ใครเหมือนคู่ผมบ้าง

หัวข้อ: ใครเหมือนคู่ผมบ้าง  (อ่าน 1737 ครั้ง)

ออฟไลน์ 30 ยังแจ๋ว

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ใครเหมือนคู่ผมบ้าง
« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 12:18:54 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องเกิดจากมีอะไรกับแฟนครั้งล่าสุด ระหว่างมีอะไรกัน แฟนมโนว่าโดนคนอื่นเอา เช่นโดนเอาในที่ทำงาน ก็พูดบรรยายว่าโดนแบบนี้แบบนั้น ผมเองยิ่งฟังแฟนเล่าก็ยิ่งมีอารมณ์ กล้วยผมก็ยิ่งแข็งยิ่งยาวกว่าเดิมนิสส แล้วยิ่งกระแทกแรงๆแฟนก็ยิ่งชอบแล้วก็ถามผมว่า ผัวขาอยากให้เมียโดนคนอื่น yes ไหม ผมตอนนั้นก็กำลังมันส์มีสะดุ้งนิสๆ แต่ก็ตอบแบบเอาใจไว้ก่อน เราทำกันนานครับ เกือบๆสามชั่วโมง แฟนนอกจากครางแล้วก็จะพูดยั่วให้กล้วยผมแข็งตลอด แต่แฟนผมเอาเข้าจริงหวงเนื้อหวงตัวมาก อยู่ข้างนอกจะเป็นคนที่คนอื่นไม่กล้ายุ่งเลยเพราะดุ แต่พอขึ้นเตียงปั๊บ เป็นอีกคนไปเลย บางทีก็กังวลนะครับกลัวแฟนจะไปมีอะไรกับคนอื่นจริงๆ บางทีเค้าก็พูดว่า ชอบให้เมียพูดแบบนี้ถ้าอยากลองขึ่นมาทำงัย
คู่ผมเป็นคู่ที่ผิดปกติไหมครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ kuai6x7

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ใครเหมือนคู่ผมบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 05:07:47 am »

มองในแง่ดีไว้ก่อน แฟนคุณกำลังปรุงแต่งชีวิตเซ๋กส์ให้ดีขึ้น ถ้าคุณและเธอพอใจก็เล่นกันไปเรื่อยๆได้ ( ปกติมีแต่ผู้ชายจะเป็นคนเริ่มก่อนนะ ผมไม่รู้รายละเอียดคู่คุณ แต่เดาว่าคุณคงมีแรงผลักดันเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน แต่คุณไม่กล้าเริ่มก่อน )
ส่วนที่ว่าคุณกลัวแฟนคุณจะไปมีอะไรกับคนอื่นรึเปล่า. อันนี้ผมตอบไม่ได้   แต่เดาว่าคงยากเหมือนกัน (ดูจากที่คุณเขียนลักษณะของแฟนคุณมานะ)   
.    ้

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

Re: ใครเหมือนคู่ผมบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 12:19:42 pm »

แอดมินว่าน่าจะเหมือนเวลา ผช ชอบจินตนาการว่ากำลังเอากับนางเอกหนัง AV หรือดารา หรือใครที่แอบชื่นชอบในขณะที่มีอะไรกับแฟนตัวเองแหละครับ ผญ ก็น่าจะคิดเหมือนกันอย่าคิดมากเลยครับ