น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน

หัวข้อ: น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน  (อ่าน 3692 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Extremedarkside

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 12:36:05 am »

เอาประสบการณ์ส่วนตัว ปกติเป็นคนที่น้ำออกเยอะอยู่แล้ว แต่ก็พอมีข้อสังเกตอยู่จากตัวเองคือ

1.หากปล่อยทุกวันวันละครั้ง น้ำที่ออกมาจะออกมาใกล้เคียงกันทุกวัน
2.หากกักน้ำไม่ยอมปล่อยนานๆหลายวัน น้ำจะออกมาค่อนข้างใส่ ไม่ขุ่นขาว และมีปริมาณเยอะขึ้นกว่าปกติ
3.หากระหว่างไม่ปล่อยน้ำหลายๆวัน แต่ดูพวกสื่อลามก เช่นภาพ อ่านเรื่องสั้นประสบการณ์ หรืออะไรที่กระตุ้นทางเพศ แล้วไม่ได้เอาออก หากวันไหนเอาออกปริมาณจะเยอะมากๆๆๆๆๆ เหมือนการดูสื่อพวกนี้มันกระตุ้นให้สร้างน้ำเพิ่มขึ้นมากกว่าปกติ

ที่เล่ามาไม่ได้อิงวิชาการ สังเกตจากตัวเองนะครับ  เพราะฉะนั้นถ้าจะตอบตามคำถาม หยุดมีแค่สองสามวันก็เพียงพอแล้วน้ำจะมากจะน้อยอยู่ที่ร่างกายของผุ้ชายคนนั้นและอาจจะเพิ่มมากขึ้นหากระหว่างนั้นดูสิ่งที่กระตุ้นอารมณ์ทางเพศเยอะๆ้ด้วย หรืออาจจะช่วยตัวเองแค่พอเสียวแต่ไม่ให้แตกก็เข้าข่ายเช่นกัน

อ้อ เห็นว่ากินอาหารบางอย่างก็มีส่วนเพิ่มปริมาณน้ำอสุจิ อันนี้ต้องไปถามอากู๋ดูครับ

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: น้ำของผู้ชายจะเยอะสุดต้องหยุดมีเซ็กกี่วัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 01:59:57 pm »

เท่าที่สังเกตุจากตัวเอง
ถ้าปล่อยทุกวัน น้ำจะมี50-60%
ถ้าอด 2-3วัน จะมีน้ำ 90-100%
อดนานกว่านั้น น้ำก็เพิ่มจากนี้ไม่มาก แต่จะเกาะเป็นวุ้นข้นมากขึ้น และไวต่อสิ่งเร้าต่างๆเร็วขึ้น

ออฟไลน์ xon

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2016, 02:40:01 pm »

เห็นด้วยกับ SW_370 ครับ ยิ่งอั้นยิ่ง " ข้น ขุ่น ขาว "

ออฟไลน์ mylift

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 07:22:19 pm »

สังเกตจากแฟนค่ะ ไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่ไม่เคยถามว่าแฟนปล่อยบ้างป่าว จำได้ว่าน้ำแฟนเยอะมาก แตกนอกบนหน้าท้องแต่น้ำไหลลงเตียงทันทีเลยค่ะ

**ขอบคุณข้อสังเกตุทุกท่านนะคะ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 07:30:46 pm »

น้ำเยอะทุกวันนะคับ อยู่ที่ว่าเยทนานแตกช้าๆ เหมือนปั๊มนาน ออกทีก็เยอะมากๆ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 09:40:12 pm »

สังเกตจากแฟนค่ะ ไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่ไม่เคยถามว่าแฟนปล่อยบ้างป่าว จำได้ว่าน้ำแฟนเยอะมาก แตกนอกบนหน้าท้องแต่น้ำไหลลงเตียงทันทีเลยค่ะ

**ขอบคุณข้อสังเกตุทุกท่านนะคะ
  อยากให้เยอะแบบนั้นค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 09:42:10 pm »

ขอบคุณทุกคนนะค่ะ

ออนไลน์ Noob001

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 09:11:26 am »

สัปดาห์เดียวก็กลับมาเยอะเหมือนปกติแล้วครับ

สังเกตุจากประสบการณ์ส่วนตัว
ถ้าทำกันนานๆไม่เร่งจังหวะน้ำจะเยอะกว่าจบเร็วๆนะครับ

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• **
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 09:38:45 am »

ไม่มีการปล่อยออกเกิน3วัน ปริมาณจะเยอะมากกว่าปกติสีจะข้นและขาวกว่าปกติ เคยปล่อยข้างในทะลักล้นยิ่งกว่าเขื่อนกั้นน้ำพัง

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 03:34:23 pm »

น้ำเยอะๆนี่ถ้าให้เสร็จใส่ปากแล้วกินเข้าไปจะเป็นไรไหมค่ะ น้อยๆมันใสๆแล้วก็จืดไป

ออฟไลน์ อันเดรียว เล็กสั้น

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 06:54:40 pm »

น้ำเยอะๆนี่ถ้าให้เสร็จใส่ปากแล้วกินเข้าไปจะเป็นไรไหมค่ะ น้อยๆมันใสๆแล้วก็จืดไป

เอิ่มมมม เอื้อกกซซซซซซ

ออฟไลน์ mylift

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 07:02:52 pm »

อย่างที่บอกแฟนมายน้ำเยอะมาก เคยแตกใส่ปากตอนอยู่ในรถ แต่แฟนไม่ให้กินค่ะ รู้สึกว่าเต็มปากเลย รสชาตคาวๆค่ะ เคยหลุดชิม

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2016, 01:18:14 am »

ถ้าคาวคงจะกลืนไม่ลง

ออฟไลน์ k.k.k999

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2016, 02:35:15 pm »

สัก 3-4 วันข้นๆ พุ่งปรี๊ดครับ