คุณผู้หญิงครับ จริงๆลึกๆแล้วคุณอยากลองสวิงบ้างมั้ยครับ

หัวข้อ: คุณผู้หญิงครับ จริงๆลึกๆแล้วคุณอยากลองสวิงบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 1772 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้ามีโอกาสและเจอคนที่ถูกใจ คุณอยากลองสวิง หรือเปลี่ยนคู่นอนบ้างรึเปล่าครับ
ต่อหน้าแฟน พอเข้าใจว่าอาจจะไม่กล้าพูดกล้าทำ แต่ในกลุ่มเพื่อนคุยกัน นี่แทบจะเลียให้ล้ม อยากให้เป็นสามีสักคืน ขอสักน้ำ2น้ำ จริงๆแล้วกล้าทำอย่างที่คิดจริงๆหรือเปล่าครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -4

ก็ยอมรับว่ามีคิดบ้าง แต่เอาเข้าจริงๆคงไม่กล้าหรอกค่ะ เพราะมีครอบครัวแล้ว อีกอย่างอายุก็เลข 4 แล้วค่ะ