รีวิวอาหารเสริม Mr.Dick สูตร1และ2 (ทานพร้อมกัน)

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริม Mr.Dick สูตร1และ2 (ทานพร้อมกัน)  (อ่าน 1855 ครั้ง)

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สวัสดีครับทุกคน วันนี้จะมารีวิว อาหารเสริม Mr.Dick สูตร1และ2 น่ะครับ ผมซื้อมาทานพร้อมกันทั้งสองสูตร  ขอรีวิว อธิบายรวมกันไปเลยน่ะครับ

จากเท่าที่อ่านๆมา ค่อนข้างมั่นใจอยู่แล้วว่า ยี่ห้อนี้เป็นอาหารเสริม ไม่ใช่ยาเฉพาะกิจแน่นอน ...แล้วพอได้ลองเอง ก็จริงอย่างที่ว่า ยาไม่แรงครับ ไม่มีผลข้างเคียงเลยแม้แต่น้อย ซึ่งปกติ ถ้าผมทานยาประเภทนี้ จะมีอาการ ถ้ายาแรงๆ จะมองเห็นโทนฟ้า ตัวร้อน ปากแดง หน้าแดง จนแฟนผิดสังเกต แต่ยี่ห้อนี้ประทับใจมากจริงๆ

สามวันแรก
ตอนนี้ผมทานวันละสองเม็ดตามคำแนะนำในกล่อง ...เริ่มเห็นผลจริงๆก็เข้าวันที่3 ที่น้องชายเริ่มแข็งตัวดีขึ้น จากปกติจะมีปัญหาการแข็งตัวอยู่บ้าง คือแข็งช้า และบางทีต่อรอบสองไม่ไหว แต่พอครบสามวัน เริ่มต่อรอบสองได้ดีขึ้น
ความอึด ...จากปกติที่เป็นคนค่อนข้างอึดอยู่แล้ว แต่รู้สึกทำได้นานขึ้นนิดหน่อยครับ
ขนาด ...ยังไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงครับ ถ้าใหญ่ขึ้นคงจะไวเกินไป อีกอย่างผมพอใจในขนาดของตัวอยู่แล้ว เกินมาตรฐานชายไทยมาพอสมควร 555 แฟนบอกเท่านี้ก็เกือบชนมดลูกแล้ว ถ้าใหญ่กว่านี้เค้ากลัวเจ็บ
หลังจากทานได้3วัน ตอนเช้าน้องชายตื่นก่อนผมทุกวันครับ 555

10กว่าวัน
ยังทานวันละสองเม็ดเหมือนเดิมน่ะครับ
ความแข็งตัว เห็นผลอย่างชัดเจนเลยครับ การแข็งตัวดีมากกกกกก  ตอนมีเซ็กซ์กับแฟน ก็แข็งตัวได้ตลอดครับ แข็งกำลังดีเลยด้วย ไม่แข็งจนปวด เรียกได้ว่า แข็งเป็นธรรมชาติสุดๆ ...ตอนนี้เริ่มมีผลที่สามารถต่อได้สองรอบตลอด แถมมีบางวัน เสร็จไปสองรอบแล้ว ไปอาบน้ำกับแฟนต่อ ปรากฏ แข็งอีกรอบ จนแฟนทักว่า ยังไม่เหนื่อยเหรอ ชี้หน้าแบบนี้ เขิลน่ะ 55 ...เขิลไปเขิลมา แฟนมาจับเล่นซะงั้น วันนั้นเลยจัดรอบสามในห้องน้ำเลย หมดแรง ขาสั่นเลยทีเดียว
ความอึด ดีขึ้นเรื่อยๆครับ ผมควบคุมได้ว่าจะแตกตอนไหน คือรอให้แฟนเสร็จก่อน แล้วตัวเองค่อยเสร็จตามได้ดั่งใจเลย ...ขนาดว่าเล่นท่าDoggy ยังได้เรื่อยๆเลย ซึ่งปกติ ผมจะแพ้ท่าทางนี้ เพราะของแฟนจะโอบรัดน้องชายผมมาก อึดจนจัดท่าDoggyได้สะใจเลย
ขนาด ...อาจจะเพราะว่า แข็งตัวได้ดีกว่าเดิม ก็เลยดูอวบๆขึ้นครับ แต่ลองวัดแล้ว มันก็พอๆกับปกติ แต่ใส่ถุงยางยากนิดหน่อย วันไหนอารมณ์เงี่ยนจัดๆ ต้องใส่54 ถ้าใส่52รู้สึกแน่นไป เรื่องความยาวยังเท่าเดิมผม ...ผมไม่ค่อยได้โฟกัสเรื่องนี้ เพราะไม่อยากใหญ่ไปกว่านี้แล้วครับ 555
ตื่นเช้ามา เคารพธงชาติทุกวันครับ ...มีบ้างที่บางวันต้องขอให้แฟนช่วยเอาลง แต่ส่วนมากจะช่วยตัวเองครับ เขียนไปก็เพิ่งสังเกตว่าตัวเองเสียน้ำทั้งเช้าทั้งเย็นเลยครับ แต่ปริมาณน้ำรอบเย็นกลับไม่น้อยไปกว่าเดิมเลย อาจจะเป็นเพราะยาดีรึป่าวผมไม่แน่ใจ

สรุป
เหมาะกับการกินระยะยาวเพื่อผลที่ถาวรครับ ใครคิดที่จะหวังผลตั้งเเต่เม็ดเเรกที่กิน คงต้องกินยาเฉพาะกิจแทนน่ะครับ
ความอึดทนนาน 9/10 ...ถือว่าดีมากครับ
การแข็งตัว 9/10 ...แข็งตัวเร็วดีครับ และไม่แข็งจนเกินไป
ไร้ผลข้างเคียง 10/10 ...จุดนี้ประทับใจมากๆครับ
ราคา 8/10 ...เท่าที่เช็ค ราคาไม่แพงมากครับ
บรรจุภัณฑ์ 8/10 ...เหมือนขวดยาทั่วๆไปครับ แต่อัดแน่นด้วยคุณภาพจริงๆ

ออฟไลน์ Mr. DICK

• พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

Re: รีวิวอาหารเสริม Mr.Dick สูตร1และ2 (ทานพร้อมกัน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:53:52 am »

ขอแจ้งเรื่องการเปลี่ยนโฉมใหม่นะครับ

Mr. DICK เปลี่ยนโฉมใหม่เป็น MDX
เพิ่มประสิทธิภาพ แต่ราคาเท่าเดิม

www.mdxformen.com   088-3993-919   Line : @mdxformen

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2017, 01:23:04 pm โดย Mr. DICK »
ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับผู้ชาย

ออฟไลน์ KT

Re: รีวิวอาหารเสริม Mr.Dick สูตร1และ2 (ทานพร้อมกัน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:36:31 pm »

สูตรใหม่ ก็ยังดีเหมือนเดิมครับ ยืนยัน 555

ออฟไลน์ joboriginal

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 04:47:53 pm »

ชอบตรงอึดเนี่ยแหละ ขอบคุณที่รีวิวครับ

ออฟไลน์ champskybox

• เด็กยังซิง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 07:43:28 pm »

กำลังจะลองพอดี เลย น่าสนใจ

ออฟไลน์ Mr. DICK

• พลังน้ำใจ: 1
    • www.mrdick.co.th

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 05:28:17 pm »

สูตรใหม่ ก็ยังดีเหมือนเดิมครับ ยืนยัน 555

ขอบพระคุณมากที่อุดหนุนครับ  ^_^

ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสำหรับผู้ชาย