สอบถามคุณผช.คะว่า ตอนที่กินน้ำของผญ รู้สึกอย่างไรบ้างคะ

หัวข้อ: สอบถามคุณผช.คะว่า ตอนที่กินน้ำของผญ รู้สึกอย่างไรบ้างคะ  (อ่าน 21675 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yedgun Sanook

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สัมผัสที่นุ่มลิ้น กลิ่นที่เย้ายวน รสชาตินุ่มนวลของน้ำเยิ้มมีกลิ่นเฉพาะบุคคลครับ สุดเคลิ้มเมื่อเห็นคุณผู้หญิงมีความสุขครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mano

• *

ชอบมาก...แรกๆ น้ำจะใสๆ ลื่นๆ รสชาดเค็มนิดหน่อย สักพักเริ่มเฝื่อนๆ ลื่นๆ เป็นฟองสีขาวเริ่มขุ่นนิดๆ จนกระทั่ง ผญ.เริ่มเสียวแบบใกล้เสร็จน้ำจะใสปนขุ่นๆ ออกมา พอ ผญ.เสร็จ เมือกลื่ๆ ใสๆ รสชาดออกหวานๆ หน่อย ออกมามากทีเดียว

ออฟไลน์ takumikbt

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าตามจริงคือรสชาตควรออกไปทาง เปรี้ยวๆเฝื่อนๆครับเพราะในช่องคลอดจะเป็นกรดอ่อนๆแต่ผมว่ารสชาติมันไม่เกี่ยวกับความฟินของผู้ชายเท่าไหร่หรอกครับมันน่าจะอยู่ที่กลิ่นมากกว่า เพราะตรงนั้นของผู้หญิงจะปล่อยฟีโรโมนออกมาต่อให้ไม่ใช่กลิ่นน้ำหอมแต่มันทำให้ผู้ชายคึกและชอบครับ สำคัญคืออย่าให้มันเหม็นมากไปเพราะฟีโรโมนที่มากับปลาเค็มปลาร้าก็คงไม่มีผู้ชายคนไหนรับไหวเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ PA-xi-DA

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 8

:D ไม่ใช่ผู้ชายฮ่ะ แต่เม้นต์ไว้ เผื่อเป็นประโยชน์สำหรับสาวๆ ที่เข้ามาอ่าน

สาวๆ หมั่นกินผลไม้ และจิบน้ำบ่อยๆ อารมณ์ประมาณสะสมน้ำไว้ในร่างกาย

อ่านเจอมาว่า สัปปะรด จะช่วยทำให้น้ำมีรสชาดหวานนุ่มขึ้นค่ะ ^^

ออฟไลน์ MisterX

• *

อิ่มหรือเปล่าไม่รู้ รู้แต่ว่า ฟินเฟอร์

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • สิ่งที่ฉันเป็น

สอบถามคุณผช.คะว่า ตอนที่กินน้ำของผญ รู้สึกอย่างไรบ้างคะ

ปล.เห็นแฟนบอกว่าอิ่ม อิ่มจริงหรือคะ ยังไงคะ ?
กินแล้วติดครับ ใช้ของเทียมพอซอยน้ำจะแตกผมนี้อ้าปากคอยกลืนหมด

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ Zyzz

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ฟินส์ดีครับ

ยิ่งโดนจิกหัว ยิ่งดูดแรง

• **

ปล.เห็นแฟนบอกว่าอิ่ม อิ่มจริงหรือคะ ยังไงคะ ?
ผมเป็นคนนึงที่คลั่งไหลน้ำกามผู้หญิง ครั้งแรกสมัยเริ่มวัยรุ่นที่ได้เพื่อนพาไปเที่ยวโรงแรมมาดรูดแต่มีผู้หญิงแบบสองอย่างโม๊กให้ด้วยครั้งแรกผมก็เลียให้เธอ เธอชอยเรามากเป็นขาประจำเธอคุยให้ฟัง วันนึงโดน10กว่าคนบางวัน20 เจอฝังมุกประจำ พอโตมาอีกหน่อยที่แผนโบราณนวดเสร็จเรา ให้เงินพิเศษเราก็เลียให้อย่างเดียว เธอก็เอา ปกติเธอรับแขกอยู่แล้ว เลียให้เธอเสร็จทุกครั้ง มีเมียแม่หม้ายลูก1 เราจะเลียให้เธอเสร็จก่อนทุกครั้งแต่น้ำแฉะๆ มีครั้งนึงเธอขึ้นบนซอยๆ พักนึงน้ำเธอแตกไหลเหมือนฉี่ ถามเธอเธอบอกน้ำแตก พอหลังๆเราจัดใหญ่ทุกอย่าง ทีแรกก็ปลอกซิลิโคนหนาใส่แล้วใหญ่ขึ้นมาเท่านึง แรกๆก็ฟิตแน่นเอาทีเป็นช.มกว่าจะเสร็จพักนานๆเธอก็ชิน เปลียนเป็นของเทียมทำเองหัวใหญ่มาก เราชอบแกล้งเมียให้เสียวมากๆ ให้เมียเงี่ยนสุด เลียรูหน้ารูหลังนานเป็นช.ม ปากก็ดูเม็ด แล้วเอาหัวโตถูกร่องขึ้นลงจนเมียร้องให้ใส่ ใส่แล้วคาไว้อีกปากก็ดูเม็ดอยู่ พอจนได้ที่ค่อยๆ ขยับซอยพักเดียว น้ำทะลัก ยิ่งซอยยิ่งทะลัก นองเตียงอยากกินแต่กินไม่ทัน วันหลังเลียดูเม็ดจนได้ที ให้เธอขึ้นค่อย 69 แต่เราใช้ของเทียมซอยๆๆ พอชักออกน้้ำทะลักราดเต็มหน้ารองซอยอีกครั้งคราวนี้อ้าปากคอยพอชักออกเธอก้มมองเล้งที่ปากเต็มปากเกือบล้ม เรากลืนหมดเลย หน้าก็เต็มไปด้วยน้ำเธอ ตั้งแต่นั้น กินมาตลอดติดจนเป็นนิสัย

ออฟไลน์ oreo

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 8
  • freelance # F R E E # F R E E #

:D ไม่ใช่ผู้ชายฮ่ะ แต่เม้นต์ไว้ เผื่อเป็นประโยชน์สำหรับสาวๆ ที่เข้ามาอ่าน

สาวๆ หมั่นกินผลไม้ และจิบน้ำบ่อยๆ อารมณ์ประมาณสะสมน้ำไว้ในร่างกาย

อ่านเจอมาว่า สัปปะรด จะช่วยทำให้น้ำมีรสชาดหวานนุ่มขึ้นค่ะ ^^
ถึงว่าหล่ะ.....ผมหาซื้อสัปปะรด ไม่มีขายเลยยยย....โดนกวาดซื้อไปหมด
ว่าแต่ลิ้มรสน้ำของผู้หญิงนั้น.. ถ้าทำความสะอาดก่อน รสชาติหอมหวล กลมกล่อมละไมลิ้น อิอิ...ชอบนะ... ;D ;D ;D ;D

# จงเชื่อมั่น...และศรัทธา....อุดมการณ์อันเป็นหนึ่งเดียว #
"เชื่อมั่น" - ในการบริการ
"และศรัทธา" - ในความจริงใจ

LINE ID : เลิกนวดไปแล้ว

ออฟไลน์ hernfathai

• *

ผมเคยลงลิ้นให้แฟนตอนเล้าโลม ตอนมี sex ด้วยกันใหม่ๆ ก็มีกลิ่นแปลกๆ อ่ะครับ แต่ตอนนั้นอยากปลุกอารมณ์ เลยไม่ค่อยสนใจเรื่องกลิ่นเท่าไหร่

ของแฟนผมเวลาเธอเสร็จ มันไม่มีน้ำใสๆ พุ่ง หรือ เยิ้มเหมือนในหนัง เอวี ญี่ปุ่นอ่ะครับ เวลาผมเสร็จกัยแฟนพร้อมกัน ผมดึงน้องออกมา มันมีแต่น้ำเหนียวสีขาวอ่ะครับ เอิ๊กๆ

ผมไม่เคยลงลิ้นตอนเสร็จนะครับ เลยไม่รุ้รสชาดเป็นยังไง

หลังๆ มาไม่ค่อยได้ลงลิ้นให้แฟนก่อนสอดใส่แล้วอ่ะครับ  เพราะแฟนบอกว่า บางที มีตกขาว กลัวว่าจะไม่สะอาดน่ะครับ 

• **

ติดใจครับ ยิ่งกว่าน้ำผึ้งเดือน5

ออฟไลน์ Sw_370

• **

คงไม่อิ่มท้องหรอกครับแค่นั้น อิ่มอก อิ่มใจมากกว่า ถ้ากลิ่นสะอาดนี่ เลียตลอด

ออฟไลน์ iamgun

• **
  • พลังน้ำใจ: 3

ครั้งแรกที่ได้เลีย บอกเลยแทบอ้วกแต่พอหลังๆมาทำมันไม่รู้สึกอยากอ้วกเลย รู้สึกว่ามันหอมมากอยากกินเยอะๆ
แต่เพื่อนที่มันเที่ยวชอบเที่ยวผับแล้วได้ผู้หญิงมานอนบ่อยๆ มันบอกว่าบ้างคนนี่ปลาเค็มมากจนหมดอารมณ์เลย