แฟนผมยังติดต่อกับแฟนเก่า

หัวข้อ: แฟนผมยังติดต่อกับแฟนเก่า  (อ่าน 2054 ครั้ง)

ออฟไลน์ findfix

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนผมยังติดต่อกับแฟนเก่า
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 05:52:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับเมีย แต่งงาน คบกันมาจะ6ปี แล้ว คือ รำคานมาก เลย ครับที่เห็นเมีย ชอบคุยแชทกับแฟนเก่า ทัก เฟส ทักไลน์ คือก็รู้อะนะ ว่า ไม่มีอะไรแล้ว ผมก็ไม่ว่า นะ เพราะไม่มีอะไรเกินเลย โมโหเหมือนกัน ว่า มันลืมไม่ได้รึไง  ถ้าเกิดว่า ผมจะให้เมีย สวิงกับแฟนเก่าโดยมีผมร่วมด้วยนี่ คิดว่า เมียผมจะตกลงยอมสวิงไหม ตัดปัญหาการมีชู้ไปเลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: แฟนผมยังติดต่อกับแฟนเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 06:39:53 pm »

ถ้ามีความชอบแบบนั้นก็คงต้องเปิดใจคุยกันนะครับ สำหรับเรื่องอื่นๆ ก็คงต้องพูดกันให้ชัดเจน หากมีการเปิดใจยอมให้ร่วมวงสวิงกัน แล้วเกิดอาการติดอกติดใจขึ้นมาแอบไปหากันโดยที่คุณไม่รู้ไม่เห็น สุดท้ายคุณจับได้หรือมีคนอื่นมาบอกแล้วแฟนคุณบอกเหตุผลว่าคุณเองเป็นคนที่ชักจูงเปิดโอกาสให้เขาได้ลองทางนี้จนเขาติดใจ คุณเองจะยอมรับผลของมันได้ไหมครับ เคยเห็นบางคนทีชอบความแปลกใหม่ สุดท้ายมาเจอว่าตัวเลือกของการร่วมรัก"คุณไม่ใช่อันดับแรกที่แฟนคุณเลือก" มันเป็นอะไรที่ช้ำใจนะครับ สุดท้ายคุณก็ต้องไปเลือกหาคนใหม่ นำมาซึ่งปัญหาครอบครัวได้อีกนะครับ

ออฟไลน์ cuit

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 03:19:00 pm »

มันอาจจะไม่ใช่แค่เรื่องคนสามคนสิครับ
ถ้าแฟนเก่าเค้ามีแฟน มันจะยิ่งเป็นปัญหา ถ้าเค้ารู้ว่าแฟนเค้าแอบมาซั่มกับคนอื่น
ปัญหามันจะยิ่งบานปลาย คุยกันด้วยเหตุผล ว่าไม่ชอบ ขอให้ห่าง ให้เลิกคุย น่าจะโอเคที่สุดแล้ว

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 07:30:56 pm »

ถ้าสวิง ต้องสวิงกับคนอื่นไม่ใช่แฟนเก่า เพราะเขารู้จักแฟนคุณดีพอๆกับคุณ อาจพาเรื่องไม่คาดฝันมาสู่ครอบครัวคุณภายหน้าได้ หาเดี่ยวมาสวิงเป็นครั่งคราวแล้วจบดีกว่า