ถามสาวๆครับ เวลาแฟนน้ำแตก ถ้าเอาออกใส่หน้าสาวๆ จะโกรธหรือชอบครับ

หัวข้อ: ถามสาวๆครับ เวลาแฟนน้ำแตก ถ้าเอาออกใส่หน้าสาวๆ จะโกรธหรือชอบครับ  (อ่าน 763 ครั้ง)

syncro111 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ เก่ง รูปหล่อ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เคยเห็นในหนังเอ็กซ์  แต่ไม่กล้าลองจริงๆซะที  ไม่รู้สาวๆจะคิดยังไงครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

แล้วแต่คนนะค่ะ บางคนไม่ชอบแน่ๆเพราะมันอาจจะเข้าตา

ออนไลน์ Little monster

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 6

ไม่ชอบ
ถ้าทำงั้นจะกัดให้ได้เลือดเลย #สายโหด

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ kingther

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

จากคนรู้จักเขาเคยบอกว่าไม่ชอบนะครับ มันเหนียว ๆ
ส่วนกิ๊กปัจจุบันบอกใส่ได้ครับ แต่อย่าโดนผม กลัวเหนียวติดผม

ออฟไลน์ cuit

• *

แฟนผมบอกว่ามันล้างยากครับ แตกในรูล้างง่ายกว่า

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ต้องลองคุยกันครับ ส่วนมากแตกบนหน้าอก หรือแตกใน จะล้างง่ายกว่า แต่ถ้าบนหน้าพลาดเข้าตาโดนผมหรือเข้าจมูก ผู้หญิงบอกได้คำเดียวเลย ไม่ฟิน....

ออฟไลน์ liljen

• *

เราคนนึงที่ไม่ชอบโดนแตกใส่หน้าค่ะ ชอบสุดคือแตกในถุงสะอาดดี ไม่ก็แตดใส่เนินจะได้ล้างทีเดียวไปเลย