การมีเซ็กบ่อยๆกับขนาดที่ต่างกันส่งผลเสียอะไรบ้างค่ะ

หัวข้อ: การมีเซ็กบ่อยๆกับขนาดที่ต่างกันส่งผลเสียอะไรบ้างค่ะ  (อ่าน 1117 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แล้วจะส่งผลต่อหน้าอกไหมหากโดนจับหรือดูดบ่อยๆ :-[ :-[

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

โดนจับบ่อยๆก็เหลว
โดนดูดบ่อยๆก็ดำคล้ำ

งั้นก็ไม่ต้องให้จับสินะค่ะ^^

ออฟไลน์ beyond words

• พลังน้ำใจ: 9

จะเป็นไปได้เหรอเนี่ย มีเซ็กส์แบบไม่จับนม มันเป็นความรู้สึกที่ทรมานมากเลยนะ  :-[

ใจร้ายที่สุด  :'(

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ก็เพื่อที่จะไม่ให้นมหย่อนไวไงค่ะ^^ แต่เราก็ว่านะถึงตอนนั้นจิงๆคงยอมให้จับอ่ะแหละ หรือจะไม่ยอมถอดเสื้อในดี><

ออฟไลน์ ดาราจำเป็น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

ไม่ให้บีบจับก็คงไม่ได้ล่ะครับ ว่าแต่จะบีบคงต้องถนอมกันบ้าง แต่ถ้าหย่อนยานมีวิธีการออกกำลังกายให้กลับมาดูดีได้นะครับ เคยเจอคนที่เล่นฟิตเนตเขาทำกันก็ช่วยได้ระดับหนึ่งครับ อย่าได้สนใจใส่ใจมากถ้ารักกันจริง ฟินได้ทุกแบบแหละครับ

ไม่ให้บีบจับก็คงไม่ได้ล่ะครับ ว่าแต่จะบีบคงต้องถนอมกันบ้าง แต่ถ้าหย่อนยานมีวิธีการออกกำลังกายให้กลับมาดูดีได้นะครับ เคยเจอคนที่เล่นฟิตเนตเขาทำกันก็ช่วยได้ระดับหนึ่งครับ อย่าได้สนใจใส่ใจมากถ้ารักกันจริง ฟินได้ทุกแบบแหละครับ
เป็นคนที่ไม่ชอบออกกำลังกายค่ะ แต่ไม่อ้วนนะออกแนวผอมเลย

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 7

มีผลเเน่ นอน ครับ ยิ่งสัมผัส  ยิ่งใหญ่ ยิ่งคล้ำ หย่อนบาน เป็นเรื่องธรรมดาครับ  ถ้าไม่โดนจับ  โดนคลำก็เป็นเรื่องนึ่งครับ

มีผลเเน่ นอน ครับ ยิ่งสัมผัส  ยิ่งใหญ่ ยิ่งคล้ำ หย่อนบาน เป็นเรื่องธรรมดาครับ  ถ้าไม่โดนจับ  โดนคลำก็เป็นเรื่องนึ่งครับ
ยิ่งใหญ่หมายถึงมันอูมขึ้นหรอคะ ถ้าแบบนั้นไม่ยิ่งดีหรอ^^

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 7

ดีครับ เเต่ระยะยาว จะหย่อนยานครับ

อ่อขอบคุณค่ะ ถ้ามันอูมๆใส่ชุดบิกินี่สวยดี^^

ออฟไลน์ kyojungna

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

มีผลครับ ใหญ่ หยาน เหลว มีแน่ๆๆ แต่ขึ้นอยู่ว่าทำเพื่ออะไรครับ
นวดเพื่อให้เลือดไหลเวียนก้อดีนะครับ ผมชอบนวด อิอิ