..

หัวข้อ: ..  (อ่าน 8618 ครั้ง)

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 38

Re: มีใครเคยคิดอยากลองสวิงไหม?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2016, 10:32:46 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากลองค่ะ แต่ต้องเป็น ผญ.นะค่ะ แบบ ชาย1หญิง2 ไม่กล้านัดใครกลัวถูกหลอก มีสามีแล้ว แต่ก็ชอบผู้หญิงด้วยกัน เวลาตอนทำกันนึกภาพแล้วมันมีอารมย์สุดๆ แต่เสร็จแล้วมันก็ลืม ๆอยากลองสักครั้งเพิ่มความตื่นเต้น ส่วนตัวชอบดูหนังแนวนี้

Case นี้ มีความเป็นไปได้สูง ผมว่าสามีคุณก็คงจะชอบแน่ ๆ ลองแย็บ ๆ ชวน ๆ ดูครับ
อาจจะใช้บริการ ญ มืออาชีพ ก็ย่อมได้

Facebook Comments

ออนไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: มีใครเคยคิดอยากลองสวิงไหม?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2016, 04:34:06 pm »

เชื่อว่าคิดอยากลองกัน แต่กลัวว่าจะได้คนมะดีมากกว่า แล้วก็กลัวว่าเวลาเอาเข้าจริงๆเด่วจะควบคุมไม่ได้ พอดีว่ามะได้มีแฟนเป็นตัวเป็นตน ถ้าจะลองบ้างก็คงไม่แปลกนิ!!!

ออฟไลน์ tuatuapp

• **
  • พลังน้ำใจ: 0
  • สิ่งที่ฉันเป็น

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2016, 12:40:51 am »

น่าสนใจนะ แต่เราชอบแบบเลียให้ทุกอย่า แต่ไม่สอดใส่ เคยกับเมียบ่อยๆ เลียให้เธอเสร็จ แล้วเธอก็หลับ

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ Nisanan

• **
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 03:03:58 pm »

อยากลองค่ะ แต่ต้องเป็น ผญ.นะค่ะ แบบ ชาย1หญิง2 ไม่กล้านัดใครกลัวถูกหลอก มีสามีแล้ว แต่ก็ชอบผู้หญิงด้วยกัน เวลาตอนทำกันนึกภาพแล้วมันมีอารมย์สุดๆ แต่เสร็จแล้วมันก็ลืม ๆอยากลองสักครั้งเพิ่มความตื่นเต้น ส่วนตัวชอบดูหนังแนวนี้

จริงๆก็มีความรู้สึกเหมือนกันค่ะ เคยคิดที่อยากจะเปลี่ยนเป็นสวิงตามความคิดที่ฟุ้งซ่าน แต่ก็ไม่กล้าทำจริงๆหรอกค่ะ เพราะมีครอบครัว มีลูกๆแล้ว
ก็เคยมีความคิดที่อยากจะมีกับผู้หญิงด้วยกัน เพราะน่าจะมีความปลอดภัยกว่ามากค่ะ 

ออฟไลน์ Namfon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 11:32:58 pm »

ฝนก็อยากลองนะ แต่พยายามกั้นใจไว้ค่ะ