ถามสาวๆ ขนาดถือเป็นเรื่องสำคัญมั้ยครับ (เอาจริงๆนะ)

หัวข้อ: ถามสาวๆ ขนาดถือเป็นเรื่องสำคัญมั้ยครับ (เอาจริงๆนะ)  (อ่าน 1556 ครั้ง)

ออนไลน์ Sw_370

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เคยฟังมาเยอะละว่า ลีลาสำคัญกว่าขนาด (มันก็จริง) แต่เห็นสาวๆคุยกัน ชอบคุยแต่เรื่องขนาดของผู้ชาย เห็นรูปหรรมตุงแล้วน้ำเดิน (55) การบ้านในห้องนวด ก็พูดถึงความหนึบแน่น สรุป ในใจลึกๆคือ ใหญ่กว่า ย่อมดีกว่า ใช่มั้ยครับ ( ไม่ต้องซีเรียส ถามไปงั้นละ )

Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

ขอตอบล่ะกันนะค่ะ ส่วนตัวคิดว่าสำคัญและคิดว่าหลายๆคนก็คงคิดว่าสำคัญเหมือนกันเล็กมากไปคงไม่ดีหรอกค่ะ

ออนไลน์ srikannik

• *
  • พลังน้ำใจ: 12

ส่วนตัวไม่เน้นขนาดอ่ะ แต่ใหญ่มากๆกะเจ็บและจุกได้น้า แหะ แหะ เจอมาทุกไซด์ล่ะ แต่แน้นลีลาและประสบการณ์มากกว่าค่ะ บางคนแค่จูบกะตกม้าตายแร้ว!! เอาง่ายๆใหญ่ มันก็คับ ก็แน่นใช้มั้ยค่ะ ก็แบบ ณ.เวลานั้นๆก็มันส์ไงค่ะ แต่เอาจริงๆนะ ขอแบบกำลังพอดีๆ แล้วได้เรื่อยๆจะดียิ่งกว่าค่ะ คริ คริ >,<

ออฟไลน์ ดิววี่

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถามว่าสำคัญมั้ย ก็สำคัญแหละ แต่กลางๆก็พอไม่ต้องใหญ่มาก จริงๆเน้นดุ้นอวบๆไม่ต้องยาว มันจะแน่นคับเสียวดีที่สุด  ยิ่งฝังมุกก็ยิ่งดี
แต่แน่นอนว่าลีลาสำคัญกว่ามาก

ออฟไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 6

เรื่องขนาดไม่ซีนะ ขอแค่ไม่ตกเกณฑ์ก็พอ
เน้นเรื่องลีลา กะชิวหาพาเพลินมากกว่า 555+

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ koriginalman

• พลังน้ำใจ: 3

เรื่องขนาดไม่ซีนะ ขอแค่ไม่ตกเกณฑ์ก็พอ
เน้นเรื่องลีลา กะชิวหาพาเพลินมากกว่า 555+

เกณฑ์เธอเท่าไรคับ

ออฟไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 6

เกณฑ์เธอเท่าไรคับ
มาตรฐานชายไทยทั่วไปแหละ
อย่าถามนะว่ากี่นิ้ว กี่เซน ไม่เคยวัดสักที ;p

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ Reality

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 11

สำคัญค่ะ มันคือศิลปะค่ะ ขอ7'' ขึ้นค่ะ แค่เห็นก้อฟินแล้วค่ะ