ผู้หญิงเป็นคนขอมีเซ็กส์กับผู้ชายถือเป็นเรื่องแปลกหรือเปล่าครับ

หัวข้อ: ผู้หญิงเป็นคนขอมีเซ็กส์กับผู้ชายถือเป็นเรื่องแปลกหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2089 ครั้ง)

ออนไลน์ wm009

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนทำงานกันจนดึกเป็นประจำ จึงถือโอกาสมีเซ็กส์กันในออฟฟิศ บวกกับไม่มีกล้องจับ ผมกับแฟนจึงทำแบบนี้กันมาเรื่อยๆจนถึงวันนี้ และทุกครั้ง ไม่นับครั้งแรก แฟนผมจะเป็นคนพูดชวนมีเซ็กส์ก่อนแบบนี้แสดงว่ามันแปลกใหมครับ เป็นผลดีหรือเสีย

Facebook Comments

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ถ้าเป็นแฟนกัน ก็ไม่แปลกหรอกครับ แฟนผมยังชวนเองตลอด ผัวขา เงี่ยนอ่ะ จิ๋มแฉะ ประมาณนี้

ออฟไลน์ kyojungna

• **
  • พลังน้ำใจ: -1

ตื่นเต้นดี  ชอบจัง

ออนไลน์ liljen

• *

ไม่น่าแปลกแล้วนะคะ เดี๋ยวนี้เปิดกว้างขึ้น ถุงยางยาคุมมีให้ป้องกัน ถ้าผู้หญิงอยากมีเซ็กซ์จะเริ่มก่อนก็ไม่แปลก

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• **
  • พลังน้ำใจ: 4

ไม่แปลกถ้าผู้หญิงเป็นคนที่มีความต้องการสูง ถ้าผู้ชายบางคนที่รับเรื่องการขอมีเซกส์โดยฝ่ายหญิงไม่ได้ ก็จะทำให้ดูแปลกๆครับ

ออฟไลน์ mylift

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ผญ ก็มีความรู้สึกนะคะ แต่จะพูดกับแฟนแค่คนเดียว น่าจะไม่แปลกสำหรับผญ เพราะมายก็เป็นค่ะ
ผช มองว่าไม่ดีเหรอคะ

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 23

ชอบเลยแหละ ขอให้บอก

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

ไม่แปลกนี่ครับ  ดีเสียอีก

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ nok45

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

เป็นเรื่องปกตินะคะ แต่ถ้าขอแล้ว ผช.ไม่สนนี่แปลกกว่าเยอะ...จริงป่าว???

ออฟไลน์ kyojungna

• **
  • พลังน้ำใจ: -1

ปกติครับ  ผมชอบตื่นเต้นดี   แต่แฟนผมไม่ค่่อยชอบดิ