ผู้หญิงขึ้นเอง น่าเกลียดมั้ยคะ

หัวข้อ: ผู้หญิงขึ้นเอง น่าเกลียดมั้ยคะ  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ผู้หญิงขึ้นเอง น่าเกลียดมั้ยคะ
« เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 10:40:42 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้หญิงขึ้นเอง น่าเกลียดมั้ยคะ แล้วผช จะรู้สึกยังงัยคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ kingther

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ผู้หญิงขึ้นเอง น่าเกลียดมั้ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 04:02:21 pm »

สำหรับผม ผมรู้สึกว่าไม่นะครับ
เป็นสีสันซะอีก...
สำหรับผม ผมชอบให้ขึ้นนะ :P

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 35

Re: ผู้หญิงขึ้นเอง น่าเกลียดมั้ยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 05:24:08 pm »

หากสมัยก่อนนู้นนนนนนนนนนน(นานมาก)  มีคิดนะ หากคบกันใหม่ ๆ
สมัยปัจจุบัน เป็นที่เข้าใจกันได้   ทำไป สิ่งไหนที่มันมันส์และมีรสชาติ

ออฟไลน์ Deepinside

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 10:35:09 pm »

ขึ้นเถอะครับ เป็นการช่วยการกระตุ้นครับ ให้ ผช ทำงานคนเดียวมันจะหมดสนุก แล้วเค้าก็จะมีโอกาสเบื่อหน่ายครับ

ออฟไลน์ Takky

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 01:20:31 pm »

สำหรับผม ไม่น้าเกลียดครับ และรู้สึกชอบด้วย

ออนไลน์ Noob001

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 08:27:09 pm »

หากสมัยก่อนนู้นนนนนนนนนนน(นานมาก)  มีคิดนะ หากคบกันใหม่ ๆ
สมัยปัจจุบัน เป็นที่เข้าใจกันได้   ทำไป สิ่งไหนที่มันมันส์และมีรสชาติ
สมัยก่อนนู้นมีคิดเหมือนกัน 5555
สมัยนี้เฉยๆ

ออฟไลน์ nok45

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 11:03:54 pm »

ไม่นะเกลียดหรอกคะ ดีซะอีกเราจะได้เสร็จไวขึ้น ส่วนตัวก็ชอบขึ้นขย่มเองนะคะ

ออฟไลน์ cuit

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 02:27:26 am »

ชอบครับ เห็นชัดดี 555

ออฟไลน์ mylift

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 09:48:19 am »

ไม่นะเกลียดหรอกคะ ดีซะอีกเราจะได้เสร็จไวขึ้น ส่วนตัวก็ชอบขึ้นขย่มเองนะคะ

เสร็จ มีอาการยังงัยคะ

ออฟไลน์ liljen

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 11:52:11 am »

ไม่น่าเกลียดค่ะ  ถ้าเพิ่งคบกันได้กันใหม่ๆแนะนำว่าอย่าเพิ่งรีบขึ้นเลยค่ะ ท่านี้เป็นท่าที่เสียวมาก เสร็จได้เร็วสำหรับผู้หญิง แต่ต้องรู้ท่ารู้จังหวะการขย่ม คือต้องมีประสบการณ์ทางเพศมาระดับนึง  ถ้าเพิ่งคบกันแต่ขย่มเป็น ผู้ชายอาจคิดว่าเราโชกโชน จนตกใจหรือคิดมากได้ค่ะ

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 12:17:41 pm »

ผมว่าไม่น่าเกลียด ถ้าถามว่ามีอะไรกันครั้งแรกแล้วฝ่ายหญิงขึ้นเองแบบเมามันส์ อันนี้บางคนมองว่าผู้หญิงโชกโชน แต่ผมเฉยๆ ถ้าหากแฟนคนนี้เคยผ่านผู้ชายคนอื่นมาแล้วย่อมมีประสบกามไม่มากก็น้อย ยิ่งถ้าบางคนทำงานมาตั้งแต่สมัยเรียนยิ่งไม่ต้องห่วงเรื่องนี้ สามารถปรนเปรออารมณ์ให้ทางฝ่ายชายได้มาก ดั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับการพูดคุยว่าผู้ชายรับได้ไหม ถ้าหากรับได้ก็ไม่น่ามีปัญหา จะมีก็แต่ ตัณหา ล่ะครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 163

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 12:06:19 pm »

เป็นแอด แอดรักตายเลย อิอิ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 06:13:56 pm »

ไม่น่าเกลียดครับ 

รู้สึกชอบครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ kyojungna

• **

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:46:09 am »

ส่วนตัวผม  ผมชอบมากเลย  ได้เห็นทุกอย่างเลย  โดยเฉพาะนม  ดูดไปด้วย รับรองเสี่ยวสุดๆๆ

ออฟไลน์ Nisanan

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 02:48:17 pm »

ส่วนตัวจะชอบขึ้นข้างบน เนื่องจากช่องคลอดค่อนข้างขยายออกมามาก คงเพราะคลอดธรรมชาติด้วยค่ะ

ถ้ามีอะไรกับทางสามี จะบอกเขาว่าขอขึ้นบ้างนะ เพราะจะไม่เสร็จด้วยกัน

ทางสามีก็เข้าใจค่ะ