[ขาย]BathMate Hercules เพียง 1,199.- (มือสอง)

หัวข้อ: [ขาย]BathMate Hercules เพียง 1,199.- (มือสอง)  (อ่าน 642 ครั้ง)

ออฟไลน์ kingther

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

[ขาย]BathMate Hercules เพียง 1,199.- (มือสอง)
« เมื่อ: มกราคม 01, 2017, 05:56:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขายเครื่องปั้มขนาดองคชาติ BathMate Hercules เพียง 1,199.- (มือสอง) [มือ 1 ถูกที่สุด 1,899.-]
ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้ครับ แฟนบอกว่าพอใจกับขนาดของผมแล้ว
จากที่ใช้มาก็เห็นผลในระยะยาวครับ ขนาดรอบวงกว้างขึ้น ขนาดความยาวเพิ่มขึ้น (ขนาดไม่ค่อยได้ใช้)
ไม่มีพิษมีภัยอะไร เป็นระบบใช้แรงน้ำดันองคชาติแทนสูญญากาศครับ
ขออนุญาตขายต่อในราคา 1,199.- บาทครับ (ร่วมค่าส่งฟรี EMS แล้ว)
ของแถมตอนที่ซื้อมาก็จะเป็น Bathmate Strip ที่เอาไว้คล้องคอเวลาใส่อาบน้ำ ก้อจะแถมไปให้ด้วย
ไม่มีกล่องนะครับ เพราะว่าทิ้งไปแล้ว ส่งแบบ EMS รวดเร็วทันใจครับ สภาพสินค้า 100% เหมือนซื้อของใหม่แน่นอนครับ

โค๊ด: [Select]
ติดต่อ LINE : Eamemy หรือ PM มาได้ครับ จะพยายามเช๊คตลอด ได้ตลอด 24Hr. ของพร้อมส่งครับ
ปล.เดี๋ยวจะลงรูปให้ใน 2-3 วันครับ เนื่องจากมาเที่ยวต่างจังหวัดในช่วงปีใหม่
**ขอบคุณ Saboojaii.com สำหรับพื้นที่ขายของด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2017, 06:48:31 pm โดย kingther »
Facebook Comments

ออนไลน์ kamic

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: [ขาย]BathMate Hercules เพียง 1,199.- (มือสอง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2017, 02:16:55 pm »

ของยังมีอยู่ไหมครับ  หรือว่าขายแล้ว  พอดีสนใจ

ออฟไลน์ GTRW

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: [ขาย]BathMate Hercules เพียง 1,199.- (มือสอง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 12:40:47 pm »

มันเพิ่มขนาดได้จริงหรือครับ เพิ่มขึ้นเยอะไหม
 :) :) :)