ถามผู้ชายที่ one night stand

หัวข้อ: ถามผู้ชายที่ one night stand  (อ่าน 2211 ครั้ง)

ออฟไลน์ Isreeser

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถามผู้ชายที่ one night stand
« เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 05:14:18 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้ชายที่ one night stand หรือเคยผ่านคู่นอนมามาก
เท่าที่เคยผ่านมา เคยเจอผู้หญิงที่ทำออรัสเซ็กให้จนเสร็จ นี่หลายคนไหม
อย่างสมมุติซัก 20 คน เสร็จด้วยปากนี่ประมาณกี่คน ถึง10คนเปล่า

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 23

Re: ถามผู้ชายที่ one night stand
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 08:26:46 am »

น่าจะยากครับ ถ้าฝ่ายชายทำไห้ฝ่ายหญิง ก็ไม่เเน่ครับ 

ออฟไลน์ mylift

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ถามผู้ชายที่ one night stand
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 07:20:27 pm »

ทำไมมายทำให้แฟนจนแฟนเสร็จตลอดอ่ะคะ หรือแฟนมายเสร็จเร็วไป ...

ออนไลน์ kingther

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 12:54:36 am »

จากประสบการณ์ผมยังนะ นอกจากแฟนเก่า...กว่าจะเสร็จก็เอาซะเธอเมื่อยปาก = =

ออฟไลน์ Extremedarkside

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 04:07:42 pm »

ไม่เคยครับ จะเด็กอ่าง จะแฟน จะกิ๊ก ทำได้อย่างมากก็แค่เสียวเพลินๆแต่ถึงขั้นแตกนี่ไม่มี ยกเว้นจะมีมือชักช่วย

แต่ถ้าสาวหลายคนมารุมแท่งเดียวของผม อันนี้ก็ไม่แน่ อิ อิ

;D ;D ;D

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 06:09:42 pm »

ถ้าปากอย่างเดียวไม่มีมือมาช่วยชักด้วยผมไม่เคยเสร็จเลยอ่ะ แฟนใช้ทั้งมือทั้งปาก กว่าจะเสร็จยังเล่นเอาเมื่อยอ่ะ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:38:06 pm »

ถ้าก่อนหน้านั้นสอดใส่จนถึงจุดนึง แล้วให้อีกฝ่ายออรัลให้จนเสร็จ อันนี้ผมทำประจำครับ เพราะผมชอบ

แต่ถ้าออรัลอย่างเดียวจนเสร็จ ยังไม่เคย

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 10:30:16 am »

ถ้าเล้าโลมเริ่มแรก โดนออรัลจนเสร็จอ่ะ ไม่เคย   ต้องสอดใส่ก่อนแล้วตอนใกล้แตก สาวค่อยออรัลต่อถึงจะเสร็จ

สาววันไนท์ที่เคย ก็ต้องสอดใส่ก่อน ค่อยออรัลถึงจะเสร็จ 70 %อ่ะแบบนั้น อีก 30% ก้อยอมให้แตกในบ้าง

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 11:58:39 am »

แอดว่าถ้าจำพวกคืนเดียวจบไม่รู้จักฉันไม่รู้จักเธอนี่มันยากนะที่ ผญ จะโม๊คให้ และยิ่งถ้าโม๊คจนเสร็จในปากนี่แทบจะเป็นไปไม่ได้เลย เพราะ ผญ เขาไม่ได้เสียวด้วยนะการโม๊คส่วนใหญ่มีแต่แฟนที่รักกันจริงๆทำให้กัน ไม่ก็หมอนวดตามอาบอบนวดที่เขาทำเพราะเงินเท่านั้น

ออฟไลน์ Deepinside

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 12:34:37 pm »

อืมมมม ก็มีเสร็จบ้างนะครับ แต่ยากส์ บอกตามตรงเลยครับ ถ้าตั้งใจว่าจะให้แตกปากจริง ๆ นี่ยังไงก็ยากครับผม

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 01:02:58 pm »

ผมไม่ใช่ผู้ชาย one night stand นะครับ รักเดียวใจเดียว (อิอิ) ผมยังไม่เคยมี sex จริงๆกับผู้หญิงมาก่อนเลย แต่เคยลองกับแฟนที่คบกันอยู่ในปัจจุบัน แต่ยังไม่สำเร็จครับ เนื่องจากเราจิ้นกันทั้งคู่ ไม่มีประสบการณ์ มันเข้ายากมากอ่ะครับ (อาจจะเพราะทำไม่เป็นด้วย) ผมเคยให้แฟนอมให้เสร็จคาปากครับ เสียวสุดๆ
ปล.อมเพียวๆไม่ได้ใช้อะไรช่วยเลยครับ อีกอย่างผมเป็นคนเสร็จเร็วด้วยแหละครับ