ส่วนใหญ่ๆๆๆ สาวอ้วนสาวอวบ จะ SEX จัดกว่าจริงป่ะครับ

หัวข้อ: ส่วนใหญ่ๆๆๆ สาวอ้วนสาวอวบ จะ SEX จัดกว่าจริงป่ะครับ  (อ่าน 1314 ครั้ง)

ออฟไลน์ zakky

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือจากประสบการณ์เล่นพวกเว็บ พวกแอพหาคู่ เนี่ยคือเจอสาวหุ่นดีๆ คุยเรื่อง sex ไม่ค่อยได้ไม่ยอมเปิด แบบไม่ค่อยต้องการเรื่องพวกนี้   แต่มักจะเจอเป็นแบบสาวอวบ สาวอ้วน เนี่ยคือเรียกว่านัดเย็ดได้เลย ละเจอเยอะกว่ามากๆๆ
ความอ้วนมีผลต่อ ความต้องการมั้ยครับสำหรับผู้หญิง

Facebook Comments

ออฟไลน์ zakky

• *

เด่วๆ ลืมให้ข้อมูลเพิ่มติม  คือ  ผมไม่อ้วนนะครับ

ออนไลน์ Extremedarkside

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ความเห็นผมนะครับ คิดว่าที่คนผอมๆหุ่นดีๆไม่ค่อยเปิดโอกาสเพราะว่ามีคนเข้ามาขออย่างนั้นเยอะจนเขาเบื่อนะครับ

ส่วนคนอ้วนไม่ค่อยจะมีโอกาสแบบนี้สักเท่าไร พอมีโอกาสก็เลยตอบรับได้ง่าย

ผมเองเล่นแชทก็เจอแบบคุณเช่นกัน คนอ้วนๆนี่จะค่อนข้างง่ายถ้าจะนัดเจอครับแต่พวกผอมๆหุ่นดีๆนี่นานๆทีหลุดมาครับและขอยากมากๆๆๆๆ

ออฟไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 12

แหมๆ เห็นกระทู้แล้วต้องเข้ามาตอบ เพราะเราเป็นสาวอวบๆค่อนไปทางอ้วน สวนตัวแล้วก็ไม่ได้เปิดเผิยอะไรมากมาย แต่ก็ไม่เคยปิดกั้นตัวเอง ส่วนใหญ่ไม่เคยนัดใครแบบ สุ่มสี่สุ่มห้านะ เจอกันตามเวปบ้าง แต่ไม่เคยนัดเลย พูดคุยกันนึงถึงจะนัดเจออ่ะคะ สำหรับเรื่อง sex นี่มีความต้องการพอสมควร แต่เป็นแบบนี้มาตั้งแต่ สาวๆสมัยยังมะอ้วนเลยอ่ะคร้า แหะๆ ^^

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• **

ผมว่าไม่เกี่ยวกับรูปร่าง แต่ขึ้นอยู่กับสภาวะจิตใจและฮอร์โมนในร่างกายมากกว่าครับ

ออนไลน์ Reality

• **

ความเห็นผมนะครับ คิดว่าที่คนผอมๆหุ่นดีๆไม่ค่อยเปิดโอกาสเพราะว่ามีคนเข้ามาขออย่างนั้นเยอะจนเขาเบื่อนะครับ

ส่วนคนอ้วนไม่ค่อยจะมีโอกาสแบบนี้สักเท่าไร พอมีโอกาสก็เลยตอบรับได้ง่าย

ผมเองเล่นแชทก็เจอแบบคุณเช่นกัน คนอ้วนๆนี่จะค่อนข้างง่ายถ้าจะนัดเจอครับแต่พวกผอมๆหุ่นดีๆนี่นานๆทีหลุดมาครับและขอยากมากๆๆๆๆ
เห็นด้วยกับความเห็นนี้ค่ะ

ออนไลน์ Reality

• **

คนอ้วนปกติจะเก็บตัวและไม่อยากมีเซ็กซ์เพราะอายรูปร่าง ไม่มั่นใจตัวเอง ซะเป็นส่วนใหญ่ค่ะ พอผอมลงเซ็กซ์จัดมากขึ้น เพราะมีความมั่นใจค่ะ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

คนอ้วนปกติจะเก็บตัวและไม่อยากมีเซ็กซ์เพราะอายรูปร่าง ไม่มั่นใจตัวเอง ซะเป็นส่วนใหญ่ค่ะ พอผอมลงเซ็กซ์จัดมากขึ้น เพราะมีความมั่นใจค่ะ

ตอบได้ดีมากครับ

almostseven

• บุคคลทั่วไป

คิดว่าไม่เกี่ยวกับรูปร่างครับ เอวบางร่างน้อย จัด  ๆ ก็มี

ออฟไลน์ kyojungna

• **
  • พลังน้ำใจ: -1

รูปร่างไม่เกี่ยวครับ  แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน บางคนดูเรียบร้อยมากๆๆๆแต่เวลามีเซ็กไม่ต่างจากโสเภนีเลยครับ
เค้าบอกว่าชอบแบบนี้อ่ะ  เน้นความจริงใจเป็นหลัก ไม่เน้นเสแสร้งครับ