ใครเคยมีปัญหาใส่ถุงแล้วทำยังก็ไม่เสร็จบ้าง

หัวข้อ: ใครเคยมีปัญหาใส่ถุงแล้วทำยังก็ไม่เสร็จบ้าง  (อ่าน 1141 ครั้ง)

ออนไลน์ Noob001

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใส่ถุงยางแล้วไม่มีความรู้สึกเสียวเลย ลองแบบบาง0.02ก็ไม่เสร็จ
เอาสดถึงมีเสร็จสม ปกติสดก็แตกไม่เร็วอยู่แล้วมี 10+นาที

อยากจะเสร็จในถุงจะได้คุมกำเนิดแบบมั่นใจหน่อย
ตอนนี้อาศัยรอซั่มในช่วงก่อนมีเมนส์+แตกนอกไป

ใครเคยมีปัญหาแบบผมบ้าง นานไหมกว่าจะชินกับถุงยาง  :'(

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 163

Re: ใครเคยมีปัญหาใส่ถุงแล้วทำยังก็ไม่เสร็จบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 03:06:32 pm »

การใส่ถุงยางย่อมทำให้เสร็จช้ากว่าเดิม แต่สำหรับแอดยังไงก็เสร็จอยู่ดี ให้ลองใช้เจลกระตุ้นความเสียวของ durex ทาที่ปลายอวัยวะเพศดูนะครับ Durex Play O มันเอาไว้ใช้กับ ผญ แต่อาจจะใช้กับผู้ชายได้ยังไงลองแล้วมารายงานกันด้วยนะครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 22

Re: ใครเคยมีปัญหาใส่ถุงแล้วทำยังก็ไม่เสร็จบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 03:24:04 pm »

แตกช้าอยู้เเล้วครับ ครับ เพราะเค้าใส่สารเอาไว้ น้ำใสๆๆ  แน่นอนว่านานแน่ครับ
การคุมกำเนิดทำได้หลายวิธีครับ เช่านกินยาคุมกำเนิด  การฝังเข็มครับ 

ออฟไลน์ attapol

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 07:47:35 pm »

ก็มีส่วนนะ โดยส่วนตัวถ้าใส่ประมาณ 40-50นาที แต่ถ้าไม่ใส่ 10-20 นาทีก็ออกแล้วครับ ปกติผมก็ไม่ค่อยใส่นะ มันเสียวกว่า ผมผ่าไฟแดงประจำ ทำแบบนี้มา เกือบ 2 ปี ยังไม่ท้องเลยครับ

ออฟไลน์ lonely

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 02:37:19 pm »

Dulex play o ใช้กะ ผช. ได้ค่ะ
เคยใช้กะแฟน  จะเสียวๆ เย็นๆ ค่ะ ช่วยกระตุ้นอารมณ์ให้เพิ่มมากขึ้นค่ะ

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 12:14:30 am »

ผมเป็นเหมือนกันครับ เวลาใส่ถุงเสร็จยากมากถึงไม่เสร็จเลย คือถ้าไม่เจอ ญ ที่ถูกใจจริงๆหรือ ญ ไม่ช่วยส่งอารมณ์นี่โอกาสไม่เสร็จมีเยอะเลยครับ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"