ทำไมผู้ชายชอบให้เล่าประสบการณ์บนเตียงให้ฟังคะ

หัวข้อ: ทำไมผู้ชายชอบให้เล่าประสบการณ์บนเตียงให้ฟังคะ  (อ่าน 1807 ครั้ง)

ออฟไลน์ Demon Angel

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 31

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเวลาก่อนนัดเจอ รึจะมีอะไรกับคนใหม่ๆ เนี่ย สังเกตมาหลายทีแล้วผู้ชายจะชอบให้เราเล่าประสบการณ์ครั้งก่อนๆ ให้ฟังกันทั้งนั้น คือเลยอยากรู้ว่าทำไมถึงอยากฟังกันนักคะ? เราเคยนึกว่าการผ่านผช.มาเยอะๆ จะทำให้เราเป็นที่สนใจน้อยลงเพราะคิดว่าผช.จะชอบผญ.ชิงๆ ไม่ค่อยผ่านเรื่องแบบนี้มามากกว่า แต่พอเล่าไปกลับเหมือนไปกระตุ้นเค้า ทำให้เค้าอยากลองกับเรามากขึ้นเท่านั้นอีกซะงั้น นี่ตอนแรกก็นึกว่าคนล่าสุดไม่ได้สนใจอยากมีกับเรานะ แต่เค้าตื้อจะให้เราเล่าให้ฟังค่ะ เราก็เลยเล่าๆ ไป เขาเลยเปลี่ยนใจจากนัดปลายเดือนเป็นพรุ่งนี้แทนไปซะงั้นอีก

สำหรับผญ.อย่างเราก็ไม่ได้อยากรู้อะไรเท่าไหร่นะ ยกเว้นบางอย่างที่อยากรู้เท่านั้นถึงจะถาม ไม่ได้มาสอบสวนไล่เรียงขนาดนั้น ประมาณว่า...ถ้าอยากเล่าให้ฟังก็ฟังนะ

ถ้ายังไงเป็นคุณผช.มาช่วยตอบสักหน่อยก็ดีค่ะ

เพิ่มเติม : เหตุการณ์นี้มักจะเป็นคู่นอนมากกว่าแฟนรึคู่รักนะคะ เพราะถ้าแฟนหรือคู่รัก อาจมีความหึงหวงมากกว่าอยากจะรู้เรื่องแบบนี้ แต่ถ้าชอบความเจ็บปวดหน่อยๆ อาจจะชอบฟัง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2017, 10:25:25 am โดย เจ้าหญิงน้ำแข็ง »
Facebook Comments

ออฟไลน์ TETA

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

จริงครับ ผมก็ชอบถามแฟนผมเหมือนกันครับ ขนาดเราอยู่กันมา5ปีแล้วทุกวันนี้ผมยังชอบถามอยู่เลยมันกระตุ้นอารมณ์ได้ดี
ที่จริงรู้ว่า ผญ จะไม่เล่าในทำนองที่ทำให้เรารู้สึกว่าเราด้อยกว่า ผช คนอื่น อีกอย่างนะ"รู้เขารู้เรารบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง"

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

แล้วแต่รสนิยมและนิสัยคนครับ
ผมไม่เคยถามแล้วก็ไม่ค่อยอยากฟังเท่าไหร่ด้วยว่าเคยทำอะไรกัน ที่ไหน อย่างไร

ออนไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 85
  • Just the way ..i am..

นั่นดิ

ทำไมชอบถาม
พอตอบ ก็หื่นขึ้น ซะงั้น งง -..-

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>ห่างหายไปนานมว้ากกก .. มาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ให้เล่าเฉยๆ ยังพอว่า... แต่จะชอบถามจี้ตลอดเวลาที่เล่าว่า
"แล้วไงต่อๆ"
"เค้าทำแบบนี้ไหม"
"ได้ทำแบบนี้รึเปล่า"

อีกแหน่ะ...ถามไปตื่นเต้น สนใจมากอะไรแบบนี้ เราก็แบบเล่าไปอายไปเขินไป

ทีแรกก็นึกว่าเค้าชวนเพราะไม่ได้มีอะไรกับผญ.มานานก็เลยคงอยาก
แต่เขาบอกว่า
"ไม่เกี่ยว...เพราะเธอเล่านั่นแหละ เลยอยากลองกับเธอขึ้นมาอ่ะ"

คือถ้าเล่าให้ฟังอยู่ตรงหน้าคิดว่าคงไม่รอดแน่นอนอ่ะค่ะ 55555555
วันนี้เลยจะไปลองซะหน่อยว่าทั้งที่อ่อยใส่มานาน และเล่าเรื่องแบบนี้ให้ฟังมันจะได้ผลมากแค่ไหนกัน? ฮุฮุ

นั่นดิ

ทำไมชอบถาม
พอตอบ ก็หื่นขึ้น ซะงั้น งง -..-

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: ทำไมผู้ชายชอบให้เล่าประสบการณ์บนเตียงให้ฟังคะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 06:56:54 am »

ต้องถามเพราะไม่อยากซ้ำรอยใครครับ และจะเอาข้อมูลนั้นมาปรับปรุงให้ดีขึ้นจนลืมคนเดิมไปเลย  ;D ;D ;D

วิหคเพลิง

• บุคคลทั่วไป

Re: ทำไมผู้ชายชอบให้เล่าประสบการณ์บนเตียงให้ฟังคะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 12:46:02 pm »

คงไม่ใช่ผู้ชายทุกคนมังคะ เพราะตั้งแต่เกิดมาก็ยังไม่เคยเจอเลยค่ะ  และถ้าเจอ เราคงรู้สึกว่าหยาบคาย

คิดแบบไม่มีอคตินะคะ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 21

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 11:57:54 am »

น่าจะเป็นความชอบของเค้าครับ ประมาณว่า ต้องรีบพิสูจน์ ;) ;)

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 39

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 04:22:50 pm »

ประมาณนี้ว่า โยนหินถาม อยากรู้ข้อมูล ความเป็นมา ลีลา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง และก็อาจกระตุ้นอารมณ์หื่นด้วยในตัว แต่ต้องเล่าตอนนัวเนียกันอยู่นะครับ
นี่เล่าแบบไม่ได้อยู่ด้วยกัน  และ ผช. ก็ช่างกล้าถามเนอะ ถามมาก ๆ เผลอๆอดกินกันพอดี  มันต้องสนิทชิดเชื้อลึกซึ้งกันจึงจะ ถาม-ตอบ เรื่องนี้กันได้ไม่อย่างขัดเขิน

จริง ๆ ผู้ ญ ไม่อยากให้ถามกันนะเรื่องแบบนี้ แต่ถ้าถามก็ตอบ(ใช่มั๊ย 55)

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 11:23:45 pm »

ถ้าถามเราๆก็ไม่ตอบอ่ะ
อย่างมากสุดคงตอบว่า "ก็ดี" "พอได้" "so-so" ไรงี้

แต่ไม่ลงดีเทลแน่นอน
ถ้ายังถามย้ำ ,งอแง ก็อาจรำคาญจนโดนเทได้

เพราะถึงแม้จะเป็นsexแบบเดียวกัน ท่าเดียวกัน
แต่เปลี่ยนคน เปลี่ยนขนาด-รูปร่างของสิ่งนั้นแล้ว
มันก็ไม่มีวันจะได้ผลลัพธ์แบบเดียวกันหรอก ;)

ดังนั้น
เปลี่ยนเป็นถามว่า ชอบแบบไหน อยากไปเที่ยวไหน
หรือ กระซิบเบาๆข้างหูเธอไปเลยว่า
'หอมจัง, ใส่ชุดนี้น่าฟัดชะมัด!' โอกาสได้ซั่มจะสูงกว่านะ 555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 11:43:03 pm »

คือดันไปคุยเรื่องแบบนี้กับเขาตั้งแต่ทีแรกไงคะ ตอนแรกก็คุยแบบเพื่อนผู้ชายเม้าท์กันนะ
แต่ก็คือไปๆ มาๆ ดันอยากมาลองกับเราซะงั้นไปได้ อาจจะเป็นเพราะเราเป็นคนเริ่มจะกล้าพูดคุยเรื่องแบบนี้ตรงๆ ละมั้งคะ
เค้าก็เลยกล้าจะถามเยอะ ถามลึกมากขนาดนั้น คือถ้าเป็นผช.คนอื่นๆ มาถามคงโดนตบไปนานแล้วจริงๆ แหละค่ะ 55555
แต่บังเอิญดันไปอ่อยไปยั่วเค้าด้วยอีก เสร็จเลยจริงๆ

ประมาณนี้ว่า โยนหินถาม อยากรู้ข้อมูล ความเป็นมา ลีลา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง และก็อาจกระตุ้นอารมณ์หื่นด้วยในตัว แต่ต้องเล่าตอนนัวเนียกันอยู่นะครับ
นี่เล่าแบบไม่ได้อยู่ด้วยกัน  และ ผช. ก็ช่างกล้าถามเนอะ ถามมาก ๆ เผลอๆอดกินกันพอดี  มันต้องสนิทชิดเชื้อลึกซึ้งกันจึงจะ ถาม-ตอบ เรื่องนี้กันได้ไม่อย่างขัดเขิน

จริง ๆ ผู้ ญ ไม่อยากให้ถามกันนะเรื่องแบบนี้ แต่ถ้าถามก็ตอบ(ใช่มั๊ย 55)

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 11:51:09 pm »

ที่จริงชอบแนว Puppy Love เดินควงแขน กอด ซบ จุ๊บเบาๆ ก็ดีกับใจเยอะแล้ว
รวมถึงบางคนก็ถามแต่ว่าเราชอบแบบไหน สไตล์ไหน จะทำให้ประมาณนี้ก็ด้วยเหมือนกัน
คนที่ใส่ใจเรามากๆ ค่อยๆ ทำความต้องการของเรานี่ก็ดีเช่นกันค่ะ

- ขนาดมีผลจริงๆ ค่ะ ถึงลีลาดีเร่าร้อน แต่ขนาดไม่ได้มันก็ไม่เท่าไหร่จริงๆ ล่ะค่ะ
สู้เท่าขนาดได้แล้วค่อยๆ ทำไม่ได้เลยจริงๆ

- ผู้หญิงบ้าคำชมจริงค่ะ แค่บอกว่าหน้าตาเซ็กซี่นะ ผิวสวยนะ โหนกสวยนะ แค่นี้ก็ดีมากแล้วล่ะค่ะ

ถ้าถามเราๆก็ไม่ตอบอ่ะ
อย่างมากสุดคงตอบว่า "ก็ดี" "พอได้" "so-so" ไรงี้

แต่ไม่ลงดีเทลแน่นอน
ถ้ายังถามย้ำ ,งอแง ก็อาจรำคาญจนโดนเทได้

เพราะถึงแม้จะเป็นsexแบบเดียวกัน ท่าเดียวกัน
แต่เปลี่ยนคน เปลี่ยนขนาด-รูปร่างของสิ่งนั้นแล้ว
มันก็ไม่มีวันจะได้ผลลัพธ์แบบเดียวกันหรอก ;)

ดังนั้น
เปลี่ยนเป็นถามว่า ชอบแบบไหน อยากไปเที่ยวไหน
หรือ กระซิบเบาๆข้างหูเธอไปเลยว่า
'หอมจัง, ใส่ชุดนี้น่าฟัดชะมัด!' โอกาสได้ซั่มจะสูงกว่านะ 555+