น้ำตก

หัวข้อ: น้ำตก  (อ่าน 119 ครั้ง)

ahueyzs และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ kapor

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

น้ำตก
« เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 03:41:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมได้มีโอกาสไปเที่ยวน้ำตก.....
ที่จ.กาญจนบุรีกับเพื่อนที่เรียน ป.โทด้วยกัน
เทอเป็นผู้หญิงหุ่นดีแต่หน้าอกค่อนข้างเล็ก
วันนี้เทอใส่กระโปรงยีนส์สั้นไป
เทอคงไม่รู้มั้งว่าต้องเดินขึ้น
พอไปถึงเราก้อหาไรทานก่อนขึ้นไปเดินเล่นถ่ายรูปด้านบน
เทอเดินนำหน้าผมข้นไปโดยไม่สนใจเลย
ผมเดินตามไป ทางขึ้นเริ่มชันขึ้น ผมเริ่มเห็นกางเกงตัวเล็กของเทอ
เดินไปสักพักผมต้องหยุดพัก คือน้องชายผมตื่น เดินต่อไปไม่ได้
เทอเห็นเลยหันมาถามว่าเหนื่อยเหรอ
ผมได้แต่ยิ้มๆ แล้วบอกว่ารอให้เราเดินนำหน้าไหม
เทอใส่กระโปรงมาเราเดินตามเราเห็น....นะ
เทอตอบว่าแล้วไง เห็นแล้วเอาไปได้ไหม
วันที่เราไปเป็นวันธรรมดาไม่มีคนมาเลย
ยิ่งขึ้นไปคนยิ่งน้อย พอขึ้นไปถึงชั้น 4 มีเราแค่ 2 คน
เทอบอกผมว่าเราเล่นน้ำกันชั้นนี้แหละ ไม่ต้องขึ้นไปถึงชั้น 7 หลอก
ผมก้อให้เทอลงไปเล่น ที่นั้นปลาเยอะมากตรงไหนอยู่ใต้น้ำมันจะตอด
เทอบอกผมเสียวว่าเสียวดี ปลาตัวใหญ่ตอดแรง
เราเล่นน้ำกันไปสักพักเทอบอกหนาวแล้ว
เทอขึ้นไปนั่งบนโขดหิน เทอเรียกผมไปนั่งข้างๆ
เทอถ้าว่าตอนเดินขึ้นมีอารมเหรอผมไม่ได้ตอบได้แต่ยิ้ม
เทอบอกว่าลงไปเล่นน้ำกันอีกนะ
เทอดึงมือผมลงไปเลย เราแช่อยู่ในน้ำกันมือเทอคว้ามาที่น้องชายผม
ผมตกใจเอาตัวหลบ เทอบอกว่าจับหน่อยสิ แล้วเทอก้อเอื้อมมือมาจับใหม่
ตอนนี้ผมเสียวเลยเทอชักผมอย่างไม่ปราณี
แล้วเทอก้อดำน้ำลงไปอมของผมจนมิด
ทำไปสักพักเทอบอกว่ายังรออะไรอีก
ผมเลยถามว่าไม่กลัวแฟนเทอรู้เหรอ
เทอตอบว่าคุณไม่พูดฉันไม่พูดใครจะรู้
ผมเลยจัดเทอในน้ำไป 2 รอบ
ช่วงล่างเทอยังฟิตมาก เทอบอกของแฟนเทอเล็ก
ทำแล้วไม่มีความสุข ของผมเทอบอกว่าสุดยอดเลย ใหญ่มาก
เทอถึงจุดสุดยอดไวมาก เทอบอกว่าผมเสร็จ 2 แต่เทอ 3
แล้วเราก้อกลับกัน
ตอนเดินทางกลับทุกอย่างเป็นปกติมาก
ช่วงใกล้ถึงบ้านเทอ เทอบอกให้ผมจอดข้างถนนตรงใต้ทางด่วน
เทอหันมาบอกผมว่าขออีกรอบนะ ผมถามว่าตรงนี้เหรอ
เทอบอกว่าอืม บนรถนี่แหละตื่นเต้นดี
ผมไม่ปฏิเสธเลยย้ายไปนั้งด้านซ้ายให้เทอนั่งตัก
เทอขึ้นนั่งพอกนอนชาเขียวเข้าไปในถ้ำมิดเทอไม่สนใจโลกอีกเลย ขย่มอย่างเดียว
จนผมเสร็จ เทอยังไม่หยุดเทอทำต่อ จนผมเสร็จ 3 รอบ
เทอบอกว่านานๆจะมีความสุข แบบนี้เอาให้คุ้ม
พอเราเสร็จก้อไปส่งเทอถึงบ้าน

Facebook Comments