ถุงยางยิ่งบางมากๆ จะมีผลต่อความเสียวของ ผญ.ไหมค่ะ

หัวข้อ: ถุงยางยิ่งบางมากๆ จะมีผลต่อความเสียวของ ผญ.ไหมค่ะ  (อ่าน 4834 ครั้ง)

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทราบมาว่าถุงยางสมัยนี้เค้าสามารถผลิตมาบางเพียง 0.01 ก็มี เรียกว่าบางเฉียบ แต่แฟนของเราใช้แบบธรรมดาทั่วไปขายตามร้านสะดวกซื้อ คราวนี้จะให้แฟนซื้อแบบบางเฉียบแบบนั้นมาใช้บ้าง แฟนบอกว่ามันไม่ส่งผลต่อความรู้สึกของ ผญ.หรอก มันส่งผลต่อ ผช.มากกว่า ซื้อมาแพงป่าวๆ

เลยอยากทราบว่าจริงรึเปล่าค่ะ ที่ไม่มีผลต่อ ผญ.อ่ะ

ยิ่งบางยิ่งเสียว เหมือนไม่ใส่คับ okamoto 001 นี่ถือว่าดีสุดแล้วในบรรดาถุงยางที่เคยลอง ถ้าดีกว่านี้ก็เยทสดแล้วละคับ ส่วนผญก้อได้อารมจากเอ็นปูดๆของผช ได้อารมคล้ายกับสดนั่นละคับ

Facebook Comments

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยถามแฟนน่ะครับ ว่าต่างกันไม๊ ...แฟนบอกว่า ต่างนิดหน่อย แต่พวกแบบบางๆเนี่ย ยังรู้สึกถึงความอุ่นของน้องชาย แล้วก็ยังรู้สึกถึงเอ็นปูดๆเวลาแข็งเต็มที่

ออฟไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้ามีโอกาศ ก็อยากจะมีประสบการณ์บ้างค่ะ

ออฟไลน์ TETA

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

บางหรือหนาผมก็เห็นแฟนผมเสร็จเหมือนๆกันใช้เวลาเหมือนๆกัน ก็เลยเน้นราคาถูกไว้ก่อนเพราะใช้เปลือง แต่แฟนชอบแบบผิวไม่เรียบเพราะทำให้เธอรู้สึกเหมือนไม่ได้ใส่