ถุงยางแบบไหนรู้สึกดีสุดทั้งชายและหญิง><

หัวข้อ: ถุงยางแบบไหนรู้สึกดีสุดทั้งชายและหญิง><  (อ่าน 1503 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 174

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีรุปประกอบด้วยจะดีมากค่ะ :D  แบบผิวเรียบรู้สึกเหมือนของปลอมแบบแท่งมากกว่า><

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

Re: ถุงยางแบบไหนรู้สึกดีสุดทั้งชายและหญิง><
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 01:12:18 pm »

สำหรับผู้ชาย ยิ่งบางยิ่งเสียวอยู่แล้ว
ส่วน ผญ น่าจะแล้วแต่คนบางคนชอบแบบธรรมชาติก็คือต้องบางและเรียบ เอาจริงๆแล้ว ผช อะไรยังไงก็ได้
แล้วแต่คุณ ผญ เถอะชอบแบบไหนผู้ชายตามใจเสมอขอแค่ให้จิ้มก็พอ

Re: ถุงยางแบบไหนรู้สึกดีสุดทั้งชายและหญิง><
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 03:24:11 pm »

แอดมินตอบสั้นๆง่ายๆได้ใจความตลอด^^ ไม่ใส่ถึงน่าจะดีสุดสินะค่ะอิอิ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 07:56:32 pm »

มีรุปประกอบด้วยจะดีมากค่ะ :D  แบบผิวเรียบรู้สึกเหมือนของปลอมแบบแท่งมากกว่า><

ถ้าใส่ก็ชอบแบบบางๆมาก (Okamoto 001) ผิวเรียบ ความขรุขระก้อมาจากเอ็นปูดๆนั่นละ แต่ที่ชอบสุด คือ สดเลยคับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 08:37:25 pm »

ถ้าถุงยางแบบหนาๆหน่อยเราว่ามันทำให้แถวๆหัวมันเรียบๆไป

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 10:23:58 am »

บางก็ฟิน หนาก็ดี สรุปคือใส่เพื่อป้องกันโรคคุมกำเนิดครับ แรกๆผมใส่ถุงตลอดแฟนก็ชอบหมดยกเว้นกลิ่นผลไม้ แฟนบอกว่าไม่ชอบเลยอาจจะเพราะกลิ่นมันแรง แต่หลังๆมาผมให้แฟนคุมไม่ใส่ถุง ผมฟินแต่แฟนบอกว่าแฉะไม่ค่อยชอบ อาจจะผมเป็นคนที่น้ำเยอะเลยทำให้รู้สึกว่าแฉะเกินไป  ;D

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 04:44:10 pm »

บางก็ฟิน หนาก็ดี สรุปคือใส่เพื่อป้องกันโรคคุมกำเนิดครับ แรกๆผมใส่ถุงตลอดแฟนก็ชอบหมดยกเว้นกลิ่นผลไม้ แฟนบอกว่าไม่ชอบเลยอาจจะเพราะกลิ่นมันแรง แต่หลังๆมาผมให้แฟนคุมไม่ใส่ถุง ผมฟินแต่แฟนบอกว่าแฉะไม่ค่อยชอบ อาจจะผมเป็นคนที่น้ำเยอะเลยทำให้รู้สึกว่าแฉะเกินไป  ;D
เดี่ยวนะค่ะผู้หญิงต้องน้ำเยอะไม่ใช่หรอหรือน้ำอะไรค่ะ

ออนไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 04:50:54 pm »

เดี่ยวนะค่ะผู้หญิงต้องน้ำเยอะไม่ใช่หรอหรือน้ำอะไรค่ะ
ผู้หญิงน้ำเยอะปกติครับ ส่วนผมที่ผ่านมาดูแลตัวเองค่อนข้างดีทำให้สามารถผลิตออกมาได้เยอะทุกครั้ง สรุปเยอะเจอเยอะ ก็แฉะครับ ฮ่าๆ  :D :D