แฟนถ่ายคลิปตอนมีอะไรกันครับ

หัวข้อ: แฟนถ่ายคลิปตอนมีอะไรกันครับ  (อ่าน 2824 ครั้ง)

ออฟไลน์ Veera

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนถ่ายคลิปตอนมีอะไรกันครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 08:15:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟนผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ผมอยู่กรุงเทพนะครับ
ผมไปหาเยื่ยมแฟนที่ต่างจังหวัดครับ ด้วยๆอะไรต่างๆ สถานการณ์ต่างๆ เราก็มีอะไรกันครับ
ผมเองก็ทำไปตามปกติ ครับ ผ่านคืนนั้นไปตอนเช้า แฟนผมเขาลงไปซื้อของผมก็เล่นโทรศัพท์ของแฟนครับ
แต่ผมก็ดันไปเห็นในไลน์กลุ่มเพื่อนของนาง เป็นคลิปที่ผมมีอะไรกับนาง ตั่งแต่เริ่มจนเสร็จกิจเลยครับ แล้วแฟนผมยังส่งข้อความอีกว่า
"ผัวมาหาแล้วเ_็ดด้วย"พร้อมข้อความที่คุยกันอีกมากมายเลยครับ ผมอายมาก ผมควรทำยังไงดีครับ เลิกหรือว่าอย่างไร แล้วมีความเสี่ยงที่คลิปจะหลุดไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ fasincod

• *

Re: แฟนถ่ายคลิปตอนมีอะไรกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 12:04:22 am »

หลุดไหม. ใครจะปล่อย. และที่สำคัญคือเขาต้องการอะไรจากคุณมากกว่า

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

Re: แฟนถ่ายคลิปตอนมีอะไรกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 12:18:46 pm »

ผิดวิสัยมากครับ ที่ผญจะอยากถ่ายไว้ให้เพื่อนดู ถามตรงๆนะครับ คุณมีแฟนคนนี้คนเดียวหรือมีคนอื่นอีกด้วย ยิ่งถ้าคุณมีแฟนตัวจริงอยู่แล้วอยู่ที่อื่น นี่ถือเป็นเรื่องอันตรายมากเลยที่เขาถ่ายไว้ แบลกเมล

ออฟไลน์ Veera

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 02:50:12 pm »

ผิดวิสัยมากครับ ที่ผญจะอยากถ่ายไว้ให้เพื่อนดู ถามตรงๆนะครับ คุณมีแฟนคนนี้คนเดียวหรือมีคนอื่นอีกด้วย ยิ่งถ้าคุณมีแฟนตัวจริงอยู่แล้วอยู่ที่อื่น นี่ถือเป็นเรื่องอันตรายมากเลยที่เขาถ่ายไว้ แบลกเมล

มีคนเดียวครับ คบมา7-8ปีแล้ว มีแพลนจะแต่งกันในปี 60 ด้วยครับ

ออฟไลน์ Sw_370

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 05:09:26 pm »

ก็ไม่เป็นไรถ้าเขาส่งให้แต่เพื่อนสนิทที่ไว้ใจได้ดู ผญ.ก็ทะโมนพอๆกับพวกเรานี่ละอย่าคิดมาก

ออฟไลน์ srikannik

• **
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 07:24:54 pm »

ขัดข้องใจ ก็สอบถามกันไปตรงๆนี่ล่ะค่ะ อย่าทิ้งไว้ตั้งคำถามลอยๆ แบบไม่ได้คำตอบ ไหนๆก็มีแพลนจะแต่งกันอยู่แล้ว อย่าให้มันค้างคาใจค่ะ  ^^

ออฟไลน์ Extremedarkside

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 01:30:56 am »

ถ้าเป็นผมจะถือโอกาสนี้ครับ

อย่างแรกเลยคุณหาทางเอาคลิปออกมาเก็บไว้กับคุณให้ได้ครับ

ต่อมาคุณเอาคลิปนั่นใส่มือถือคุณแล้วโวยวายบอกว่าเพื่อนคุณไปโหลดมาได้จากเว็บบิท ตอนนี้แชร์กันไปทั่วแล้วและมันไม่ได้มาจากคุณ ทำนองหาเรื่องแฟนคุณว่าถ่ายไว้ใช่ไหม ทำไมต้องถ่าย แล้วเอาไปให้ใครดุทำไมมันถึงหลุด มือถือมันไม่ได้เสียอะไรต้องเอาไปซ่อมจนหลุดจากร้านมือถือแน่ๆ

มาถึงตรงนี้ผมเข้าใจว่าแฟนคุณต้องหน้าเสีย และรู้สึกเสียใจที่เกิดเรื่องนี้ขึ้นและคงพยายามไปไล่ถามเพื่อนในกลุ่มว่าใครเอาไปปล่อยซึ่งมันหาไม่มีทางเจอหรอก แต่หาเหตุผลตอบแฟนคุณดีๆว่าเพื่อนคุณไปเจอที่เว็บบิทไหนยังไง เดี๋ยวโดนไล่บี้แล้วจะไปไม่เป็นนะครับ

แต่ที่แน่ๆคือแฟนคุณจะไม่กล้าอีกต่อไป เพราะมันอาจจะหลุดอีกเมื่อไรก็ได้

เชื่อผม ผมเรียนมา  ;D

ออนไลน์ s.chantrai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 36

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 07:11:54 pm »

เอากันครั้งต่อไป คุณลองขอถ่าย clip ไว้มั่ง ดูซิเธอจะมีปฏิกริยาอย่างไร
ผู้ ญ แอบถ่าย ไม่ค่อยเจอะเจอซักเท่าไหร่ หากจะเมาส์กับเพื่อนคงไม่ถึงกับโชว์ clip มั้ง

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 10:17:02 pm »

อ้างจาก: Extremedarkside link=topic=4237.msg27045#msg27045 date=14[18 มงกุฎ
0256]
ถ้าเป็นผมจะถือโอกาสนี้ครับ

อย่างแรกเลยคุณหาทางเอาคลิปออกมาเก็บไว้กับคุณให้ได้ครับ

ต่อมาคุณเอาคลิปนั่นใส่มือถือคุณแล้วโวยวายบอกว่าเพื่อนคุณไปโหลดมาได้จากเว็บบิท ตอนนี้แชร์กันไปทั่วแล้วและมันไม่ได้มาจากคุณ ทำนองหาเรื่องแฟนคุณว่าถ่ายไว้ใช่ไหม ทำไมต้องถ่าย แล้วเอาไปให้ใครดุทำไมมันถึงหลุด มือถือมันไม่ได้เสียอะไรต้องเอาไปซ่อมจนหลุดจากร้านมือถือแน่ๆ

มาถึงตรงนี้ผมเข้าใจว่าแฟนคุณต้องหน้าเสีย และรู้สึกเสียใจที่เกิดเรื่องนี้ขึ้นและคงพยายามไปไล่ถามเพื่อนในกลุ่มว่าใครเอาไปปล่อยซึ่งมันหาไม่มีทางเจอหรอก แต่หาเหตุผลตอบแฟนคุณดีๆว่าเพื่อนคุณไปเจอที่เว็บบิทไหนยังไง เดี๋ยวโดนไล่บี้แล้วจะไปไม่เป็นนะครับ

แต่ที่แน่ๆคือแฟนคุณจะไม่กล้าอีกต่อไป เพราะมันอาจจะหลุดอีกเมื่อไรก็ได้

เชื่อผม ผมเรียนมา  ;D
WOW!!! วิธีของท่านช่างล้ำลึกยิ่งนัก ขอคารวะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 12:11:37 am »

เห็นด้วยครับว่าสาวๆนี่ก็ทะโมนไม่แพ้หนุ่มๆเหมือนกัน แต่ว่าถึงขั้นแอบถ่ายนี่ก็น่าสงสัยอยู่ว่าอะไรจะกล้าขนาดนั้น ลองขอถ่ายคลิปดูเหมือนที่เพื่อนสมาชิกแนะนำก็ได้ครับ และลองสังเกตปฏิกิริยาดู

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออนไลน์ kyojungna

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 12:01:25 pm »

เค้าก้ออยกโชร์เพื่อนเค้าเหมือนกันครับ   บางกลุ่มผลัดกันดูอ่ะครับ

แต่ให้ระวังคลิหลุดอ่ะ  จะมีผลเสียมากกว่าครับ