เรื่องเล่าเมื่อผมไปขลิบมา

หัวข้อ: เรื่องเล่าเมื่อผมไปขลิบมา  (อ่าน 3046 ครั้ง)

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 122

เรื่องเล่าเมื่อผมไปขลิบมา
« เมื่อ: มกราคม 31, 2016, 09:05:44 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

เห็นหลายๆกระทู้ท่านชายหลายท่านสนใจเรื่องขลิบ ผมก็เป็นอีกคนนึงที่มาขลิบเอาเมื่อตอนโตแล้วเพราะที่บ้านไม่ใช่มุสลิม ตอนนั้นอายุ20กว่าแล้ว ถามว่าทำไมถึงคิดจะขลิบ ก็ไม่มีไรมากครับ เพียงแค่เห็นของพระเอกหนัง av เห็นทั้งแบบขลิบและไม่ขลิบ รู้สึกชอบแบบขลิบมากกว่า ดูมันสวยดี และน่าจะไม่อับชื้น เพราะเวลามีหนังมาหุ้มตรงปลายรู้สึกอับชื้น และมีกลิ่น จึงเริ่มศึกษาข้อดีข้อเสียของการขลิบ ทำให้รู้ว่าขลิบแทบจะไม่มีข้อเสียเลย มีแต่ข้อดี ไม่ว่าจะไม่มีกลิ่นอับ ไม่มีขี้เปียก ไม่มีอาการน้องกินหมี่ และยังลดการติดเชื้อต่างๆ ลดความเสี่ยงมะเร็งปากมดลูกในผู้หญิงที่เป็นคู่นอน ข้อดีทั้งนั้น  อืมม  แล้วรอไรอยู่ครับ  รีบเลย
   ตอนนั้นผมพักอยู่แถววงเวียนใหญ่ จึงหา รพ.ที่ใกล้ๆ เลือก รพ.ตากสินครับ แถวคลองสาน ข้อมูลที่ทาง รพ.แจ้งมาคือเป็นการผ่าตัดเล็กไม่ต้องนอน รพ.จึงนัดวันผ่าตัดกับทาง รพ.ไป
  การเตรียมตัวผ่าตัด ทาง รพ.แจ้งแต่แรกแล้วว่าให้โกนขนน้องชายให้เรียบร้อยในวันที่จะมาผ่าตัด ถึง รพ. เปลี่ยนชุดเป็นชุดคนไข้ เตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัด เพิ่งรู้ว่าขณะผ่าตัดหมอปิดตาเราด้วย อาจจะเป็นการปกป้องตาเราเพราะไฟส่องสว่าง สว่างมาก เรานอนหงายแยงตามากแน่ๆ หมอ(หรือพยาบาลไม่รู้โดนปิดตาแระ)ฉีดยาชา มีเสียงถามเป็นระยะ ชาหรือยัง?ๆๆ จนเราชา หมอจึงเริ่มกรีดเอาหนังหุ้มปลายน้องชายออก รู้สึกเจ็บลึกๆ เหมือนกัน แต่ไม่มาก น่าจะใช้เวลาทั้งหมด ประมาณ 30นาที เสร็จ ออกจากห้องผ่าตัด(นอนบนรถเข็นคนไข้) นอนพัก สักพักเปลี่ยนเสื้อผ้า เป็นชุดปรกติ ตอนนั้นไม่เจ็บไรมาก ไม่ปวด เตรียมตัว ชำระเงิน รับยากลับบ้าน ค่าใช้จ่ายทั้งหมดสี่ร้อยกว่าบาท
  ถึงบ้านเริ่มปวดนิดหน่อย ทานยาแก้ปวด แก้อักเสบ ก็หาย ไม่ได้รู้สึกทรมานอะไรมากมาย การดูแลแผล ก็เหมือนการดูแลแผลทั่วไป ทานยา หมอนัดล้างแผลและดูแผลวันรุ่งขึ้น ทุกอย่างเรียบร้อยดี เราจะลำบากกว่าแผลทั่วไปเพราะน้องชายจะแข็งตัวในตอนเช้าทำให้แผลปริ และหายยากกว่าแผลตรงส่วนอื่น ตอนอาบน้ำก็ต้องหาถุงพลาสติกคลุมไว้ไม่ให้แผลเปียก ทานยาตามหมอสั่ง สองสัปดาห์แผลหายสนิท ใช้งานได้ครับ
  หลายท่านยังลังเลว่าจะขลิบดีไหม ขลิบเลยครับ ดีกว่าเดิมมาก หน้าตาน้องชายดีขึ้นมาก ผมว่ามีส่วนทำให้เสร็จช้าลงด้วยครับ เพราะส่วนหัวสัมผัสภายนอกตลอดเวลา ทำให้ชินชา ไม่ไวต่อการถูกสัมผัส ไม่มีกลิ่นเลย รู้สึกสะอาด
     แชร์ประสบการณ์ครับ ท่านอื่นอาจจะใช้ประกอบการตัดสินใจได้ครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับพร้อมห้องนวดไม่ต้องเปิดรร. ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ
Facebook Comments

ออฟไลน์ anaconda

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: เรื่องเล่าเมื่อผมไปขลิบมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2016, 11:08:29 pm »

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ veee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เรื่องเล่าเมื่อผมไปขลิบมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 09:51:08 am »

ขอบคุณครับ