ช่วงนี้มีแต่คนถามสาวๆขอถามหนุ่มๆบ้างนะค่ะเอาความจิงเลย^^

หัวข้อ: ช่วงนี้มีแต่คนถามสาวๆขอถามหนุ่มๆบ้างนะค่ะเอาความจิงเลย^^  (อ่าน 7079 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kenshiroxx

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ชอบนมแน่นๆตึงๆ ไม่ต้องใหญ่ครับ ส่วนน้องสาวถ้าฟิตผมจะเสร้จเร้ว ถ้าหลวมผมจะเสร้จช้าหน่อยหรือไม่เสร้จ

Facebook Comments

ออฟไลน์ k.k.k999

• *

ชั่วคราวก็แบบนมใหญ่ หอยฟูครับ
แต่ถ้าแบบมาตรฐาน ญ ไทยก็ชืื่นชมได้แบบยาวๆครับ

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เรื่องนมก็ขอแบบมีให้จับได้ เต่งตึงพอควรใหญ่เล็กก็ไม่เป็นไรครับ

ช่วงล่างสีชมพูนี่ถ้าเจอสดๆซิงๆใช้งานไม่เยอะ ก็ยังสีชมพูบ้าง

แต่ถ้าใช้งานเยอะ คงไม่ชมพูแล้ว ฉะนั้นไม่ซีเรียสครับ

ส่วนฟิตไม่ฟิตก็อยู่ที่ลีลาครับ หน้าตาก็ดูได้ไม่แย่ก็โอเคครับ

ส่วนใหญ่ชอบแบบมีอารมณ์ร่วมกันมากกว่า สนุกสุดเสียวด้วยกัน

ชอบลองอะไรใหม่ๆแปลกๆครับ ถ้าสนใจลองดูครับ อิอิ

ออฟไลน์ Deepinside

• *

1 หน้าอกเล็กใหญ่ชอบแบบไหนกัน
สำหรับผม เล็กไม่สำคัญ แต่ต้องมีบ้างนะครับ

2น้องสาวจำเป็นต้องสวยสีชมพุไหม
ไม่จำเป็นครับ อันนี้แล้วแต่บุคคล

3 ถ้าน้องสาวสวยแต่ไม่ฟิตกับไม่สวยแต่ฟิตมากจะเลือกอะไร
ผมชอบฟิต แต่ยังไงอยู่้ที่อารมณ์ร่วมมากกว่าครับ