ในระหว่างมีเซ็กส์คุณชอบที่เป็นฝ่ายนั่งหรือฝ่ายนอนครับ เพราะอะไร

หัวข้อ: ในระหว่างมีเซ็กส์คุณชอบที่เป็นฝ่ายนั่งหรือฝ่ายนอนครับ เพราะอะไร  (อ่าน 606 ครั้ง)

ออนไลน์ wm009

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -17

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามนั้น

Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 9

ผมชอบนั่ง มันได้กอดกัน
แล้วก็ชอบนอนแล้วให้ ผญ on top
แต่แฟนผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ผมจึงต้องกลายเป็นอยู่ด้านบนไปตามระเบียบ

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 174

ชอบท่านั่งwot เพราะว่าเราคุมจังหวะเองเสร็จง่ายกว่า จะลึกเร็วช้าก็ขึ้นอยู่กับเรา บางทีให้ผู้ชายจับหน้าอกไปด้วย

ออฟไลน์ เจ้าหญิงน้ำแข็ง

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -27

ส่วนใหญ่จะนอนค่ะ ด้วยความขี้เกียจล้วนๆ ชอบถูกกระทำมากกว่า แต่นึกๆ ดูแล้วจะเริ่มลองรุก ลองขึ้นเอง หรือลองยืนดูบ้างแล้วล่ะค่ะ อาจจะทำให้รู้สึกดีขึ้นกว่าแค่นอนเฉยๆ อ่ะนะค่ะ ท่านั่งหันหน้าเข้าหากันเราว่าดีนะ เหมาะกับคนรักดีมากๆ เลย สงสัยต้องไปจัดสักหน่อยล่ะ

ออฟไลน์ Nisanan

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -4

ส่วนมากจะชอบอยู่ข้างบน เพราะจะค่อนข้างรู้สึกกระชับมากขึ้น เนื่องจากคลอดลูกธรรมชาติด้วยค่ะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 36

ได้หมดถ้าสดชื่น แต่ผมชอบเป็นฝ่ายรุกมากกว่า