มีคู่รักคู่คบกันเกิน 5ปีเเล้วบ้างขอคำแนะนำค๊า

หัวข้อ: มีคู่รักคู่คบกันเกิน 5ปีเเล้วบ้างขอคำแนะนำค๊า  (อ่าน 1761 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuki

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เราคบกับแฟนมานานเเล้ว7-8ปี เดี๋ยวนี้คิดว่ามีไรกันธรมดาๆมันก็จะเบื่อๆ
เพื่อนๆมีวิธีไหนทำให้ ตื่นเต้นสนุกกับ sex มากขึ้นมั้ยคะ
หลังไมมาก็ได้เม้นตอบเลยก็ได้
อยากพูดคุยเรื่องsexกับ ผญ เหมือนกันค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ srikannik

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: มีคู่รักคู่คบกันเกิน 5ปีเเล้วบ้างขอคำแนะนำค๊า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 10:26:17 pm »

ก่อนนี้มีแฟน อยู่ด้วยกันมา 7-8ปีค่ะ สุดท้ายเลิกกันเพราะเบื่อกันนี่ล่ะค่ะ เราเองงานยุ่งมาก เค้าเองก็ไม่ค่อยสนใจเราทั้งๆที่ก่อนนี้มีความสุขมาก เรื่อง sex นี่ชนะเลิศ 7"นะคะ จัดให้ได้ตลอด มันเริ่มจากเบื่อกับการมี sex แบบเดิมๆด้วยอ่ะค่ะการใส่ใจกันก็น้อยลงเรื่อยๆ ถ้าเจ้าของกระทู้ ยังมีความสุขกับแฟนคนนี้แนะนำให้ทำทุกอย่างที่อยากทำกันไปเลยค่ะ เช่น ชุดนอนไม่ได้นอน นี่ได้ผลเสมอๆ ไปเที่ยวกันโนบรากันบ้าง หาสถานที่ใหม่ๆบ้าง ตื่นเต้นดีค่ะ ลองดูนะคะ ^^

ออฟไลน์ Sw_370

• **

Re: มีคู่รักคู่คบกันเกิน 5ปีเเล้วบ้างขอคำแนะนำค๊า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 10:42:32 am »

ตอบว่ายๆเลยคือ อย่าทำให้มันน่าเบื่อ อย่าทำไปพอให้เสร็จๆ มีจินตนาการ ทำอะไรที่ไม่เคยทำ เปลี่ยนสถานที่ มีอุปกรณ์ช่วยเหลือเดิ่มบ้าง

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2016, 08:42:10 pm »

ไม่รู้ว่าจะทำอะไรดีอยากทำอะไรใหม่ๆค่ะชอบเรื่องพวกนี้นะคะแต่ก็ไม่เคยลองไรใหม่ๆ

ออฟไลน์ Okitakoong

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 05:59:08 pm »

ไม่รู้ว่าจะทำอะไรดีอยากทำอะไรใหม่ๆค่ะชอบเรื่องพวกนี้นะคะแต่ก็ไม่เคยลองไรใหม่ๆ
1 ลองเปลี่ยนบรรยากาศหรือสถานที่ดูครับ
2 หาตัวช่วยครับอาจเป็นของเล่น
3 ตัวช่วย บุคคลที่3 อันนี้ต้องคุยกันครับอยากได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย อาจเพิ่มความแปลกใหม่ได้ครับ

ออฟไลน์ fasincod

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 12:06:46 am »

ชอบเรื่องเซ้กส์ ชอบแบบไหนความชอบมีหลายแบบนะเรื่องเซ็กส์.   มันไม่ใช่แค่สถานที่นะ. บางที่เรื่องนี้เราต้องถามว่าเราชอบแบบไหนเขาชอบแบบไหนด้วย

สูงและใหญ่ ผมไม่เล็กนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ lonely

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 02:01:26 pm »

ก็ลองเปลี่ยน สถานที่จากบนเตียง เป็น โต๊ะ เก้าอี้ ในห้องน้ำ อาบน้ำให้กัน ผลัดดัน ถูหลัง ผลัดกัน ออรัล จัดในอ่างอาบน้ำ ในรถ ริมระเบียง  ในสระว่ายน้ำ ไปรร. บ้าง

น่าจะช่วยได้น่ะค่ะ เรา นี่พอเวลาเริ่มเบื่อๆ ก็จะชวนแฟน ไปนอกสถานที่  ก็จะช่วยเพิ่มอารมณ์กลับมาได้เหมือนข้าวใหม่ปลามันเลยค่ะ โดย เฉพาะในรถเนี่ย จัดทีไร ก็จัดหนักกันได้ตลอด

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 09:01:32 pm »

ก็ลองเปลี่ยน สถานที่จากบนเตียง เป็น โต๊ะ เก้าอี้ ในห้องน้ำ อาบน้ำให้กัน ผลัดดัน ถูหลัง ผลัดกัน ออรัล จัดในอ่างอาบน้ำ ในรถ ริมระเบียง  ในสระว่ายน้ำ ไปรร. บ้าง

น่าจะช่วยได้น่ะค่ะ เรา นี่พอเวลาเริ่มเบื่อๆ ก็จะชวนแฟน ไปนอกสถานที่  ก็จะช่วยเพิ่มอารมณ์กลับมาได้เหมือนข้าวใหม่ปลามันเลยค่ะ โดย เฉพาะในรถเนี่ย จัดทีไร ก็จัดหนักกันได้ตลอด

เดี๋ยวลองเลย อิอิ

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 09:23:20 pm »

ต้องกล้าบอกและแสดงความต้องการลึกๆๆ จริงๆๆให้อีกฝ่ายรู้ครับ ละก็สุดเหวี่ยงกันไปเลย คือแต่ละคนจะมีดากไซด์ ของตัวเอง คือต้องแยกเรื่อง SEX ออกจาก ชีวิตยามปกติออกไปครับ
อย่างเช่น ของผมเนี่ยคือยามปกติก็ เป็นคู่ธรรมดาๆไม่ได้แต่งตัวหวือหวา ชีวิตไม่โลดโผนไรมากออกแนวเรียบร้อย
แต่เรื่อง sex โชคดีที่ชอบตรงกัน แต่กว่าจะรู้กว่าจะกล้าเปิดใจกันนี้ 7 ปีนะ  คือชอบโชว์ แบบว่าโชว์แล้วตื่นเต้น
คู่คุณก็อาจจะมีความชอบแตกต่างกันไปต้องลองคุยกันดูแบบเปิดๆเลย อย่าไปคิดว่าเป็นเรื่องโรตจิต วิตถาร มันคือความชอบแต่ละบุคคล   

ถ้าเกิดอยากคุยปรึกษานอกรอบก็ PM มาได้ครับ