มีอะไรกับผู้ชายฝังมุขมันทำให้น้องสาวเปลี่ยนรูปใหม่ค่ะ

หัวข้อ: มีอะไรกับผู้ชายฝังมุขมันทำให้น้องสาวเปลี่ยนรูปใหม่ค่ะ  (อ่าน 4163 ครั้ง)

ออนไลน์ fahsai

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 174

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยค่ะอยากรู้ถ้ามันมีขนาดใหฐ่พอสมควรแล้วฝังมุขด้วยจะทำให้น้องสาวเราเปลี่ยนรูปร่างแบบไม่ปิดสนิทเหมือนเดิมไหม

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 166

เป็นเรื่องปกตินะครับ อย่างแรกคือน่าจะมีรอยคล้ำตรงตำแหน่งที่โดนมุกสะกิดมากกว่าตำแหน่งอื่น
และตรงที่โดนมุกสะกิดย่อมจะหย่อนยานกว่าตำแหน่งอื่นๆเช่นกัน

ออฟไลน์ ปลาสวยงาม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีอะไรกับผุ้ชายสองคน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 12:25:49 am »

มีอะไรกับผุ้ชายสองคนแต่เขามีอวัยวะเพศต่างกันมากคนที่อวัยวะเพศเล็กเขาจะรุ้สึกว่าของๆเราเปลี่ยนไปไหมและอยากทราบว่าอวัยวะเพศหญิงจะกลับคืนรุปไหมค่ะ

แสดงว่ามันก็เปลี่ยนน่ะสิค่ะ แล้วจะส่งผลอะไรอีกไหมค่ะ

ออฟไลน์ Extremedarkside

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ขอสารภาพนะครับ ผมเคยดูภาพโป๊ภาพนึงที่ผุ้หญิงถ่ายออกมาโดยเธอคิดว่าเธอสวย

แต่รู้ไหมครับว่าคอมเมนต์ใต้ภาพนั้นเหล่าผุ้ชายบอกว่าอะไร

เขาพูดทำนองเดียวกันว่า พึ่งจะเห็นตัวอย่างของคำว่าเอาจน ห. บานเป็นยังไง

คือมันเหมือนตลกนะครับ แต่ผมก็เห็นตรงตามนั้น เพราะสภาพนี่เหมือนผ่านสงครามมาอย่างใหญ่ และคิดว่าเธอในรูปคงจะเจอแต่ของใหญ่มากๆและหลายไซต์มาตลอดจนสภาพมันไม่น่ามอง ดูแล้วว่ากลัวมากกว่าว่าผ่านมาหลายศึกจนสภาพน้องสาวเปลี่ยนไปถึงขนาดนี้ อย่าคิดว่าเจอใหญ่ๆเจอๆแล้วของเราดูใหญ่ดูอูมขึ้นคือเป็นผลดีนะครับ มันดูเป็นผลลบมากกว่า ผู้ชายเห็นแล้วจะส่ายหัวมากกว่าว่าผ่านศึกมาขนาดไหนละเนี่ย

ต้องทำใจยอมรับว่า เจอของใหญ่มากๆมันอาจจะสนุกอาจจะมันในตอนนี้ แต่ก็เป็นธรรมชาติที่สภาพช่องคลอดต้องปรับตัวให้รับสภาพกับของใหญ่มันเลี่ยงไม่ได้หรอกครับ

เคยมีเรื่องเล่าว่ามีคนถามฝรั่งว่าทำไมหนังฝรั่งส่วนใหญ่ชอบทำกันทางก้นกันจัง พอได้รับคำตอบก็ถึงบางอ้อครับ เห็นเขาตอบมาว่า เพราะสาวๆฝรั่งผ่านศึกมาเยอะตั้งแต่วัยรุ่น จนการร่วมทางช่องคลอดมันไม่ฟิตมันหย่อนยานแล้ว สุดท้ายถ้าอยากจะฟินเหมือนเดิมเลยต้องทำกันทางก้นครับ เพราะช่องด้านหน้ามันหลวมจนไม่มันเหมือนทางก้นแล้ว

ก็เล่าให้ฟังครับ ได้อย่างก็เสียอย่างครับอย่าไปคิดมาก ถ้ารักจะเล่นของใหญ่ก็ต้องทำใจครับ หรือไม่ถ้ามีเงินการรีแพร์ก็น่าจะช่วยได้พอสมควรครับ

ส่วนจะมีผลกระทบอะไรไหม เต็มที่ก็แค่ช่องคลอดหลวมไม่กระชับครับ แต่คงไม่มีผลเสียอะไรมากมายนอกจากความสวยงามว่าแทนที่จะดูปิดสนิทกลับเห็นเป็นช่องขยายชัดเจน และอาจจะมีปัญหาเรื่องลมในช่องคลอดด้วยเพราะขาดความกระชับ แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาครับ การขมิบช่วยคุณได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2016, 01:41:07 am โดย Extremedarkside »

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะค่ะ มีอะไรแนะนำได้นะค่ะ ;) ;)

ออฟไลน์ xmanchm

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 5

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะค่ะ มีอะไรแนะนำได้นะค่ะ ;) ;)
แนะนำ คืนนี้ให้ฝันดีๆ ครับ
เห็นตัวเลขแล้ว เอาไว้ซื้อหวยพรุ่งนี้ครับ
ได้เลขอะไรแล้ว อย่าลืมบอกด้วยนะครับ!

ออฟไลน์ Sw_370

• **

แฟนเล่าให้ฟังว่า เพื่อนเขามีแฟนเป็นพวกเล่นของสักยันต์ฝังมุกแบบวัยรุ่นเถือนๆทำกัน เป็นแฟนเอากันตั้งแต่มัธยมจนเข้ามหาลัยผช.ไปติดคุกข้อหาฆ่าอริ แล้วมีเสี่ยเพื่อนพ่อมาสู่ขอไปทำเมีย เพื่อนเขาเครียดมาก บอกว่าสภาพจิ๋มเขาดูไม่ ได้ แอบเอาทองไปจำนำ แล้วทำรีแพร์ตัดแต่งแคมใหม่ ตอนนี้ไปเป็นเศรษฐีอยู่ออสเตรเลียแล้ว

ถูกหวยอย่าลืมแบ่งด้วยนะค่ะ^^  ขอบคุณทุกคำตอบอีกทีนะค่ะส่วนตัวชอบลองอะไรแปลกๆอยู่แล้วชีวิตเกิดมาครั้งเดียวแต่ก็มีความกลัวบ้างเลยต้องมาถาม ;)

ออฟไลน์ xmanchm

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 5

ถูกหวยอย่าลืมแบ่งด้วยนะค่ะ^^  ขอบคุณทุกคำตอบอีกทีนะค่ะส่วนตัวชอบลองอะไรแปลกๆอยู่แล้วชีวิตเกิดมาครั้งเดียวแต่ก็มีความกลัวบ้างเลยต้องมาถาม ;)
ลองแล้ว เป็นอย่างไรบ้าง
รบกวน เล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ!

เล่าไม่เก่งนะค่ะ^^ แต่ชอบลองเฉยๆ หวยใกล้ออกแระยังไม่ซื้อเลยห้าๆ

ออฟไลน์ ดิววี่

• *

น่าจะมีผลอยู่ค่ะ ถ้าโดนมุกสะกิดๆบ่อยก็น่าจะเปลี่ยนได้

เมื่อก่อนเราคบกับกิ๊กขาประจำเจอกันอาทิตย์ละครั้ง แล้วช่วงนึงเรารอเขาไม่ไหวแอบไปลองกับผู้ชายที่ฝังมุก ขนาดก็ไม่ใหญ่นะคะ ฝังแบบสามเม็ดเรียงต่อกัน โดนไป 5 ครั้งเอง พอไปเจอกับกิ๊กเขาเห็นน้องสาวเราก็ถามเลยค่ะ ว่าไปเอากับใครมา  เราเลยว่ามันน่าจะดูเยินๆไปบ้างขนาดโดนไม่กี่ครั้ง

แต่เราว่าอย่าคิดมากเลยค่ะ มุกมันก็เสียวจริงไรจริงอยู่นา

แค่ไม่กี่ครั้งก็เยินเลยหรอค่ะ จะเป็นแบบไหนค่ะคือมันขยายหรือมีอะไรยื่นออกมา ถ้ามีอะไรยื่นออกมาเราว่าน่ากลัวอ่ะ แต่มันคงจะเสียวจริง><

ออฟไลน์ fasincod

• *

แค่ขยายใหญ่ขึ้นครับ อย่าคิดมาก

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ขอบคุณค่ะ