต้นต้องค่อยๆทำ และสังเกตุอาการไปด้วย ปากอย่าให้ว่าง นมอยู่ตรงหน้า ขบดูดหัวนมเบาๆ ให้หัวนมชูชันเท่ห์ๆ
มืออีกข้าง ก็คลึงเต้าที่ว่างอยู่ จมูก คางติดเครา ลิ้น ใช้ให้หมด ผิวอ่อนซอกคอ ญ หอมหวานมาก ระวังจุดที่ ญ จักกะจี้ สังเกตุและโปรดหลีกเลี่ยง

ปล. น้องมีแววเป็นนักรักที่ดี ที่เป็นห่วงความเสียวของคู่นอน ถือว่ามาถูกทาง
ปล. 2 พิมพ์ตอบซะยาว อุ่ย เค้าถามสาว ๆ นี่ อร๊ากกกก ไปล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2017, 06:54:13 pm โดย s.chantrai »

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

เปลี่ยนจากมือ เป็นลิ้นดีกว่าครับ ความนุ่ม นวลมันผิดกันครับ
  ใส่สิครับ รออะไร  ถุงยางอนามัยครับ  11/7 มีครับ หรือไม่ ยาคุมกำเนิดครับ
อย่าอายครับ

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

ทำซะขนาดนั้นแล้วไม่เอาของจริงใส่เพราะกลัวท้องระวังแฟนไปมีกับคนอื่นนะอิอิล้อเล่น ใส่ไปเลยดีกว่าค่ะทำแบบนั้นมันคาใจผู้หญิงเปล่าๆถุงยางก็มีขายซื้อง่ายด้วย

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าเป็นสไตล์ผมน่ะ รอบแรกก็ให้แฟนเสร็จด้วยนิ้วก่อนนี่แหละ เป็นออเดิร์ฟ ...หลังจากนั้นก็จัดของจริง 555

อย่างที่เม้นอื่นบอกครับ ใส่ถุงยางก็ได้น่ะ  ;D

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

มันใช่มาก 5555

ถ้าอยากให้แฟนเสร็จแต่ไม่อยากใส่ของจริง ก็ต้องใช้ทุกอย่างที่มีล่ะค่ะ
นิ้ว ลิ้น มือ ปาก
พยามใช้หลายๆอย่างพร้อมๆกัน จังหวะต้องsmooth เดี๋ยวก็ได้

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล