มีชายแท้ไหมคะที่ชอบโดนสาว2 ทางประตูหลัง ปล. เค้าเป็นหญิงแท้นะ

หัวข้อ: มีชายแท้ไหมคะที่ชอบโดนสาว2 ทางประตูหลัง ปล. เค้าเป็นหญิงแท้นะ  (อ่าน 818 ครั้ง)

ออฟไลน์ Melodyka

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีเพื่อนมาปรึกษาคะว่า เค้าทะเลาะกับแฟนเรื่อง แฟนเค้าชอบโดนสาว2 รุกทางประตูหลัง
แต่กับเพื่อนเค้าก็เข้าทางปกติ แต่แฟนเค้าบอกว่าไม่เคยรุกสาว2 แฟนเพื่อนบอกว่ามันเป็นความสุขของเค้า
เค้าได้เงิน ทั้งๆที่แฟนเพื่อนเค้าก็รวยนะคะ ไม่รู้จะปลอบเพื่อนยังไงดีคะ สงสารเพื่อน เพราะเค้าวางแผนจะแต่งงานกันค่ะ อย่างนี้เค้าเรียกไบท์หรือปล่าวคะ  หรือชายแท้ที่มีรสนิยมแบบนี้ เครียดแทนเลยคะ ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

ให้คนอื่นมาล่วงล้ำประตูหลังมันก็ไม่ใช่ชายแท้แล้วครับ ชายแท้เอาจริงๆแล้วจะรังเกียจสาว 2 มากครับอย่าไปถามเรื่องให้มาเข้าประตูหลังเลย