ขนาดอวัยวะเพศคุณผู้ชายมีขนาดเท่าไหร่กัน รบกวนด้วยจ้า

หัวข้อ: ขนาดอวัยวะเพศคุณผู้ชายมีขนาดเท่าไหร่กัน รบกวนด้วยจ้า  (อ่าน 4612 ครั้ง)

ออฟไลน์ janejira

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการสำรวจทางด้านการพัฒนาทางร่างกาย และการดูแลร่างกายของชายไทย ในหัวข้อ “ขนาดอวัยวะเพศชายไทย” กันหน่อยนะคะ

การสำรวจนี้มีจุดประสงค์เพื่อรวบรวมเป็นสถิติด้านการพัฒนาทางร่างกายในปัจจุบันว่าจะมีการเปลี่ยนแปลงจากอดีตหรือไม่ อย่างไร เพื่อเป็นประโยชน์ทางด้านการวิจัยต่างๆ ต่อไปค่ะ

แบบสอบถามนี้ไม่ยาก เราเลือกทำแบบสอบถามออนไลน์ขึ้นมา เพื่อให้สามารถทำแบบสำรวจได้สะดวกที่สุดนั่นเอง โดยสามารถทำแบบสำรวจผ่านมือถือ หรืออุปกรณ์ใดๆก็ตามที่สะดวกเลย และยังเป็นแบบสอบถามที่ไม่ต้องกรอกข้อมูลส่วนตัว เพราะฉะนั้นสบายใจได้เลยไม่มีการเปิดเผยตัวตนใดๆแน่นอน

ไม่ว่าจะยาว สั้น ใหญ่ เล็ก ไม่ต้องอาย ขอให้ตอบแบบสอบถามตามความเป็นจริงนะคะ

หากได้ข้อมูลมากพอสมควรแล้ว แล้วทางเราจะทำการสรุปสถิติและเผยแพร่ต่อไปตามความเหมาะสมค่ะ

เริ่มตอบแบบสำรวจกันได้ที่นี่เลย..
https://goo.gl/OKLQLa

ขอบคุณค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2016, 01:30:33 am โดย janejira »
Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

ทำวิทยานิพนธ์รึเปล่าครับเนี่ย  ??? ตอนแรกอ่านหัวข้อนึกว่าเป็นคำถามที่อยากรู้ธรรมดาๆเหมือนที่ผ่านๆมา นี่เล่นเก็บเป็นสถิติเลย อิอิ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 321

ใส่ของแฟนได้มั๊ยค่ะเนี๊ย ;D ;D

• *

ทำวิทยานิพนธ์รึเปล่าครับเนี่ย  ??? ตอนแรกอ่านหัวข้อนึกว่าเป็นคำถามที่อยากรู้ธรรมดาๆเหมือนที่ผ่านๆมา นี่เล่นเก็บเป็นสถิติเลย อิอิ

ใช่ค่ะ ตอนนี้เราต้องการผลสำรวจที่มีการอัพเดตใหม่ค่ะ เลยพยายามโพสจากเว็บไซต์ต่างๆค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ  :)

• *

ใส่ของแฟนได้มั๊ยค่ะเนี๊ย ;D ;D

ได้เลยค่ะ แต่รบกวนตอบตามความจริงนะค้า ขอบคุณมากค่ะ  :) :)

เรียบร้อยแล้วค่ะ^^ ความจริงแน่นอน><

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ตอบให้แล้วครับ

แต่ แหมม อยากรู้ผลการสำรวจด้วยจัง ถ้ายังไงสรุปมาลงให้กระทู้นี้แบ่งปันได้มั้ยครับ จะคอยติดตาม

ออฟไลน์ koriginalman

• พลังน้ำใจ: 5

8 นิดๆคับ ตอบแล้วเรียบร้อย

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

8 นิดๆนี้ 8 นิ้ว เนอะไม่ใช่เซนติเมตรเนอะ   สุดยอดท่านชาย

8นิ้วไม่เชื่อขอหลักฐานค่ะ ;D ;D ;D แซวเล่นนะค่ะ

ก้อวัดได้ 8 นิ้วอ่ะ คนอื่นเท่าไรกันหรอผมไม่รู้อ่ะ แต่รู้ว่ามาตรฐานชายไทยก็ 5 นิ้ว ไรงี้ ผมก็แค่เกินเฉยๆ ปกติมันก้อต้องมีคนต่ำกว่ามาตรฐาน เกินมาตรฐานอยู่แล้วนิ 5555

รอบหรือยาว><

ความยาวนะคับ

Reality

• บุคคลทั่วไป

ความยาวนะคับ
ขอรูปปลากรอบด่วนค่ะ^^

ออฟไลน์ xon

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

....ว้าาาา หลงภาคภูมิใจมาซะตั้งนานนึกว่า 6 นิ้วกว่าๆ ( และจริงๆ ย้ำ และจริงๆ ) ยาวแล้วนะเนี่ย เพราะกิ๊กแฟน 3 คน ตัวสูงใหญ่ 175 ซม. ยาวแค่ 4 นิ้ว ทั้ง 3 คน เลยทำให้คิดว่า เรื่องเล่าเรื่องเสียวที่อ่านตามเวบนี่เป็นเรื่องจริงซักกี่เรื่องในร้อยเรื่อง เห็นในเรื่องเจอแต่ 7 นิ้วขึ้นไปทั้งนั้น เฮ้อออ " รึชาติก่อนแฟนผมไม่ได้ทำบุญด้วยกล้วยหอมทอง " ?