มีใครชอบให้แฟนแต่งตัวเซ็กซี่ไปทำงานเหมือนผมบ้างครับ

หัวข้อ: มีใครชอบให้แฟนแต่งตัวเซ็กซี่ไปทำงานเหมือนผมบ้างครับ  (อ่าน 923 ครั้ง)

ออนไลน์ wm009

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -17

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมนั้นชอบให้แฟนใส่โชว์กระโปรงสั้น ๆ ไปทำงาน ซึ่งแฟนผมก็เลิกใส่ชุดแบบเดิม ยอมใส่ชุดแบบใหม่นี้ โดยที่ผมนั้นนำชุดลักษณะเหมือนตัวอย่างในภาพ ไปปรับแก้ให้กระโปรงสั้นขึ้นอีก โดยให้ยาวเลยก้นของเธอมานิดเดียว เสื้อตัวในก็ให้แฟนใส่เป็นเกาะอกคืบ โชว์เนินอกหน่อย ๆ แทนเดิมที่ใส่เป็นเสื้อแขนสั้นครับ ตอนนี้แฟนทำงานใกล้ ๆ ผม คนที่ทำงานก็ชอบ แฟนบอกว่ายังไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ เธอเลยจะใส่ชุดนี้ไปเดินเล่นห้างหรือสถานคนเยอะ ๆ เช่นร้านอาหาร ตามลำพังดู  ดังนั้นมีใครชอบให้แฟนแต่งตัวแบบนี้ไปทำงานเหมือนผมบ้าง

Facebook Comments

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 36

ถ้ามีแฟนแบบในรูป ต.ย ผมก็ชอบให้แต่งเซ็กซี่นะครับ ได้ควงไปด้วยคงเดินแอ็คท่าน่าดูเลยผม 55
แต่งตามรูป ต.ย ก็ดูดีแล้วครับ แค่นี้ชายฉกรรจ์ก็เหลียวจนคอเคล็ดแระ มากไปกว่านี้ไว้ดูเองคนเดียว

ออนไลน์ wm009

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -17

ตามข้อความที่เล่าไป ชุดทำงานแบบเดิมนั้น แฟนผมเอาไปให้คนอื่นแล้ว เธอตัดสินใจว่าจะเลิกอาย และไม่ใส่อีกแล้วครับ แต่จะใส่ชุดทำงานตามแบบที่ผมอยากจะให้เธอใส่ตลอดไปครับ

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

ถ้าหากแฟนยอมก็ดีครับ ว่าแต่ถ้าหากวันไหนว่างเอารูปมาลงให้ดูกันว่าเซ็กซี่มากไหมก็น่าจะดีนะครับ จะได้ช่วยออกความเห็น

ออฟไลน์ iamgun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3

แฟนผมเป็นพยาบาล ผมชอบบ่นว่าชุดไม่เห็นเซ็กซี่เลย ทำไมเขาไม่ให้ใส่กระโปรงสั้นๆอ่ะ
ประเด็นคือถ้า รพ ให้ใส่ประโปรงสั้นๆได้ผมจะได้ส่องคนที่ รพ แฟนผมด้วย ฮ่าๆๆ
แต่เวลานั่งรถไปด้วยกันถ้าแฟนผมใส่ชุดพยาบาลผมชอบดึงกระโปรงให้มันร่นๆมาถึงกางเกงใน